Page 22 of 43 FirstFirst ... 12202122232432 ... LastLast
Results 211 to 220 of 429

Thread: Nhật kí Niềm Tin - Hi Vọng [ 2011 ]

Không lên tin vào một caí gì tuyệt đối , không lên đặt niềm tin vào một cái gì quá nhiều ...nếu một cái gì đó mất đi , niềm tin mất đi, thì cũng không bị hụt hẫng ...sống trên đời phải vậy
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

da bao cao roi ma van gian, em noi roi ma anh...khong bat anh phai tin nhung qua that la em khong lam gi de ho then voi anh ca*... em hy vong 1 ngay nao do anh hieu em nhieu hon nua....
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

FBI_NIEMTIN's Avatar

Quote Originally Posted by moon View Post
    da bao cao roi ma van gian, em noi roi ma anh...khong bat anh phai tin nhung qua that la em khong lam gi de ho then voi anh ca*... em hy vong 1 ngay nao do anh hieu em nhieu hon nua....
    Yêu cầu viết tiếng việt và phải có dấu ... người nhà cũng chém
    Vì một Diễn đàn trong sạch:
    Không nói tục ,chửi bậy trên chatbox
    Không đi sâu về matuy theo chiều hướng tiêu cực trên chatbox
    Không spam những nội dung không lành mạnh và kỳ thị.

Đã báo cáo là có mấy bạn học cùng về công tác, lâu lắm không gặp nhau... trước khi đi đã xin phép, sau khi về đã báo cáo thế mà vẫn giận...người gì mà .... ấy... thế không biết, thấy mình hiền cứ bắt nạt. Gửi bao nhiêu tin nhắn không thèm trả lời, hôm qua lúc mình về vẫn onl mà không trả lời, sáng nay không thèm nhắn tin hay điện thoại cho mình...vừa điện thoại đấy nhưng có vả vẫn giận...
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

Ôi tình yêu...lạy chúa.... Nhớ cái ngày mới yêu mụ vợ mình quá, điện thoại. tin nhắn,email...sao mà thân thương,sao mà mong ngóng thế.Còn bây h chỉ ước gì hắn đừng nói gì với mình một ngày nhỉ.Hoặc là cứ cách 1 ngày mới nói chuyện với nhau 1 ngày thôi cũng đc.....ôi ước mơ
    Last edited by kunkun; 15-06-11 at 12:12 PM.
    YÊU CÚN NHẤT TRÊN ĐỜI

thế cuối cùng là ai giân moon thế nhỉ : tannat , ninhtroc hay FBI ? em nói xem là thằng nào để anh xử cho . Con bé hiền lành thế mà cứ bắt nạt ...
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Quote Originally Posted by canabis View Post
    thế cuối cùng là ai giân moon thế nhỉ : tannat , ninhtroc hay FBI ? em nói xem là thằng nào để anh xử cho . Con bé hiền lành thế mà cứ bắt nạt ...
    Cũng chẳng hiền đâu huynh ơi , em bị đè đè đè đầu cưỡi cổ liên tục đấy anh à ... nguy hiểm lắm
    chẳng biết viết gì vào chữ ký
    riêng em matuy"cho không lấy thấy không chơi"

Biết là nguy hiểm lắm mà vẫn cứ lao vào . Dũng cảm thật .
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Quote Originally Posted by canabis View Post
    Biết là nguy hiểm lắm mà vẫn cứ lao vào . Dũng cảm thật .
    Em ưa mạo hiểm mà huynh , cứ đâu có nguy hiểm là lao vào ... giống như con thiêu thân ý mà , hoặc như người chinh phục đỉnh núi ấy , chèo lên được tới đỉnh cắm lá cờ thích ơi là thích moon nhỉ yêu thế
    chẳng biết viết gì vào chữ ký
    riêng em matuy"cho không lấy thấy không chơi"

...Đặt mình xuống ,cứ tưởng đc trọn giấc vậy mà cứ nghĩ đến em,đến người con gái anh yêu cháy bỏng...! Lại khó ngủ, sao mà chẳng khi nào thôi nghĩ về em nhỉ??? về người con gái anh yêu hơn chính cả bản thân mình... ! nhiều lúc muốn quên em , bỏ đi thật xa,hành trang mang theo là TY câm lặng ..Đúng là "càng cố quên thy sẽ càng nhớ"! Sống trên đời ai chả có TY , dù là trai hay gái. Đc 8 với e hằng ngày anh vui và thấy cs có ý nghĩa rất nhiều ,dù là rất nhỏ nhoi.nhờ có e a đã thấy ĐỜI ĐẸP BIẾT BAO ! A xin cảm ơn em về tất cả. cho dù ko đến đc với nhau nhưng Bây jo và mãi mãi về sau anh ghi trọn tấm chân tình này... ! Luôn mong e có giấc ngủ bình yên,ko giật mình vì những nỗi buồn ko tên. Đó thuộc về quá khứ thy hãy để nó về đúng chỗ của nó...
    P/s : hãy cười nhiều em nhé ! chồng của em

Page 22 of 43 FirstFirst ... 12202122232432 ... LastLast

Tags for this Thread