Page 23 of 43 FirstFirst ... 13212223242533 ... LastLast
Results 221 to 230 of 429

Thread: Nhật kí Niềm Tin - Hi Vọng [ 2011 ]

Chẳng thèm nhớ nữa, muốn đi đâu thì đi....đi chinh phục những đỉnh núi khác cao hơn ấy............sẽ tập dần cho nỗi nhớ bớt đi... thấy ghét cái khoảng cách thế không biết...........
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

Cuối cùng mọi chuyện là thế nào đây? Chẳng hiểu cái gì sất!
    Tự dưng trưa nay bực mình, không ăn cũng không ngủ trưa được. Sao có đứa nó cứ thích nói người khác trong khi nó cũng đâu có tốt đẹp gì nhỉ?
    Sorry cả nhà, sả sì-trét chút cho đỡ bức xúc, nhà mình thông cảm!

Có 1 người rất chi là buồn cười... lúc trứoc thì bảo là tính anh thoải mái lắm... mình bảo mình nhiều bạn... ok... mình bảo mình hay tụ tập...cũng ok... công việc của mình hay phải ra ngoài...ok hết,.. Thế mà bây giờ thì...gọi đt thấy máy bận lâu là chết...đi chơi về muộn là chết.... ra ngoài mà ko kịp báo cáo cũng chết luôn...người gì mà khó tính như ông già ấy. Haizzzzzzzzzzzzzzzz... Tuy nhiên mình lại yêu cái lão già ấy mới chết chứ
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

sóng gió rồi.cũng hơi kinh kinh
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Quote Originally Posted by thanhrona View Post
    ...Đặt mình xuống ,cứ tưởng đc trọn giấc vậy mà cứ nghĩ đến em,đến người con gái anh yêu cháy bỏng...! Lại khó ngủ, sao mà chẳng khi nào thôi nghĩ về em nhỉ??? về người con gái anh yêu hơn chính cả bản thân mình... ! nhiều lúc muốn quên em , bỏ đi thật xa,hành trang mang theo là TY câm lặng ..Đúng là "càng cố quên thy sẽ càng nhớ"! Sống trên đời ai chả có TY , dù là trai hay gái. Đc 8 với e hằng ngày anh vui và thấy cs có ý nghĩa rất nhiều ,dù là rất nhỏ nhoi.nhờ có e a đã thấy ĐỜI ĐẸP BIẾT BAO ! A xin cảm ơn em về tất cả. cho dù ko đến đc với nhau nhưng Bây jo và mãi mãi về sau anh ghi trọn tấm chân tình này... ! Luôn mong e có giấc ngủ bình yên,ko giật mình vì những nỗi buồn ko tên. Đó thuộc về quá khứ thy hãy để nó về đúng chỗ của nó...
    P/s : hãy cười nhiều em nhé ! chồng của em
    T.yêu nào mà làm đại ka xuất khẩu thành văn mang đậm chất lai láng thế này
    đúng là "khi yêu ai cũng trở thành nhà thơ" hoặc nhà văn đc....Ai ko tin thì hỏi ku trọc với thanh đô la
    lớ ngớ em cũng phải túm lấy một đứa,bắt nó để cho mình yêu nó cái :d chớ ko cứ mang tên nghẹo thế này... chán lắm

Quote Originally Posted by caydangtinhdoi View Post
    T.yêu nào mà làm đại ka xuất khẩu thành văn mang đậm chất lai láng thế này
    đúng là "khi yêu ai cũng trở thành nhà thơ" hoặc nhà văn đc....Ai ko tin thì hỏi ku trọc với thanh đô la
    lớ ngớ em cũng phải túm lấy một đứa,bắt nó để cho mình yêu nó cái :d chớ ko cứ mang tên nghẹo thế này... chán lắm
    hihihi ! khi yêu ai chả nói phét nhỉ ?? tội j chứ< con gái yêu bằng tai mà em> TY ko bị đánh "thuế" lên cứ :lưỡi ko xương,hót thật kêu là ok ngay ý mà.
    P/s: kinh nghiệm đó

Lại một đêm thức một mình ... không biết tại sao cuộc sống lại vô vị đến thế . Độc hành đến bao giờ đây ?
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Quote Originally Posted by canabis View Post
    Lại một đêm thức một mình ... không biết tại sao cuộc sống lại vô vị đến thế . Độc hành đến bao giờ đây ?
    Mấy con,vài vợ rồi mà còn độc hành cái giề huynh? cái này là "tự hành"..ke..ke...
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Quote Originally Posted by Tuan_2.0 View Post
    Mấy con,vài vợ rồi mà còn độc hành cái giề huynh? cái này là "tự hành"..ke..ke...
    Ừ , thế mà lại có một mình thôi ..... chưa bao h thấy thấm như bây h ....
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Quote Originally Posted by Bống View Post
    Cuối cùng mọi chuyện là thế nào đây? Chẳng hiểu cái gì sất!
    Tự dưng trưa nay bực mình, không ăn cũng không ngủ trưa được. Sao có đứa nó cứ thích nói người khác trong khi nó cũng đâu có tốt đẹp gì nhỉ?
    Sorry cả nhà, sả sì-trét chút cho đỡ bức xúc, nhà mình thông cảm!
    Thằng mả mẹ nào thế bảo tui tui cho nó phát vào a lô cho nó chừa cái tật luyên thuyên Bống à !!!
    Sống như thế sống ô sống nhục sống làm vẩn đục non sông...

Page 23 of 43 FirstFirst ... 13212223242533 ... LastLast

Tags for this Thread