Page 27 of 43 FirstFirst ... 17252627282937 ... LastLast
Results 261 to 270 of 429

Thread: Nhật kí Niềm Tin - Hi Vọng [ 2011 ]

Chán mớ đời.Haizzzzzzz!!!
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Quote Originally Posted by sadlove View Post
    Niềm tin - hy vọng
    Chịu khó canh miếu nhỉ ... Có Niềm tin như thế là ổn đấy ... thay mặt tất cả những người nghiện cảm ơn em
    Chúc cả nhà ngủ ngon và bình an
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Chịu khó canh miếu nhỉ ... Có Niềm tin như thế là ổn đấy ... thay mặt tất cả những người nghiện cảm ơn em
    Chúc cả nhà ngủ ngon và bình an
    sao lại cám ơn em. Em có làm dc gì đâu. Ngược lại em muốn cảm ơn tất cả anh chị trong 4rum đã giúp đỡ em cho em lấy lại niềm tin ^^

Đêm buồn nhớ em!
    Đêm buồn nhìn hạt mưa rơi
    Nhìn nơi xa ấy nhớ thương một người
    Nhớ từng ánh mắt nụ cười
    Nhớ vòng ôm chặt nhớ lời yêu thương
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Đêm buồn nhớ em!
    Đêm buồn nhìn hạt mưa rơi
    Nhìn nơi xa ấy nhớ thương một người
    Nhớ từng ánh mắt nụ cười
    Nhớ vòng ôm chặt nhớ lời yêu thương
    ai làm thơ tăng mình muốn j cũng ok
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Quote Originally Posted by canabis View Post
    ai làm thơ tăng mình muốn j cũng ok
    Hự ! Anh ah! Nhiều lúc rất ghét ông nhà thơ này nhưng chết nỗi em lại mê thơ của ông ấy .
    PP/s: Hãy biến lời thơ thành hành động đi anh. ko có j là muộn cả anh ah,Tất cả chỉ là tin đồn thui anh ah<A phải tin vào mình chứ>

anh Ninh làm thơ hay thế.... nói nhỏ nhé em cũng giống anh Canabis " ai mà làm thơ hay tặng mình muốn gì cũng ok hết"
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

Quote Originally Posted by moon View Post
    anh Ninh làm thơ hay thế.... nói nhỏ nhé em cũng giống anh Canabis " ai mà làm thơ hay tặng mình muốn gì cũng ok hết"
    Thì anh làm tặng em đấy ... điều anh muốn rất giản dị thứ 7 này được gặp em oke không ?
    .

Thì anh làm tặng em đấy ... điều anh muốn rất giản dị thứ 7 này được gặp em oke không ?
    Khỉ , đã nói muốn j cũng ok mà còn cứ hỏi vặn , rõ ....n...g...
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Page 27 of 43 FirstFirst ... 17252627282937 ... LastLast

Tags for this Thread