Page 11 of 43 FirstFirst ... 91011121321 ... LastLast
Results 101 to 110 of 429

Thread: Nhật kí Niềm Tin - Hi Vọng [ 2011 ]

lại nghẹo lại hic hic >> nghĩ cuộc đời sao mà chán
    !! Đc CÁi Đẹp Zai...Kute...Ngoan Ngoãn...Hiền Lành...Có XE Đạp Riêng... Mỗi Tội Nghiện !! :97:

Buồn hơn chó cắn.Đến tận bh mà mình vẫn chưa hiểu nổi mình sinh ra trên cái cuộc đời này để làm nên cái trò trống gì cho mình và cho người thân chứ.
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Quote Originally Posted by ly nguyen View Post
    Haiz, lại vậy nữa rồi. Muốn gọi điện mà sợ nhận chỉ nhận được sự im lặng đáng sợ. Tới giờ này cũng ko sms, ko phone, ko 1 lờii giái thich lý do tại sao vậy. Thật khó chịu, điên thật rồi.
    điên đi cho lành :o

Quote Originally Posted by tuan2010 View Post
    nghẹo thì ta lại cai...hết chán rồi sẽ lại vui...điệp khúc nào cũng có hồi kết...

Quote Originally Posted by caydangtinhdoi View Post
    nghẹo thì ta lại cai...hết chán rồi sẽ lại vui...điệp khúc nào cũng có hồi kết...
    Nhưng nếu cai rồi lại nghiện rồi lại cai thì có thể.. sẽ trở thành 1 điệp khúc không hồi kết.
    Con người ta chỉ thực sự vui vẻ khi được sống với chính bản thân mình.
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Quote Originally Posted by tuan2010 View Post
    Phải cai đi chứ.. híc híc cái gì.. đập cho 1 trận bi giờ >"< Chờ 1 câu nói "nghĩ cuộc đời sao mà vui" từ tuan2010 nhé! ^o^

Lại thêm một đêm nữa ko ngủ dc! Vào xem có đồng chí nào đang cai khó ngủ ko để "giúp đỡ"tinh thần bằng cách chém gió-Mà ko có ai << Như vậy là ko còn nghiện nữa rui-kể ra cũng mừng--Niềm Tin sắp ế hàng rui!!!kkk>> !!! Mình kém quá-Định chơi trò công an bắt gián điệp mà ko có ai làm gián điệp cả.....Hic! hic!Hic bun quaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

16 ngày không gặp em rồi nhớ thế ! tuy cách xa nhau nhưng ở đâu hay làm gì anh cũng nhớ về em...mong gặp em trong ngày gần nhất!
    Nhiều chiều anh nhớ về em
    và chiều nay nữa là thêm một chiều
    gió buồn gió đứng lặng yên
    cây nghiêng bóng ngả bên thềm nhớ em
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Lâu rồi mà a N vẫn làm thơ khét mù.hihi.A ơi e bắt đầu nể anh dần dần rồi anh ạ
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Quote Originally Posted by thanhrona View Post
    Lại thêm một đêm nữa ko ngủ dc! Vào xem có đồng chí nào đang cai khó ngủ ko để "giúp đỡ"tinh thần bằng cách chém gió-Mà ko có ai << Như vậy là ko còn nghiện nữa rui-kể ra cũng mừng--Niềm Tin sắp ế hàng rui!!!kkk>> !!! Mình kém quá-Định chơi trò công an bắt gián điệp mà ko có ai làm gián điệp cả.....Hic! hic!Hic bun quaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    Quote Originally Posted by caydangtinhdoi View Post

nguyện cho tình dang dở.......
    Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    16 ngày không gặp em rồi nhớ thế ! tuy cách xa nhau nhưng ở đâu hay làm gì anh cũng nhớ về em...mong gặp em trong ngày gần nhất!
    Nhiều chiều anh nhớ về em
    và chiều nay nữa là thêm một chiều
    gió buồn gió đứng lặng yên
    cây nghiêng bóng ngả bên thềm nhớ em
    Hô hô.. dạo này dd mình có nhìu tâm sự quá đi... đây là những gương mẹt nhớ người iu tiêu biểu.. kaka.. Một người thì "lại thêm 1 đêm nữa không ngủ dc", một người thì "Thương hoài ngàn năm rồi.. nguyện cho tình dang dở", một người thì đến từng ngày "không được gặp em iu".. hơ hơ.. vẫn ế đấy thôi.. có phải mỗi mình nhok đâu :cool:

Page 11 of 43 FirstFirst ... 91011121321 ... LastLast

Tags for this Thread