Page 1 of 43 12311 ... LastLast
Results 1 to 10 of 429

Thread: Nhật kí Niềm Tin - Hi Vọng [ 2011 ]

Nhật kí Niềm Tin - Hi Vọng [ 2011 ]

Nhật ký Niềm tin và hy vọng năm 2011giúp các bạn gửi những tâm tình và lời tự sự từ sâu thẳm tâm hồn của các bạn.Nó sẽ lưu giữ những suy nghĩ của bạn , các bạn viết ra để một lúc nào đó quay lại các bạn thấy đc những gì đã qua, có những lúc bị stress hoặc có cái gì vui ta muốn nói , nhưng chẳng biết nói với ai , chẳng biết nói ở đâu... thì đây Cuốn nhật ký này giúp các bạn nói
    Sau khi viết ra ,nói ra, ta thấy lòng mình thanh thản rồi có một Niềm tin để bước tiếp
    Chúc toàn thể anh chị em Niềm tin Năm mới sức khỏe và Hạnh phúc

Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Mở hàng cái nào ^^
    hnay thấy vui quá.vì đây là năm mới đầu tiên của Bem mà k có bác H cùng đồng hành
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Lậy trời cho người yêu con khỏi ốm , kiếp sau con nguyện là Ngọc Hoàng trả ơn cho trời
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

năm mới kiếm đc nhiều tiền và nhiều may mắn đến đc vs em hehe

Nhìn lên tờ lịch thấy năm 2011 rồi , mong rằng năm nay không nghẹo, cúa như năm vừa qua là tạm ổn
    .

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Nhìn lên tờ lịch thấy năm 2011 rồi , mong rằng năm nay không nghẹo, cúa như năm vừa qua là tạm ổn
    Mong k nghẹo thì nhiều lắm, k chỉ riêng 1 mình chú đâu :stick-5:
    "VỘI VÃ TRỞ VỀ - VẬT VÃ ĐI CAI"

người khác thì tl kg biết chứ nhoc phu thuy mà khai đao nhật ký mơí thì....:alien-baby-8:
    nhoc mà spam thì........:alien-baby:
    Gửi bovo:
    thấy vắng bóng 1 thời gian nghĩ bovo ngon lành cành đào vợ con công việc bận quá nên quên mất niêm tin
    cố gắng nhiều nhiều bovo nhé cuộc chiến với MT còn dài dài
    mỗi một thời khác hay một ngày trôi qua mà kg có MT là vui rồi
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Quote Originally Posted by thienlong View Post
    người khác thì tl kg biết chứ nhoc phu thuy mà khai đao nhật ký mơí thì....:alien-baby-8:
    nhoc mà spam thì........:alien-baby:
    Gửi bovo:
    thấy vắng bóng 1 thời gian nghĩ bovo ngon lành cành đào vợ con công việc bận quá nên quên mất niêm tin
    cố gắng nhiều nhiều bovo nhé cuộc chiến với MT còn dài dài
    mỗi một thời khác hay một ngày trôi qua mà kg có MT là vui rồi
    Cũng đã tưởng thoát được nó sau lần lên núi tu tiên mà về lại đâu vào đấy. Mất công anh em giúp đỡ quá.

Còn bovo chưa ngày nào xa 4r NT cả, chỉ là nick khác thôi.
    Thanks TL đã quan tâm anh em!!!
    "VỘI VÃ TRỞ VỀ - VẬT VÃ ĐI CAI"

Đừng bao giờ nói tôi nghiện matuy ...Mà hãy nói matuy nó nghiện tôi
    Nhật ký ế quá:onion-head-26:
    .

khà khà , mò mẫm mãi mới đăng nhập đc
    .

Page 1 of 43 12311 ... LastLast

Tags for this Thread