Page 5 of 43 FirstFirst ... 3456715 ... LastLast
Results 41 to 50 of 429

Thread: Nhật kí Niềm Tin - Hi Vọng [ 2011 ]

<!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <wunctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <wontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0cm 5.4pt 0cm 5.4pt; mso-para-margin:0cm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]--> Vậy là hết năm rồi qua 2 cái tết không bị ám ảnh bởi matuy , tết trước thì hơi buồn , tết này thì hoành tá tràng , ra đương đứa nào bảo mềnh nghẹo đá vỡ alo , phấn đấu năm mới tiến bộ hơn năm cũ , quay đi quay lại thấy mình già ròi ra đường trẻ con nó cười chết nếu còn nghẹo
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

hnay đánh lô ăn dc gần 5tr,ra nhà ông bạn chơi gặp ngay hội lúa-chùa ở đầu ngõ.ham vui có 1 tẹo mà rụng mất hơn tr.buồn ghê.
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

xì pem đầu năm cái nào , nhân dịp năm mới chúc toàn thể anh em cùng gia đình năm mới an khang thịnh vượng, vững vàng vượt qua mọi cám dỗ
    chẳng biết viết gì vào chữ ký
    riêng em matuy"cho không lấy thấy không chơi"

Năm cũ đã qua và năm mới đã bắt đầu.1 năm mới mình lại cố gắng viết lên 1 trang mới cho cuộc đời,1 trang viết thật là sạch đẹp.
    Vạn sự khởi đầu nan--gian nan cũng k bao h nản.Cố gắng cố gắng và cố gắng.
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

mong sao mình luôn khỏe để được sống vui vẻ bên gia đình và vợ là mãn nguyện rồi chả mong gì hơn !!

năm mới nhiều niềm vui mới nhé cả nhà:onion-head-24:
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Tạm biệt ngôi nhà Niềm tin , tạm biệt những người bạn yêu dấu , mọi người vui vẻ
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

bạn ròm cai được món bánh tráng trộn chưa vậy:54:
    GIANG HỒ HỄM ÁC KO NÊN TIN AI NGOÀI BẢN THÂN MÌNH :112:

Quote Originally Posted by nguoi_vo_hinh View Post
    bạn ròm cai được món bánh tráng trộn chưa vậy:54:
    dạo này gặp NVH khó quá cuối nắm bận công việc hay có T/y mới quên hết anh em vậy:54:
    nói vui thui
    năm mới mạnh khỏe an lành NVH nhé.
    NVH với tl vẫn còn cái hén uông rượu đêm 30 tư năm ngoai kaka
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

to caydang
    anh bận không đi đượcthong cảm nhé , anh đi Bắc ninh có việc
    .

Page 5 of 43 FirstFirst ... 3456715 ... LastLast

Tags for this Thread