Page 33 of 43 FirstFirst ... 233132333435 ... LastLast
Results 321 to 330 of 429

Thread: Nhật kí Niềm Tin - Hi Vọng [ 2011 ]

Quote Originally Posted by moon View Post
    đừng nghi oan cho em nha anh Canabis, em ko biết trọc là thèng nào đâu, em đi với bạn tannat_coilong của em mà
    Thế là trọc đi TC- CB để nhòm trộm bạn moon à ...thế mà cũng về hỉ hả ...khoe tắm biển om xòm...
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Quote Originally Posted by thanhrona View Post
    ...Tớ biết tớ đã sai nhưng có khi đó là cách tốt hơn cả.Khỏe và cười nhiều cậu nhé! Hãy luôn làm theo những j mà tớ mong muốn . Tớ luôn theo bước cậu đi
    To Her leg: I MISS YOU SO MUCH
    ... Tạm biệt cả nhà ! Hơn năm rui,đã đến lúc nói lời từ biệt.:chúc mọi người luôn khỏe , niem Tin luôn có trong trái tim...
    P/s:kháng chiến còn trường kỳ nhưng dòng đời xô đẩy thy...
    Thế này là sao? Cuối cùng cũng đành chịu đầu hàng số phận à? Tưởng chú thế nào !!!
    Sống như thế sống ô sống nhục sống làm vẩn đục non sông...

Quote Originally Posted by ngua_hoang View Post
    Thế này là sao? Cuối cùng cũng đành chịu đầu hàng số phận à? Tưởng chú thế nào !!!
    Đây là bản lĩnh thì có nhưng mà ĐÓI thì chịu ko nổi ....
    Nói đùa thôi chứ ko ai có thể nói hay được đâu...
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Quote Originally Posted by thienlong View Post
    Buồn...
    giờ sống để trả giá cho những gì mà trước kia mình đã làm

Có chiện gì mà bi quan vậy TL? Vui một chút để sống qua ngày cũng còn hơn cứ ủ rũ trách móc bản thân. Chẳng giải quyết đc gì có khi lại làm mình càng bi quan hơn đấy chứ. Cố lên nhé TL!

1 tuần mới lại đến rồi , chúc mọi người luôn mạnh khỏe và vững vàng trong cuộc sống
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by moon View Post
    đừng nghi oan cho em nha anh Canabis, em ko biết trọc là thèng nào đâu, em đi với bạn tannat_coilong của em mà

moon ơi, tớ hỏi thật nhé! Thế túm lại là moon có bít trọc là ai, tannat là ai ko hả? Tớ thấy mệt óc quá đấy!
    (Sorry nhé nếu hỏi ko đúng người, ko đúng chỗ, ko đúng thời điểm nữa... nhưng tớ vốn zô ziên vậy đó!)

đùa cho vui mà HVN...nhiều khi mình cũng còn không biết mình là ai ấy chứ
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

Quote Originally Posted by hivongnhieu View Post
    moon ơi, tớ hỏi thật nhé! Thế túm lại là moon có bít trọc là ai, tannat là ai ko hả? Tớ thấy mệt óc quá đấy!
    (Sorry nhé nếu hỏi ko đúng người, ko đúng chỗ, ko đúng thời điểm nữa... nhưng tớ vốn zô ziên vậy đó!)
    tò mò,vô duyên.Bị mệt óc là phải,kêu j ?
    sợ moon cướp mất ku trọc thì cứ hỏi thẳng cho rồi

Quote Originally Posted by hivongnhieu View Post
    Trọc với tannatcoilong hình như không có gì liên quan hay sao ý ... cơm là cơm , cơm không thể là phở được

Một ngày không có em , là lòng anh tan nát
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Ba ngày hay bốn ngày nhỉ? Cuộc sống cứ như thế này thật là thoải mái và dễ chịu. Cuối cùng mọi chuyện lại đâu vào đấy: công việc, bạn bè và nhiều thứ khác nữa. Ổn hơn lúc nào hết! Cảm ơn anh, cảm ơn Nhok của chị - 2 người đã dành biết bao tình cảm tốt đẹp cho một người mà không cần đáp trả. Hai người sẽ luôn hạnh phúc và bình an!!!
    Biết tin người đó như vậy cũng chỉ hơi buồn, có lẽ vì cũng đã quá quen với chuyện đó. Giờ thì hãy tự nỗ lực một mình mà cố gắng, giờ thì hãy biết trân trọng những gì mình đang có, giờ thì hãy nghĩ về những gì mình đã trải qua... Cuộc sống của người đó dường như đi vào ngõ cụt, quá bi đát đối với một con người, đối với cái mà người ta gọi là cuộc sống! Sẽ không giúp được gì nữa đâu, cũng đừng oán trách người khác nhẫn tâm... vì tất cả lỗi là tự mình gây ra thôi... Ở đời gieo nhân nào thì sẽ gặt quả ấy thôi. Dù sao cũng luôn mong sẽ vượt qua được giai đoạn này, nhé! Vậy thôi!...

Page 33 of 43 FirstFirst ... 233132333435 ... LastLast

Tags for this Thread