Page 19 of 43 FirstFirst ... 9171819202129 ... LastLast
Results 181 to 190 of 429

Thread: Nhật kí Niềm Tin - Hi Vọng [ 2011 ]

Rona ức chế ai đấy ?
    Dũng cảm thì chỉ mặt mà chửui , bóng gió thế nó ko sợ đâu /
    Quote Originally Posted by thanhrona View Post
    ... Ức chế ko chịu nổi nữa rui ! <Lẽ ra ko nói vì đã lỡ hứa,lỡ ko thèm tính tiền với loại rẻ rách rui nhưng cứ thấy mình hiền "mà vạch đít thổi sáo" -Sorry cả nhà vì đã nói bậy> ! bực cả mình vì cái loại người cứ mở mồm ra là :văn hóa và điều kiện < Văn hóa thy lùn-tính thy "đo lọ nc mắm đếm củ dưa hành" . Mặt thy như "tờ NHÂN DÂN vò nát-Tuổi thy 1 gánh . Sáng thy ăn mì tôm cởi truồng . Cũng đòi ==>> "nông dân học đòi quí tộc". Càng tôn trọng bao nhiêu thy lại càng thích gây sự. Mở mồm ra là văn thơ để tỏ ra có văn hóa mà đâu bit có câu "xấu hay nói tốt,dốt hay nói chữ....
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Topic này để mọi người xả strest mà anh , nhưng nếu tức thì vào yahoo của nhau mà chửi ... đem tình cảm cá nhân vào đây nó làm biến thái Diễn đàn thì không hay. Tức nhau nữa thì hẹn nhau ở chỗ nào đó , rồi chém nhau thế là xong , đàn ông phải thế chứ Ngôn từ mất vệ sinh quá !!! chửi nhau kiểu này thì chỉ anh em chúng ta nghe thôi , *"chắc đang chửi mình"*
    Last edited by ninhtroc_7x; 30-05-11 at 08:17 PM. Reason: sai chính tả
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Thì anh cũng thấy ko hay nên mới nhắc rona . Lớn rồi , thấy ghét thì coi như nó chết rồi , ko thèm nhìn mặt nữa là xong , việc j phải nhiều lời ...
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Quote Originally Posted by thanhrona View Post
    ... Ức chế ko chịu nổi nữa rui ! <Lẽ ra ko nói vì đã lỡ hứa,lỡ ko thèm tính tiền với loại rẻ rách rui nhưng cứ thấy mình hiền "mà vạch đít thổi sáo" -Sorry cả nhà vì đã nói bậy> ! bực cả mình vì cái loại người cứ mở mồm ra là :văn hóa và điều kiện < Văn hóa thy lùn-tính thy "đo lọ nc mắm đếm củ dưa hành" . Mặt thy như "tờ NHÂN DÂN vò nát-Tuổi thy 1 gánh . Sáng thy ăn mì tôm cởi truồng . Cũng đòi ==>> "nông dân học đòi quí tộc". Càng tôn trọng bao nhiêu thy lại càng thích gây sự. Mở mồm ra là văn thơ để tỏ ra có văn hóa mà đâu bit có câu "xấu hay nói tốt,dốt hay nói chữ....
    Bình tĩnh thanhrona tức giận chỉ tổn mệt chính mình mà thôi.
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Quote Originally Posted by canabis View Post
    Thì anh cũng thấy ko hay nên mới nhắc rona . Lớn rồi , thấy ghét thì coi như nó chết rồi , ko thèm nhìn mặt nữa là xong , việc j phải nhiều lời ...
    Vụ này thì em đồng ý với đại ka D,cảm thấy ko thik,ko hợp nhau thì giải tán.
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Cuộc sống nhiều điều khiến ta trăn trở ... cố gắng sống làm sao cúi xuống không thẹn với đất , ngẩng lên không hổ với trời... trong cuộc sống , có nhiều điều không như ta mong đợi , nhưng cố gắng là vượt qua thôi, sinh ra làm phận con người mà.. cố gắng sống cho sao giống con người theo đúng nghĩa
    Ngẫm hay muôn sự tại trời,
    Trời kia đã bắt làm người có thân.
    Bắt phong trần phải phong trần,
    Cho thanh cao mới được phần thanh cao.
    Nguyễn Du
    Last edited by ninhtroc_7x; 01-06-11 at 11:03 AM.
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Chưa bao h thấy bế tắc và ngao ngán như bây h , cuộc sống vô vị quá .... chẳng nhẽ cứ làng nhàng mãi thế này ... con đường hầm cứ dài hun hút mà chưa thấy khoảng sáng ở đâu ...... ôi , cuộc đời !!!

ánh sáng ở cuối đường hầm mà bác, bác đi gần đến rồi đấy. Quan trọng là bác có muốn đi sang hầm tiếp theo hay không thôi. Chúc bác luôn khỏe!
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

Quote Originally Posted by canabis View Post
    Chưa bao h thấy bế tắc và ngao ngán như bây h , cuộc sống vô vị quá .... chẳng nhẽ cứ làng nhàng mãi thế này ... con đường hầm cứ dài hun hút mà chưa thấy khoảng sáng ở đâu ...... ôi , cuộc đời !!!
    Em thấy một chút rồi anh ợ .... thấy đấy , nhưng anh em mình đi được đến chỗ ánh sáng đó khó anh nhể...ôi đời chưa bao giờ đẹp như bây giờ
    .

Cuộc đời vui buồn lẫn lộn, thoáng buồn đấy rồi lại vui ngay... Rút ra một điều, nếu không ai, không cái gì mang lại niềm vui cho mình thì hãy tự tạo cho mình niềm vui!... Cố gắng! Cố gắng và cố gắng thật nhiều nữa. Giờ thấy ổn hơn lúc nào hết. Một công việc tốt, những người bạn tốt và nhiều hơn nữa...
    Luôn nhớ câu ""Giờ em chỉ lấy (...) và công việc làm niềm vui"... Sẽ cố thật nhiều: cố quên mọi chuyện buồn, cố tạo niềm vui cho mình và những người thân yêu, cố gắng kiếm thật nhiều tiền, cố gắng...

Page 19 of 43 FirstFirst ... 9171819202129 ... LastLast

Tags for this Thread