Page 21 of 43 FirstFirst ... 11192021222331 ... LastLast
Results 201 to 210 of 429

Thread: Nhật kí Niềm Tin - Hi Vọng [ 2011 ]

ô, anh ninhtroc mới tán được em nào cùng cơ quan hay sao thế??? mà lại đường về không đơn độc....đi chung xe à? Nghi lắm nhé
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

Dạo này thấy cuộc sống thật ý nghĩa. Giá như lúc nào mọi chuyện cũng tiến triển theo chiều hướng này có phải tốt không. 2 tháng ở cơ quan mới, những đồng nghiệp mới thân thiện và hòa đồng, một gia đình vui vẻ và hạnh phúc. Mong rằng những chuỗi ngày này sẽ kéo dài mãi...

Quote Originally Posted by Bống View Post
    Dạo này thấy cuộc sống thật ý nghĩa. Giá như lúc nào mọi chuyện cũng tiến triển theo chiều hướng này có phải tốt không. 2 tháng ở cơ quan mới, những đồng nghiệp mới thân thiện và hòa đồng, một gia đình vui vẻ và hạnh phúc. Mong rằng những chuỗi ngày này sẽ kéo dài mãi...
    Tâm trạng tốt nhể , vui cũng phải sống,buồn cũng phải sống,tội gì ko vui phải ko B.
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Thế là lại đến cuối tuần , lại làm anh thấy nhớ em , còn 3 tuần nữa mới gặp nhau , cảm ơn em đã vượt 100km để đến thăm anh, những phút bên nhau anh cảm thấy rất hạnh phúc , em luôn quan tâm và tôn trọng anh, mà cảm giác được người yêu mình tôn trọng bao năm qua anh mới có được , anh mong 1 ngày gần đây sẽ dược đeo vào ngón tay chiếc nhẫn đính hôn như chúng mình đã nói , anh muốn được mãi ở bên em chăm sóc cho nhau , một mái ấm gia đình là động lực để anh quyết tâm từ bỏ con dường 1 thời bước lạc, ở xa nhau , nhưng đừng để khoảng cách trong lòng em nhé, 2 chúng ta cùng cố gắng vun đắp cho tình yêu này , rồi 1 ngày không xa mình sẽ được bên nhau mãi mãi mãi , em hay tin vào điều đó
    Nhiều lúc anh cứ ngỡ mình đang mơ, một giấc mơ hạnh phúc, 2 chúng mình giờ vẫn còn vất vả , hãy cầm tay nhau vượt qua khó khăn em nhé ! anh yêu em
    chẳng biết viết gì vào chữ ký
    riêng em matuy"cho không lấy thấy không chơi"

Quote Originally Posted by tannat_coilong View Post
    Thế là lại đến cuối tuần , lại làm anh thấy nhớ em , còn 3 tuần nữa mới gặp nhau , cảm ơn em đã vượt 100km để đến thăm anh, những phút bên nhau anh cảm thấy rất hạnh phúc , em luôn quan tâm và tôn trọng anh, mà cảm giác được người yêu mình tôn trọng bao năm qua anh mới có được , anh mong 1 ngày gần đây sẽ dược đeo vào ngón tay chiếc nhẫn đính hôn như chúng mình đã nói , anh muốn được mãi ở bên em chăm sóc cho nhau , một mái ấm gia đình là động lực để anh quyết tâm từ bỏ con dường 1 thời bước lạc, ở xa nhau , nhưng đừng để khoảng cách trong lòng em nhé, 2 chúng ta cùng cố gắng vun đắp cho tình yêu này , rồi 1 ngày không xa mình sẽ được bên nhau mãi mãi mãi , em hay tin vào điều đó
    Nhiều lúc anh cứ ngỡ mình đang mơ, một giấc mơ hạnh phúc, 2 chúng mình giờ vẫn còn vất vả , hãy cầm tay nhau vượt qua khó khăn em nhé ! anh yêu em
    Em ơi đừng tin tantat_coilong tin anh này ....chúc 2 đứa hạnh phúc
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

FBI_NIEMTIN's Avatar

Sau một thơì gian được Ban quản trị cử sang Mỹ học tại Học viện quân sự nay đã quay về phục vụ Niềm tin .... hề hề xin chào tất cả anh chị em
    Vì một Diễn đàn trong sạch:
    Không nói tục ,chửi bậy trên chatbox
    Không đi sâu về matuy theo chiều hướng tiêu cực trên chatbox
    Không spam những nội dung không lành mạnh và kỳ thị.

