Page 39 of 43 FirstFirst ... 293738394041 ... LastLast
Results 381 to 390 of 429

Thread: Nhật kí Niềm Tin - Hi Vọng [ 2011 ]

cóc chết 3 năm quay đầu về núi
    ta lại về nơi ta mới bắt đầu
    trong hành trang ko gì ngoài tim héo
    em đâm anh không bằng dao bằng kéo
    em đâm bằng chính cái lưỡi không xương
    Đừng trách anh không muốn chung đường
    Vì đằng sau em là linh hồn quỷ dữ
    Em chẳng nam mà cũng chẳng phải nữ
    Nên thôi đành chấp nhận hướng đi
    chia tay nhau anh chẳng ân hận gì
    Nếu còn yêu anh làm tội đồ giới tính

Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

ai có kinh nghiệm cho moon hỏi chút... có em trai anh bạn thân mới cai nhưng anh đó quản lý không được chặt lắm... mấy ngày nay thấy cu đó cứ mua Panadol viên sủi về để uống... hành động này có nghĩa là sao ạ???? cảm ơn các anh/ bạn rất nhiều... trả lời dùm em..
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

Quote Originally Posted by moon View Post
    ai có kinh nghiệm cho moon hỏi chút... có em trai anh bạn thân mới cai nhưng anh đó quản lý không được chặt lắm... mấy ngày nay thấy cu đó cứ mua Panadol viên sủi về để uống... hành động này có nghĩa là sao ạ???? cảm ơn các anh/ bạn rất nhiều... trả lời dùm em..
    em trai bạn thân của bạn mới cai xong cơ thể mệt mỏi , viên sủi là thuốc giảm đau trong viên đó cũng có hàm lượng của codein uống viên đó thử tes sẽ ra kết quả dương tính , nếu uống viên đó chắc cai sắp bon rồi vì chơi lại thì đã không uống thuóc đó , tin mừng đấy, chúc em bạn của bạn thành công
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Dạo quanh Nhật ký 1 vòng... thấy cũng nhiều tâm sự.. trong đó Cua già là "lanh chanh" nhất ý.. hehe... Admin mau mau cho xin cái chatbox đi ạ

Ủa mà nhok nhớ.. nhà mình có cái Nhật ký mới 2012 mà ta.. giờ đâu mất rồi

Lâu rồi không được "hóng chuyện" ở NIEMTIN...
    Nhà mình ổn hết không ạ?
    ~^o^~
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Quote Originally Posted by nhóc phù thủy View Post
    Dạo quanh Nhật ký 1 vòng... thấy cũng nhiều tâm sự.. trong đó Cua già là "lanh chanh" nhất ý.. hehe... Admin mau mau cho xin cái chatbox đi ạ

Ủa mà nhok nhớ.. nhà mình có cái Nhật ký mới 2012 mà ta.. giờ đâu mất rồi

Lâu rồi không được "hóng chuyện" ở NIEMTIN...
    Nhà mình ổn hết không ạ?
    ~^o^~

Toi cả rồi
    .

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post

Toi cả rồi
    Đập cho phát chết tươi.. xì pam tùm lum

tất cả cứ như 1 giấc mơ vậy... choàng tỉnh để về với thực tại bẽ bàng...
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

tất cả cứ như 1 giấc mơ vậy... choàng tỉnh để về với thực tại bẽ bàng...
    Chị Moon ui... khỏe hem zợ? có chuyện gì hả chị? khi nào lên xe bông đây?

Quote Originally Posted by nhóc phù thủy View Post
    Chị Moon ui... khỏe hem zợ? có chuyện gì hả chị? khi nào lên xe bông đây?
    cảm ơn Nhok chị vẫn khỏe... xe bông chị ko lên đâu mà chỉ lên xe.... tăng thui...

cảm ơn Nhok chị vẫn khỏe... xe bông chị ko lên đâu mà chỉ lên xe.... tăng thui...
    Vậy còn chiếc xe tăng nào hông chị? nhok đăng ký 1 chiếc với... hê hê

Lâu nay có gì mới hông chị? 4rum xuống cấp quá.. nhok ko hóng hớt được gì hết

Page 39 of 43 FirstFirst ... 293738394041 ... LastLast

Tags for this Thread