Page 31 of 43 FirstFirst ... 21293031323341 ... LastLast
Results 301 to 310 of 429

Thread: Nhật kí Niềm Tin - Hi Vọng [ 2011 ]

Quote Originally Posted by caydangtinhdoi View Post
    cái nhật kí niềm tin này sao toàn bị mấy bà với mấy cha lạm dụng than thở,ngỏ lời tình tứ riêng tư bừa bãi, xì pam xì pẹo linh linh beng.Chuyện riêng tư thì người ta giấu ko đc lại còn....
    là một nơi công cộng nhưng ko phải là công viên,nhà nghỉ, mà cứ ôm hôn nhau tình tứ thi thử hỏi người đi đường người ta nghĩ gì ?thiếu j nơi ? thiếu j chỗ ?
    Ấy ấy.. mấy anh chị làm cho caydangtinhdoi nhà ta ganh tị kìa, hía hía
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

cái nhật kí niềm tin này sao toàn bị mấy bà với mấy cha lạm dụng than thở,ngỏ lời tình tứ riêng tư bừa bãi, xì pam xì pẹo linh linh beng.Chuyện riêng tư thì người ta giấu ko đc lại còn....
    là một nơi công cộng nhưng ko phải là công viên,nhà nghỉ, mà cứ ôm hôn nhau tình tứ thi thử hỏi người đi đường người ta nghĩ gì ?thiếu j nơi ? thiếu j chỗ ?
    Nhật kí này để viết ra những tâm tư tình cảm và những lúc stress mà ku...mái thoải đi miễn không nói tục chửi bậy là oke roài , spam để lại 1 chút kỷ niệm biết đâu 10 năm nữa đọc lại thì sao he he
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Cứ ngỡ nhật ký niemtin là nơi ghi lại những hỉ nộ ái ố của các member niemtin chứ.... mình thấy các thành viên khác còn thể hiện những bức xúc mà???? xin lỗi nếu đã làm phiền các bạn...
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Nhật kí này để viết ra những tâm tư tình cảm và những lúc stress mà ku...mái thoải đi miễn không nói tục chửi bậy là oke roài , spam để lại 1 chút kỷ niệm biết đâu 10 năm nữa đọc lại thì sao he he
    thấy có tí bức xúc thi to tiếng tí thoai.
    tại bình sinh đã ko quan tâm đến chuyện riêng tư của người khác nhưng vào nhật kí niềm tin đọc lại tưởng mình vào nhầm cái nhật kí tinh yeu để đọc trộm.Chết thật

thấy có tí bức xúc thi to tiếng tí thoai.
    tại bình sinh đã ko quan tâm đến chuyện riêng tư của người khác nhưng vào nhật kí niềm tin đọc lại tưởng mình vào nhầm cái nhật kí tinh yeu để đọc trộm.Chết thật
    me too
    @CDTD: Dạo này cũng siêng đi tuần gứm nhỉ

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Mọi người chú ý dùm

Chủ đề này tạo ra nhằm mục đích cho mọi người gửi gắm những tâm tư, tình cảm, (có thể ko nói đc cùng ai nhưng lại đc viết ở đây)... vì vậy nó mới có tên là Nhật kí... Nhưng mọi người chú ý dùm: ko nên post quá 2 bài/ngày, ko bàn luận chính trị, ko chỉ trích, nói xấu bất cứ thành viên nào trong Diễn đàn Niềm Tin.

ôi.. Nhật ký à.. Sáng nay mình đi uống cf với thím Khoa. Biết đc 1 chuyện hơi bị hay mà lỡ hứa với thím là ko đc nhiều chuyện rồi..
    Ôi.. ôi .. ôi.. mình ức chế quá hu hu hu hu hu
    Chúc mọi người có đủ mạnh mẽ, kiên trì, để bước đi trên những con đường chông gai trong cuộc sống! Chúc mọi người đừng có nản lòng, trước khó khăn đôi khi làm chúng ta suy sụp. Và chỉ mong những lời chúc thật lòng, có thể thành hiện thực. Bởi vì nếu mọi người có thể vượt qua được, thì chắc là Ly cũng sẽ làm được thôi!... Có những vết thương đôi khi chạm vào thấy nhói, nhưng nó nhói để nói với ta rằng... đừng từ bỏ!

Mua đốc tờ Thanh uống cho nó hạ nhiệt đi caydang ơi hehe
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

...Tớ biết tớ đã sai nhưng có khi đó là cách tốt hơn cả.Khỏe và cười nhiều cậu nhé! Hãy luôn làm theo những j mà tớ mong muốn . Tớ luôn theo bước cậu đi
    To Her leg: I MISS YOU SO MUCH
    ... Tạm biệt cả nhà ! Hơn năm rui,đã đến lúc nói lời từ biệt.:chúc mọi người luôn khỏe , niem Tin luôn có trong trái tim...
    P/s:kháng chiến còn trường kỳ nhưng dòng đời xô đẩy thy...

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Quote Originally Posted by thanhrona View Post
    ...Tớ biết tớ đã sai nhưng có khi đó là cách tốt hơn cả.Khỏe và cười nhiều cậu nhé! Hãy luôn làm theo những j mà tớ mong muốn . Tớ luôn theo bước cậu đi
    To Her leg: I MISS YOU SO MUCH
    ... Tạm biệt cả nhà ! Hơn năm rui,đã đến lúc nói lời từ biệt.:chúc mọi người luôn khỏe , niem Tin luôn có trong trái tim...
    P/s:kháng chiến còn trường kỳ nhưng dòng đời xô đẩy thy...
    Ra đi thanh thản nha bạn hiền....

Page 31 of 43 FirstFirst ... 21293031323341 ... LastLast

Tags for this Thread