Page 43 of 43 FirstFirst ... 33414243
Results 421 to 429 of 429

Thread: Nhật kí Niềm Tin - Hi Vọng [ 2011 ]

Anh Men dạo này ở đâu đấy? Đã thành "người tử tế" chưa? một thời gian dài vắng bóng e cứ tưởng bác chót hưởng thụ quá đà nên...kaka
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Ủ ôi. Thằng ku này hỏi hiểm nhở. Ý ku mong anh chích xong sốc chết chưa chứ gì? A cũng mong chết sớm cho mát lắm đấy. Sao ko?

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

Quote Originally Posted by Men7x.Pro View Post
    Ủ ôi. Thằng ku này hỏi hiểm nhở. Ý ku mong anh chích xong sốc chết chưa chứ gì? A cũng mong chết sớm cho mát lắm đấy. Sao ko?
    Good idea!!! Em cũng nguội hơn 1 phút rồi mà thế nào cái thằng bên cạnh nó lại cứu. Bố tiên sư nhà nó,đen thật
    برای فروش نیستم

Bác men pro thế chắc vân bình yên sống những ngày tháng thanh than tuân_20 à.
    còn tuấn_20 cố lên rồi mọi thứ sẽ quá và anh em mình sẽ có những ngày tháng bình yên hạnh phúc như những người bình thương.
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Bác men pro thế chắc vân bình yên sống những ngày tháng thanh than tuân_20 à.<br>
    còn tuấn_20 cố lên rồi mọi thứ sẽ quá và anh em mình sẽ có những ngày tháng bình yên hạnh phúc như những người bình thương.
    Thêm một đêm trăng tròn,

Bác men pro thế chắc vân bình yên sống những ngày tháng thanh than tuân_20 à.<br>còn tuấn_20 cố lên rồi mọi thứ sẽ quá và anh em mình sẽ có những ngày tháng bình yên hạnh phúc như những người bình thương.
    Thêm một đêm trăng tròn,

Quote Originally Posted by thienlong View Post
    Bác men pro thế chắc vân bình yên sống những ngày tháng thanh than tuân_20 à.<br>còn tuấn_20 cố lên rồi mọi thứ sẽ quá và anh em mình sẽ có những ngày tháng bình yên hạnh phúc như những người bình thương.
    thank thienlong, bạn làm thế nào mà lúc nào cũng giữ vững đc tinh thần thế nhỉ,mình sẽ cố gắng làn này nữa xem sao
    برای فروش نیستم

Quote Originally Posted by Tuan_2.0 View Post
    thank thienlong, bạn làm thế nào mà lúc nào cũng giữ vững đc tinh thần thế nhỉ,mình sẽ cố gắng làn này nữa xem sao
    cái gì cũng phải có thời gian tuấn, khoảng sau 6 tháng đến 1 năm là ổn thôi. lậy trời thienlong cũng được hơn 3 năm rồi mọi thứ cũng ổn dần. thời gian đầu tuân cứ uống thuốc chống tái cho lành, sau đó thì nỗ lực và cố gắng thôi. Được ngày nào là vui ngày đó quay về cuộc sống bình thường thì lại có cái kho khăn của người bình thường những kệ thôi. anh em mình dùng matuy càng lâu thì quay lại càng khó hơn. Cứ coi như là cái giá mà anh em mình phải trả cho những ngày tháng...
    Thêm một đêm trăng tròn,

Nhờ admin đóng hộ nhật ký năm 1012 này mới , vì đã có NK năm 2013
    http://heroin-aids.com/niemtin/showthread.php?p=48882
    Chú ý

Page 43 of 43 FirstFirst ... 33414243

Tags for this Thread