Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 27

Thread: Luẩn quẩn cái vòng cai ... tái .. tái .. chịu đựng .... lại Nal

Quote Originally Posted by hivongnhieu View Post
    3 cái trên thì có đúng 100% ko nhỉ? :54:
    cái thứ 1: Xã E uống Na vẫn lên cân mà, béo tốt mập mạp, đẹp ngời ngợi :133:

cái thứ 2: thì chưa thấy vì E ko phải chuyên khoa, nhưng E nghĩ chắc là vậy! :180:

cái thứ 3: thì... xã em giống với cái thứ 1 :86: nhưng mật độ thì giảm thui. (Ui trùi ui, vđ nhạy cảm wá!)
    Mình công nhận cả 3 cái trên đều đúng. ko biết có cách gì để tăng cân dc nhỉ? chứ nhìn OX héo hon gầy gò mà chán. còn vấn đề ... thì yếu tý cũng được miễn sao ko dính đến nàng H thì chấp nhận tất

Quote Originally Posted by thutra84 View Post
    Mình công nhận cả 3 cái trên đều đúng. ko biết có cách gì để tăng cân dc nhỉ? chứ nhìn Õ héo hon gầy gò mà chán. còn vấn đề ... thì yếu tý cũng được miễn sao ko dính đến nàng H thì chấp nhận tất
    HVN phổ biến cho thutra84 ít kinh nghiệm đi chứ :36:

@ELTN: Cố gắng lên nhé! Nếu buồn và muốn có người nói chuyện thì vào chatbox, ở đấy thì lúc nào cũng có 1 vài người "Luôn luôn lắng nghe, lâu lâu mới hiểu"
    Bạn cứ nhớ câu "1 người khỏe .... nhiều người vui" là bon ngay :20:
    CẢM ƠN CUỘC ĐỜI VÌ CÓ EM ĐỂ YÊU VÀ HÀ NỘI ĐỂ NHỚ

Hôm nay đỡ nhiều và lại làm việc bình thường rồi ( tuy vẫn còn mệt nhưng phải cố vì tự mình làm tự mình chịu )

Nhưng đùng 1 cái bà mẹ vợ gọi điện : Con ah! mai giỗ bà ngoại con chở vợ và ku về nhé lâu rồi ko gặp .

Về lại nhậu ... nhưng được cái ở đó không khí trong lành ko có tý tệ nạn gì ( vì vùng quê mà )

Nhưng chỉ lo một điều là liệu có giữ nổi mình ko ( vì vấn đề này nhiều bạn chắc biết rồi mà )

Công việc thì ko phải lo vì ko phải tiếp xúc nhiều với .... nhưng nhiều khi đi ký hợp đồng bắt buộc phải đi và ....

Nhưng có thể cho các bạn biết một điều là : từ ngày dính đến MT mình chưa bị 1 tiếng gì cả nhưng công việc mình thì về dầu óc nên căng thẳng lắm nhiều lúc muốn điên lên ý và thế là lại .....

Nhưng lần này đã quyết tâm rồi .

Vừa lại có đứa SMS : hàng mới luột lắm mày ! làm tý ko (@_@)
    Thế là SMS lại : mẹ mày ! tao bỏ rồi để yên tao nuôi vợ con tao cái . mày vã thì biến ngay đừng có ...
    :alien-baby-7:

Quote Originally Posted by EmLaThangNghien View Post
    Vừa lại có đứa SMS : hàng mới luột lắm mày ! làm tý ko (@_@)
    Thế là SMS lại : mẹ mày ! tao bỏ rồi để yên tao nuôi vợ con tao cái . mày vã thì biến ngay đừng có ...
    :alien-baby-7:

Quyết tâm tới cùng nha anh! Anh mà ko quyết tâm là vợ con anh có người khác nuôi zùm đó!:28:

Quote Originally Posted by xxxCRAZYxxx View Post
    HVN phổ biến cho thutra84 ít kinh nghiệm đi chứ :36:
    E thì làm gì có kinh nghiệm j đâu. Ở lâu lên lão làng thui mà :06:

A này mấy bữa nay ko thấy post bài nữa, ko biết sao rồi, có qua được ko nhỉ? Ôi sao vậy, cai khó lắm nhưng ko phải là ko làm được mà anh!

