Page 34 of 43 FirstFirst ... 243233343536 ... LastLast
Results 331 to 340 of 429

Thread: Nhật kí Niềm Tin - Hi Vọng [ 2011 ]

Unhappy

mai lại đi phỏng vấn... hihi nhiều đối thủ quá... chắc mình toi rồi, mà cũng không quan trọng lắm, kể ra về gần thì tốt nhưng không đuợc cũng chưa sao cả mỗi tội làm xa thì hơi mệt mất tý... bọn chúng đã qua thi viết loại bớt rồi mà vẫn còn tới 42 em phỏng vấn lấy có 3 em thì đỡ làm sao được trong khi mình chả có gì xuất sắc cả, thôi xác định tư tưởng chết cho nhẹ nhàng ... huhu
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

Quote Originally Posted by moon View Post
    mai lại đi phỏng vấn... hihi nhiều đối thủ quá... chắc mình toi rồi, mà cũng không quan trọng lắm, kể ra về gần thì tốt nhưng không đuợc cũng chưa sao cả mỗi tội làm xa thì hơi mệt mất tý... bọn chúng đã qua thi viết loại bớt rồi mà vẫn còn tới 42 em phỏng vấn lấy có 3 em thì đỡ làm sao được trong khi mình chả có gì xuất sắc cả, thôi xác định tư tưởng chết cho nhẹ nhàng ... huhu
    Nếu anh ở gần anh sẽ dưa em đi , nhưng xa quá , cố gắng ở mức có thể nhé , được hay không cũng do số đấy , biết đâu ở lại An bình , sau này có cơ để phát triển. biết là đi làm xa thì vất vả
    Cố gắng lên được thì được mà không đc thì thôi đừng lặng lề quá rồi thêm căng thẳng ... thư giãn chút đi , hôn cái cho vững vàng trước lúc đi thi
    chẳng biết viết gì vào chữ ký
    riêng em matuy"cho không lấy thấy không chơi"

buồn như choá cắn.dạo này chán nản quá,bạn bè thì đua nhau vầy mình.đánh lô thì ăn...trẻ con liên tục.Chán!!!!!!!!!!!
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Nhìu chiện nữa nè. Mấy bữa trước thấy vợ và anh của cái chú HVN nói bị tóm đợt trước đó, hai người về HN trước chỉ còn mẹ chú ở lại. Nhìn thấy cô vợ chú bầu bì nặng nề, khuôn mặt rất dễ thương ì ạch kéo cái valy đi ra nhìn thấy tội ghê. Cũng muốn hỏi tình hình sao rồi mà sợ mẹ chú quê nên chẳng dám hỏi gì.
    Trưa nay thấy bên nhà đó ồn ào nghe tiếng chào hỏi chia tay ngó ra thấy mẹ chú đi về. Có cả chú đó nữa. Chu cha, không biết bị bắt hay đi nghỉ dưỡng mà nhìn mặt chú béo tròn. Chú ngượng ngượng nên chẳng dám nhìn ai. Chỉ có mẹ chú chào hỏi mọi người.
    "Thằng đó đẹp trai thế mà nghiện à? Ngu thế!"
    Ừ, ngu thật!!!

(Thôi nhìu chiện thế thui nhé )

Quote Originally Posted by hivongnhieu View Post
    Nhìu chiện nữa nè. Mấy bữa trước thấy vợ và anh của cái chú HVN nói bị tóm đợt trước đó, hai người về HN trước chỉ còn mẹ chú ở lại. Nhìn thấy cô vợ chú bầu bì nặng nề, khuôn mặt rất dễ thương ì ạch kéo cái valy đi ra nhìn thấy tội ghê. Cũng muốn hỏi tình hình sao rồi mà sợ mẹ chú quê nên chẳng dám hỏi gì.
    Trưa nay thấy bên nhà đó ồn ào nghe tiếng chào hỏi chia tay ngó ra thấy mẹ chú đi về. Có cả chú đó nữa. Chu cha, không biết bị bắt hay đi nghỉ dưỡng mà nhìn mặt chú béo tròn. Chú ngượng ngượng nên chẳng dám nhìn ai. Chỉ có mẹ chú chào hỏi mọi người.
    "Thằng đó đẹp trai thế mà nghiện à? Ngu thế!"
    Ừ, ngu thật!!!

(Thôi nhìu chiện thế thui nhé )

Oé! theo đánh giá của xã hội ai đẹp rai mà nghiện là ngu , mình xấu rai nghiện chắc là thông minh
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

HVN xem ảnh offline của niemtin chưa? anh nào cũng đẹp zai mờ... hehe ... nhất là ku Bem
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Ôii! Sao mà nhiều chuyện vậy nhỉ?? Rốt cuộc câu chuyện chỉ là chửi mấy "ông" nghẹo là "ngu" .

Admin động lòng dữ vậy, biết tìm đường quay lại là còn khôn chán rồi... vì đọc tâm sự của các mem thì có mem nào nhận mình khôn quá đem dính vào cái thứ đó đâu.... thế nên các mem cố gắng lên nhé... luôn có các bạn động viên mà

Quote Originally Posted by moon View Post
    Cố gắng đi ẻm , rồi làm cái hồ sơ giùm anh vay tiền đi buôn bất động sản . Tannat nó ko đưa em đi làm đc thì để anh ...
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Quote Originally Posted by canabis View Post
    Cố gắng đi ẻm , rồi làm cái hồ sơ giùm anh vay tiền đi buôn bất động sản . Tannat nó ko đưa em đi làm đc thì để anh ...
    Hề hề ...tannat cũng muốn em làm hồ sơ vay buôn bất động sản nhưng em bảo tài sản đảm bảo là người và lãi là tình yêu và nếu để quá hạn là lãi suất quá hạn bằng 150% lãi suất trong hạn nên hắn chạy đấy anh ạ... có pahỉ ai cũng đủ dũng cảm đâu

Page 34 of 43 FirstFirst ... 243233343536 ... LastLast

Tags for this Thread