Page 2 of 43 FirstFirst 123412 ... LastLast
Results 11 to 20 of 429

Thread: Nhật kí Niềm Tin - Hi Vọng [ 2011 ]

Lạy trời thương xót thân con---Cho quãng sau k là kẻ nghèo.
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

ĐÊm nay lẠi khÓ ngỦ ĐÂy , mong trỜi nhanh sÁng
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quảng ninh mưa to thế , mưa mùa đông sao buồn thế ,lạnh thế, nó làm tôi nhớ lời em nói, ước gì ta được ở bên nhau 1 đêm mưa , mưa đấy lạnh đấy sao mình không đc ở bên nhau....có phải chăng mình sẽ không đc ở bên nhau những đêm mưa???
    :alien-baby-6:
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

He he một mình so lô...cũng thấy vui
    Đừng đố anh cái gì ...mặc dù anh không muốn thế , vui vẻ nhá . Ngã ba đường đấy muốn về đâu thì về
    .

ie
    Quote Originally Posted by thienlong View Post
    người khác thì tl kg biết chứ nhoc phu thuy mà khai đao nhật ký mơí thì....:alien-baby-8:
    nhoc mà spam thì........:alien-baby:
    Rõ ràng là nhật ký mới chưa xì pam được dòng nào mà TL cùi mía đã gây sự rồi à? Có muốn chết ko thì bảo? :144:

@ Cua: Cua mở Nhật ký mới hồi nào vậy? sao không "báo cáo" gì hết? Làm nhok cứ tưởng là nhật ký cũ, đến giờ mới biết, híc, lạc hậu quá :73:
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

he he giờ em cũng mới biết NK này spam cái nào
    Nếu lần sai ngã , mình không ngã úp, mình sẽ ngã ngửa để xem ai đẩy mình ngã
    :stick-2:

Không biết ai nói với em điều đó? phải chăng người nói với em ghen tức với anh.. ưh cứ cho là như vậy đi...anh sẽ biến mất, biến mất như anh đã từng nói với em
    Miệng lưỡi người đời thật khó phân biệt(Anh ko làm gì sai..Và anh cũng không giải thích)
    Chúc em hạnh phúc
    Chú ý

<link rel="File-List" href="file:///C:%5CUsers%5CACER%5CAppData%5CLocal%5CTemp%5Cmsoht ml1%5C01%5Cclip_filelist.xml"><!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <wunctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <wontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--><style> <!-- /* Style Definitions */ p.MsoNormal, li.MsoNormal, div.MsoNormal {mso-style-parent:""; margin:0in; margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:12.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-fareast-font-family:"Times New Roman";} @page Section1 {size:8.5in 11.0in; margin:1.0in 1.25in 1.0in 1.25in; mso-header-margin:.5in; mso-footer-margin:.5in; mso-paper-source:0;} div.Section1 {page:Section1;} --> </style><!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]--> Muốn “rì sẹt” lại cái đầu mình quá! Càng cố gắng không nghĩ thì lại càng nghĩ nhiều hơn. Vừa muốn thoát ra lại vừa muốn níu kéo… Phải bình tâm lại thôi! Hãy để mọi thứ trở về nguyên trạng như lúc ban đầu nó vốn có. Mình không là gì trong suy nghĩ của ai đó, chỉ như một giọt mưa cuối cùng lúc vừa dứt cơn, chỉ như chiếc lá rụng lúc cuối mùa, chỉ là chút ánh nắng rớt lại cuối hoàng hôn… Tóm lại, mình chỉ là một con số 0 tròn trĩnh không hơn không kém!...
    Phải cố gắng thoát khỏi cái cảm giác chống chếnh, mông lung và vô định này thôi… Sẽ bàng quan như chưa từng có sự ở lại hay ra đi của ai đó. Không có ai đó thì mình vẫn phải tiếp tục bước đi trên con đường của mình, và, phía cuối con đường. Phải! Phía cuối con đường sẽ là những điều tốt đẹp… Những điều tốt đẹp! Mình lại tin điều đó một lần nữa. Có ai đánh thuế lòng tin đâu!? Haizzz
    <o:p> </o:p>

Chẳng biết tại sao mình cứ dần xa nhau? thôi có lẽ như vậy tốt cho cả 2 , tuy nỗi đau còn dai dẳng ...nhưng thời gian sẽ xóa nhòa, nhưng còn lời hứa...33333333333333333333333333
    Cảm ơn Amin đã cho em post bài này

Hôm nay mình nhận đc tin nhắn của mọt người bạn, cũng là thành viên của dd thấy buồn , chỉ mong sao mỗi chúng ta đừng để cho gia đình buồn nữa
    13484: chán quá anh N ạ! e chia tay với chồng rồi. hết sức chịu đựng, ko thể tiếp tục dc nữa. Con người này hèn kém quán anh ạ. Dành rằng nó cai dc khoảng tầm 1, 2 năm rồi tái lại thì mình còn có chút hi vọng đằng này chưa bao h quá nổi 3 tháng, một con người ko có ự cô gắng như vậy thì chắc hết thuốc chữa rồi a nhỉ?
    13484: chẳng hieuer sao tự nhiên e lại nói với anh. Nhưng e chẳng biết nói với ai bây h, bạn bè thì ko ai biết hoàn cảnh của e để mà nói, nhưng thật sự buồn quá, e đã dành cho chồng quá nhiều tình cảm nhưng bị đối xử lại như thế này tự nhiên thấy đau lòng ko chịu dc. Thà ko có tình yêu thì mày chết kệ cha mày chia tay thì thôi, nhưng đằng này...Nhưng thôi kệ thà đau 1 lần rồi mọi chuyenej cũng sẽ qua còn hơn cứ phải chịu dai dẳng mãi thế này. hôm nay thử nc tiểu biết ch dùng lại mt mọi lần
    13484: là e nhẩy lên bù lu bù loa nhưng hôm nay tự nhiene lại bình tĩnh thế lặng im rồi chia tay13484: vì nghĩ có khóc cũng chả giải quyết dc gì, người ta ko hề nghĩ cho mình thì tại sao mình lại phải đau khổ vì ng ta nữa. chỉ tội nghiệp thằng ku nhà e lớn lên biết bố nó nghienej ko hiểu nó sẽ nghĩ gì? lại còn những ánh mắt của mọi người nhìn nó nữa chứ, nghĩ mf thương nhưng e cũng chẳng biết làm gì nữa anh ạ. thật sự bế tắc quá, con nó nó còn ko thương thì cũng chẳng hi vọng là nó thương mình.
    13484: ôi thôi e ko nói nữa, kể lể mãi anh nghe cũng thấy chán.

Đừng để những người thân yêu tuyệt vọng
    chẳng biết viết gì vào chữ ký
    riêng em matuy"cho không lấy thấy không chơi"

Page 2 of 43 FirstFirst 123412 ... LastLast

Tags for this Thread