Nói thật E (và bất cứ người bình thường nào) rất ghét ... không phải dùng tự sợ mới đúng, mấy người nghiện (Nói thế bác Vung Than bác í cho E nguyên cái chữ ký vào mặt E liền, cả bác Men nữa, bác í ban nick E hoặc chưa thì nick E cũng bị ghi vào sổ đen của bác í nhưng E ứ sợ, E cứ nói thế đấy, nói để cho mấy bác thấy mọi người kỳ thị các bác như thế nào mà quyết tâm cai nhá). Nhưng E rất trân trọng sự hướng thiện và mong muốn cai của các bác. Chính vì vậy E mới gắn bó với DĐ này như thế. E thì chẳng có nhiều kiến thức và kinh nghiệm về vấn đề này như các bác nhưng E mong với sự quan tâm động viên của mình các bác sẽ được an ủi phần nào, (ít ra là cũng có người dõi theo sự chuyển biến của các bác nhỉ).
    Làm NGƯỜI thì khó nhưng tạo hóa cho chúng ta làm NGƯỜI thì E mong các bác đừng đánh mất cái phần NGƯỜI đó nha. (Nếu lỡ có mất rồi thì cũng ráng mà tìm lại chút gì trong đó nhé, chẳng có gì là muộn cả đâu ạ) Vài lời thôi mong các bác hiểu và quyết tâm.

A này mấy bữa nay ko thấy post bài nữa, ko biết sao rồi, có qua được ko nhỉ? Ôi sao vậy, cai khó lắm nhưng ko phải là ko làm được mà anh!

Nói thật E (và bất cứ người bình thường nào) rất ghét ... không phải dùng tự sợ mới đúng, mấy người nghiện (Nói thế bác Vung Than bác í cho E nguyên cái chữ ký vào mặt E liền, cả bác Men nữa, bác í ban nick E hoặc chưa thì nick E cũng bị ghi vào sổ đen của bác í nhưng E ứ sợ, E cứ nói thế đấy, nói để cho mấy bác thấy mọi người kỳ thị các bác như thế nào mà quyết tâm cai nhá). Nhưng E rất trân trọng sự hướng thiện và mong muốn cai của các bác. Chính vì vậy E mới gắn bó với DĐ này như thế. E thì chẳng có nhiều kiến thức và kinh nghiệm về vấn đề này như các bác nhưng E mong với sự quan tâm động viên của mình các bác sẽ được an ủi phần nào, (ít ra là cũng có người dõi theo sự chuyển biến của các bác nhỉ).
    Làm NGƯỜI thì khó nhưng tạo hóa cho chúng ta làm NGƯỜI thì E mong các bác đừng đánh mất cái phần NGƯỜI đó nha. (Nếu lỡ có mất rồi thì cũng ráng mà tìm lại chút gì trong đó nhé, chẳng có gì là muộn cả đâu ạ) Vài lời thôi mong các bác hiểu và quyết tâm.
    Luyên thuyên. Tập trung vào đọc mà lo cai cho chồng đê. Các bác có thân tự lo được, mà trong cái công cuộc chống MT này ko ai lo đc cho mình ngoài ngoài bản thân và gia đình đâu. Dạy đời như thế làm gì, nghiện ngập cũng có dăm bảy loại. Không phải ai mắc nghiện cũng đánh mất phần người cả đâu.

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

người bem nick HVN lại không phải FBI hay Men7x.pro mà lại là ......CRAZY...... cơ... nên đọc bài này cứ thấy thiếu thiếu :31:
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

Quote Originally Posted by MagicianS View Post
    người bem nick HVN lại không phải FBI hay Men7x.pro mà lại là ......CRAZY...... cơ... nên đọc bài này cứ thấy thiếu thiếu :31:
    Bem chắc luôn chứ gì nữa, kể cả là Mag nhá, thik thì chiều :144:
    CẢM ƠN CUỘC ĐỜI VÌ CÓ EM ĐỂ YÊU VÀ HÀ NỘI ĐỂ NHỚ

Lâu quá rồi, hôm nay mới có time vào NT.

Chuyện dài lắm, đúng là từ ngày đó mình đã bỏ đc
    Từ đầu năm 2011 đên tháng 5 năm nay , lại nhảy dù mà lần nhảy dù này năng đô hơn

Hôm nay là ngày thứ 4 cai Bo ( có thêm CODEFORTE )

anh em trong này ai biết CODEFORTE cho mình ý kiến với.

Còn mình sẽ edit bài viết

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast