Page 41 of 43 FirstFirst ... 313940414243 LastLast
Results 401 to 410 of 429

Thread: Nhật kí Niềm Tin - Hi Vọng [ 2011 ]

Quote Originally Posted by nhóc phù thủy View Post
    Ra tiệm cầm đồ lấy chatbox về đi rồi nhok cho làm ẹc min.. hehe
    tưởng được làm bồ nhí cuả nhok còi chứ
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

1 năm qua toàn sai lầm ân hận ... giá như ... giá như
    giờ chuyển qua lô đề thấy hay ngày làm vai chai là ổn , không biết sắp ra đê chưa
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Diễn đàn NIEMTIN sắp trở thành Diễn đàn quảng cáo rồi
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Quote Originally Posted by nhóc phù thủy View Post
    Diễn đàn NIEMTIN sắp trở thành Diễn đàn quảng cáo rồi
    Toàn thành viên quảng cáo c tháng mới thấy admin vào ròm xem còn hay mất rum rồi té , chán mấy ông quá
    .

Cờ bạc làm gì cho nó hư người a N ơi.tìm bộ môn thể thao nào lành mạnh mà tỏa sáng anh ạ hehe
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

lâu roài mới nhìn thấy ku bem, đi tu về hả , khoẻ không, cờ bạc hết rồi chẳng còn gì em ơ, giờ không chơi gì nữa rồi
    .

Dạo trước e đi bán thuốc lá nên chẳng có thời gian mà ol.h e nghỉ k làm bán thuốc nữa chuyển nghề rồi nên thời gian thoải mái hơn.k có cái chatbox chán thế.
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Quote Originally Posted by MrBem View Post
    Dạo trước e đi bán thuốc lá nên chẳng có thời gian mà ol.h e nghỉ k làm bán thuốc nữa chuyển nghề rồi nên thời gian thoải mái hơn.k có cái chatbox chán thế.
    đi bán thuốc lá , anh tưởng em đi bán đá chatbox mấy ông admin mang đi cắm roài , để lâu quá tiền lãi mất nhiều không chuộc được , toàn lẩn anh em thôi, toàn onl đêm sợ gặp anh em mắng , sao phải khổ thế , bảo anh em lệ quyên rồi lấy ra , để xem lẩn được mãi không
    .

lâu rùi mới vào nhớ mọi người quá. chúc cả nhà luôn bình yên và vững bước trong cuộc sống.
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

cai nghẹo được 1 time chuyển sang lô đề 2 năm chơi mà te tua bết hơn cả nghẹo, vậy là cứ quanh quẩn với tệ nạn , tay trắng vẫn hoàn trắng tay... không có 1 mảnh tình tử tế. thôi từ nay sống lành mạnh nuôi vài chục chú chim cho vui nhà, nuôi chim luyện trí mờ , he he vui quá , đáng ra nuôi chim từ lâu rồi, hôm nào bê chim lên Hà nội đấu cho sướng
    .

Page 41 of 43 FirstFirst ... 313940414243 LastLast

Tags for this Thread