Page 32 of 43 FirstFirst ... 22303132333442 ... LastLast
Results 311 to 320 of 429

Thread: Nhật kí Niềm Tin - Hi Vọng [ 2011 ]

Quote Originally Posted by thanhrona View Post
    ...Tớ biết tớ đã sai nhưng có khi đó là cách tốt hơn cả.Khỏe và cười nhiều cậu nhé! Hãy luôn làm theo những j mà tớ mong muốn . Tớ luôn theo bước cậu đi
    To Her leg: I MISS YOU SO MUCH
    ... Tạm biệt cả nhà ! Hơn năm rui,đã đến lúc nói lời từ biệt.:chúc mọi người luôn khỏe , niem Tin luôn có trong trái tim...
    P/s:kháng chiến còn trường kỳ nhưng dòng đời xô đẩy thy...

Anh $ viết NK gì thế nhỉ? Hẻm hỉu gì cả
    "leg" >>> cái chân?

Quote Originally Posted by hivongnhieu View Post
    Anh $ viết NK gì thế nhỉ? Hẻm hỉu gì cả
    "leg" >>> cái chân?
    khi nào chị lớn lên rồi biết "yêu" thì sẽ hiểu
    "Giang hồ hiểm ác"ko ở nhà cho lành ,cứ đòi đi đâu ko biết ?

tâm trạng não nề.buồn hết cả sầu
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Chiều đi Tuần Châu, Cát Bà đến chủ nhật mới về, sáng nay quên không mang máy tính thế là không canh miếu niemtin được roài... chúc cả nhà niemtin cuối tuần vui vẻ, hạnh phúc
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

Quote Originally Posted by moon View Post
    Chiều đi Tuần Châu, Cát Bà đến chủ nhật mới về, sáng nay quên không mang máy tính thế là không canh miếu niemtin được roài... chúc cả nhà niemtin cuối tuần vui vẻ, hạnh phúc
    Đi Tuần châu sao không rủ anh đi mới , chúc iem có chuyến đi vui vẻ và an toàn nhé ..
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

có tannat_coilong làm hướng dẫn viên du lịch rồi nên không làm phiền anh nữa
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

các đại ka mang tâm trạng nhạc vàng dạo này đi đâu hết mất rồi .Canh miếu buồn quá,em xin post một bài để tưởng nhớ ...
    cho dù có ở đâu,? E cũng luôn nguyện cầu cho sự bình yên.

nhìn ca sĩ trông giống giống nghẹo,lớ ngớ lại như Mr.Bi

Quote Originally Posted by moon View Post
    Thế cuối cùng là em moon nhà mình đi nghỉ với ai nhỉ? Thấy ku trọc cũng bảo đi nghỉ TC _ CB ... khó hiểu vụ này quá .... Tannat đâu , vào nói rõ cái coi ...
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

đừng nghi oan cho em nha anh Canabis, em ko biết trọc là thèng nào đâu, em đi với bạn tannat_coilong của em mà

Buồn...
    giờ sống để trả giá cho những gì mà trước kia mình đã làm
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Page 32 of 43 FirstFirst ... 22303132333442 ... LastLast

Tags for this Thread