Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 27 of 27

Thread: Luẩn quẩn cái vòng cai ... tái .. tái .. chịu đựng .... lại Nal

Quote Originally Posted by EmLaThangNghien View Post
    Lâu quá rồi, hôm nay mới có time vào NT.

Chuyện dài lắm, đúng là từ ngày đó mình đã bỏ đc
    Từ đầu năm 2011 đên tháng 5 năm nay , lại nhảy dù mà lần nhảy dù này năng đô hơn

Hôm nay là ngày thứ 4 cai Bo ( có thêm CODEFORTE )

anh em trong này ai biết CODEFORTE cho mình ý kiến với.

Còn mình sẽ edit bài viết
    Codeforte la codein phosphat 10mg

NguyenVNN's Avatar

www.google.com là codein là thành phần của nó thui anh Duy à ! Cái này là thuốc ho á anh !
    Công thức:
    Codein phosphat 10mg
    Guaifenesin 50mg
    Chlopheniramin maleat 2 mg
    Tá dược vừa đủ một viên
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    www.google.com là codein là thành phần của nó thui anh Duy à ! Cái này là thuốc ho á anh !
    Công thức:
    Codein phosphat 10mg
    Guaifenesin 50mg
    Chlopheniramin maleat 2 mg
    Tá dược vừa đủ một viên
    Thi co codein, cung giam dc 1 so trieu chung

3 ngay nay rang chiu đung ko choi, nam nha uong terpin. Nguoi cung da khoe, vsy ma tu nhien chieu nay them qua, di lam 1 qua 100k, choi xong tuc oi la tuc ace ah. Nghi cong suc chiu dung 3 ngay qua coi nhu do dong do bien.. Hic..hic... Dung la nghien khon nan that. Thay nhieu nguoi noi nhin 2,3 lay lai 1 phat se mau khoe va het met. E ko biet sao, chi mong ngay mai dung bi met lai nhu cai lai tu dau... A di da phat

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    3 ngay nay rang chiu đung ko choi, nam nha uong terpin. Nguoi cung da khoe, vsy ma tu nhien chieu nay them qua, di lam 1 qua 100k, choi xong tuc oi la tuc ace ah. Nghi cong suc chiu dung 3 ngay qua coi nhu do dong do bien.. Hic..hic... Dung la nghien khon nan that. Thay nhieu nguoi noi nhin 2,3 lay lai 1 phat se mau khoe va het met. E ko biet sao, chi mong ngay mai dung bi met lai nhu cai lai tu dau... A di da phat

Coi như cai lại nhưng nhẹ nhàng hơn nhiều. Và ý tưởng nhảy dù nảy sinh trong tư tưởng cũng mạnh mẽ hơn.

Chúc bro nhanh bon.

Quote Originally Posted by NNT View Post
    Coi như cai lại nhưng nhẹ nhàng hơn nhiều. Và ý tưởng nhảy dù nảy sinh trong tư tưởng cũng mạnh mẽ hơn.

Chúc bro nhanh bon.
    Hom nay e da bon, nhung ko biet bon dc bao lau vi hien gio e dang bi mat ngu...hic..hic

trời , topic từ năm 2010 mà ai moi lên làm gì thế ???

Page 3 of 3 FirstFirst 123