Page 13 of 43 FirstFirst ... 3111213141523 ... LastLast
Results 121 to 130 of 429

Thread: Nhật kí Niềm Tin - Hi Vọng [ 2011 ]

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Đời gặp những kẻ bạc!
    mai đánh bạch thủ 90
    Cuộc sống thương như thế mà anh!
    Can đảm ko phải là ko sợ hãi mà là dám bước đi trong sợ hãi...

thỉnh thoảng ghé về nhà cũ thấy anh chị em khỏe là mừng roài...chúc vui vẻ
    Last edited by ninhtroc_7x; 29-03-11 at 10:35 PM.
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Ở đời,trót sinh ra là thằng đàn ông thì cũng nên sống cho nó giống thằng đàn ông và đừng nghĩ ai cũng nhỏ mọn như mình,đừng lấy "tiêu chuẩn" của mình để làm thước đo người khác.Con người ta ai cũng có 2 tai,2 mắt nhưng lại chỉ có 1 cái miệng,vậy nên chuyện gì cũng nên nghe bằng 2 tai,nhìn bằng 2 mắt vì "1 nửa cái bánh mì thì vẫn là bánh mì nhưng 1 nửa sự thật thì ko còn là sự thật nữa" và tuyệt đối chỉ nên nói bằng 1 cái miệng thôi...haizzz......
    P/S:..he..he..mềnh thì chả có điểm nào tốt nhưng đã ghét thèng nào thì chửi thẳng mẹt chứ sao phải nói xấu sau lưng?!
    Last edited by Tuan_2.0; 29-03-11 at 09:16 PM.
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Buồn , khi mà chợt thấy sự thật phũ phàng quá . Chơi bời đến cái thân còn chả tiếc , tiếc j mấy cái đồng bạc lẻ . Thế mà có những thằng luôn lấy đồng tiền ra làm thước đo con người . Tầm nhìn không vượt quá tờ 500 đồng . Chỉ tiếc mình đã nhìn nhầm người ...
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

các Đại Ka có các bài viết phản ánh thâm túy, cao siêu quá....em là người trần mắt thịt nên cóc hiểu j sứt....hơ hơ

Quote Originally Posted by canabis View Post
    Buồn , khi mà chợt thấy sự thật phũ phàng quá . Chơi bời đến cái thân còn chả tiếc , tiếc j mấy cái đồng bạc lẻ . Thế mà có những thằng luôn lấy đồng tiền ra làm thước đo con người . Tầm nhìn không vượt quá tờ 500 đồng . Chỉ tiếc mình đã nhìn nhầm người ...
    @a.Dương:"C'est La Vie"..ke..ke...Lại vừa tìm ra cái châu Mỹ nào khác hả huynh?!
    @Caydangtinhdoi: Người trần mà ko hỉu đc thì thử biến thành người âm xem sao,biết đâu...he..he...
    Last edited by Tuan_2.0; 31-03-11 at 09:33 PM.
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post

thỉnh thoảng ghé về nhà cũ thấy anh chị em khỏe là mừng roài...chúc vui vẻ
    Có nhà không ở.. bỏ đi đâu mà "thỉnh thoảng ghé về".. đi lang thang đến chỗ lạ người ta bắt cóc đó, pik hem :y126:
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

<!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <wunctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <wontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0cm 5.4pt 0cm 5.4pt; mso-para-margin:0cm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]-->
    Nhìn ngoài trời mưa buồn rơi rả rích

Ướt cõi lòng nhìn cõi sống hư vô

Sao trĩu nặng hồn phách ngu ngơ

Nhìn mảng đời giờ đây sao tàn úa

Ta muồn quên dấu chân xưa một thủa

Quên một mà thời ta tự chôn ta

Ôi ! nghĩ lại mà thấy xót xa

Nửa đời người mà như chưa được sống
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Đầu tuần đi làm đã bị mấy anh CSGT nhắc nhở vì "không có tín hiệu xin chuyển hướng". Không biết dạo này đầu óc để đâu nữa. Haizzzz.... Mà sao mình có duyên với mấy anh Giao thông thế không biết,!? Cười cười vài cái... "Thôi đi đi, nhớ lần sau nhé!". "Vâng! Em cảm ơn!" Mà cái số mình cũng may (người ta hay nói trong cái rủi có cái may mà), toàn gặp những anh GT trẻ trung, đẹp zaizzz và... quan trọng là... không bắt mình nộp phạt, hihi...:y36:
    Tuần mới! Cố gắng!...

Ôi cái đầu! Lại giở chứng rồi! Stress quá đi mất! Về nhà thôi! Thứ 2 là ngày đầu tuần! Ôi, đầu tuần! Hic...

Page 13 of 43 FirstFirst ... 3111213141523 ... LastLast

Tags for this Thread