Page 20 of 43 FirstFirst ... 10181920212230 ... LastLast
Results 191 to 200 of 429

Thread: Nhật kí Niềm Tin - Hi Vọng [ 2011 ]

Hic ! Lại 1 đêm mất ngủ . Uh! thế mới hiểu hết nghĩa của câu:" thức đêm mới bit đêm dài" . lần đầu tiên khó ngủ mà ko nghĩ linh tinh tiêu cực . cứ nghĩ mãi lời động viên "Cs còn bit bao điều phải vượt qua mà mới có 1 chút chuyện nhỏ như vậy mà đã...! Uh ! Phải nghĩ đến ng ta nhiều hơn nữa mà cố gắng chứ....! Thôi ! Đằng nào cũng ko ngủ đc thy ngồi đến sáng để chở đi mua hoa quả vậy ! Khó ngủ khổ ghê +lại bị "hành" nữa chứ. Haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Có vụ gì đấy huynh? Sao mà mất ngủ? mất ngủ thường thôi hử?Mà ai hành?Hành cái gì?
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Mất ngủ là truyện thường ở huyện mà anh.đêm có nhiều cái hay ho phết mà.
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Quote Originally Posted by Tuan_2.0 View Post
    Có vụ gì đấy huynh? Sao mà mất ngủ? mất ngủ thường thôi hử?Mà ai hành?Hành cái gì?
    Thằng này giả ngây à ? Còn hỏi ai hành ? rồi tại sao mất ngủ ?.... ngáo à ?
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Tôi vẫn tìm tôi...
    Trong đêm dài mất ngủ
    Cuộc đời buồn
    Đêm vắng canh thâu
    Nghĩ tình xưa
    ôm mộng tủi sầu
    một kiếp người
    Phong ba chặn lối
    Tôi trở về
    Sao đường tăm tối?
    Thôi !
    Tôi tìm giấc ngủ
    Để
    Bình yên.........
    trọc
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by canabis View Post
    Thằng này giả ngây à ? Còn hỏi ai hành ? rồi tại sao mất ngủ ?.... ngáo à ?
    Em cầm tinh con giả vờ mà,a ko biết ah?...ngáo ah?
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Đi thác loạn về thấy nhà vắng tanh , vào đây spam một phát.... chúc cả lò tuần mới vui vẻ bình an ... chúc em iu có thêm nhiều hợp đồng mới, gửi xiền cho anh táng lô
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Lâu rùi không vào nhà anh Trọc vắng tanh
    Can đảm ko phải là ko sợ hãi mà là dám bước đi trong sợ hãi...

Có nỗi nhớ chẳng thể đạt tên ...thì thôi đặt tên mày là mất ngủ
    .

Từ nay trên đường về anh không còn đơn độc
    .

Page 20 of 43 FirstFirst ... 10181920212230 ... LastLast

Tags for this Thread