Có người cứ bảo với mình là phải tin thế nhưng lại hay để mình nghi ngờ... thế có tức không cơ chứ!....... muốn người ta tin thì phải tạo niềm tin chứ nhỉ? Cứ bắt người ta tin trong khi không đủ cơ sở.................haiiiiiiiiiii, thấy hơi buồn!
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

Quote Originally Posted by moon View Post
    Có người cứ bảo với mình là phải tin thế nhưng lại hay để mình nghi ngờ... thế có tức không cơ chứ!....... muốn người ta tin thì phải tạo niềm tin chứ nhỉ? Cứ bắt người ta tin trong khi không đủ cơ sở.................haiiiiiiiiiii, thấy hơi buồn!
    Chắc nói mình đây... sáng quên mở máy mà đã kêu rồi quản lý thế này khó cựa đây , anh cảm ơn cảm ơn rất nhiều tình yêu của anh ợ ... anh không phụ tấm chân tình em đã dành cho anh đâu
    iu iu iiuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu nhiêuffffffffffffffffffffffffffffffffffffff
    chẳng biết viết gì vào chữ ký
    riêng em matuy"cho không lấy thấy không chơi"

Cứ như thành một thói quen...dù xa nhau nhưng nếu ở nhà mà đi đâu hay ở cơ quan mà ra khỏi văn phòng em đều báo với anh. Không biết có đúng không nhưng em linh cảm hình như anh thấy không vui lắm mỗi khi em ra ngoài... nhưng anh ạ vì tính chất công việc em phải ra ngoài thường xuyên mà, nếu tình hình kinh tế ổn định trở lại em còn phải ra ngoài nhiều nữa anh ạ... 1 cán bộ tín dụng làm sao ngồi đút chân gầm bàn được đây??? Em cứ tự hỏi do tính anh hay hoài nghi hay do em chưa tạo dựng được lòng tin nơi anh??? em vẫn nói với anh là em sẽ cố gắng cư xử trong mọi mối quan hệ sao cho anh không cảm thấy mất an toàn dù em không trong tầm kiểm soát.... Em sợ nhất nghĩ về em anh cảm thấy buồn, thấy mặc cảm... đừng bao giờ có cái ý nghĩ kỳ quặc đó anh nhé, em yêu anh là yêu tất cả những gì thuộc về anh và em tôn trọng nó ( nhưng những gì trong cam kết không vi phạm đâu anh nhé ..hihi...vì điều khoản trong đó tốt cho cả anh và em mà...)...nhưng có một sự thật đang tồn tại và anh nên tin vào là EM YÊU ANH NHIỀU LẮM ĐẤY nhé!!!

Hôm nay mới thứ 3, qua thứ 4, thứ 5, thứ 6 rồi mới đến thứ 7... Sao lâu vậy??? Chắc lại mất ngủ mất thôi!
    To: ai đó - Đừng bực mình vì thỉnh thoảng tớ hơi "chảnh" nhé! Tớ biết cậu tốt, cậu lo cho tớ từng cái nhỏ nhất, nhiều khi sự quan tâm quá mức của cậu làm tớ bực mình và phát cáu. Tớ xin lỗi! Mong cậu lâu gặp may mắn và thật nhiều niềm vui trong cuộc sống!

Page 21 of 43 FirstFirst ... 11192021222331 ... LastLast

Tags for this Thread