Page 30 of 43 FirstFirst ... 20282930313240 ... LastLast
Results 291 to 300 of 429

Thread: Nhật kí Niềm Tin - Hi Vọng [ 2011 ]

Quote Originally Posted by ltvt View Post
    Trong thời gian vừa qua, vì công việc quá lu bu, nên ltvt đã bỏ mặc diễn đàn một thời gian dài. Giờ có lẽ đã đến lúc cần phải chỉnh đốn lại đội ngũ quản lí diễn đàn để diễn đàn hoạt động tốt hơn rồi nhỉ?

Nếu ai có thể đứng ra tổ chức, xin vui lòng tổ chức 1 buổi offline Hè 2011 để cùng thảo luận về sự hoạt động của Diễn đàn và sự phát triển, các bước để phát triển diễn đàn của chúng ta (một việc mà ltvt đã nói mà chưa làm đc)

Còn giờ đây, ltvt xin từ bỏ chức vụ vì lí do công việc gia đình, và sẽ sẵn sàng ở vị trí tư vấn (nếu cần).

Đó là ý ltvt. Vậy còn ý kiến của mọi người. Rất mong nhận đc sự góp ý của mọi người.
    Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    T
    Tham gia Diễn đàn được một thời gian khá dài rồi , tớ thấy hiện tai không chưa ai thay chức vụ của ltvt được , nếu được mong cậu giúp điễn đàn thêm ột thời gian nữa để xem có ai đủ điều kiện và tâm huyết phục vụ Niềm tin , anh em giờ này hoạt động cũng thưa thớt lên tập trung 1 buổi off là hơi khó ... không mong gì hơn cậu gắng làm thêm đi bận việc gia đình thì mình sẽ hỗ trợ cậu canh miếu
    Đồng ý 2 tay 2 chân với ý kiến của Cua. Đề nghị ltvt cố gắng giúp diễn đàn thêm một thời gian nữa. Việc gia đình tất nhiên là quan trọng, nhưng hy vọng ltvt vẫn dành chút thời gian và tâm huyết cho diễn đàn. Còn những thành viên khác sẽ hỗ trợ cho ltvt làm tốt mà, ltvt đồng ý hem? 1... 2... 3... ltvt không có ý kiến gì à? vậy là đồng ý rồi nhé! vậy chúng ta cứ quyết định vậy nghen! Cả nhà vỗ tay đồng tình nào! ltvt vẫn sẽ tiếp tục công việc "cao cả" đối với NIEMTIN.. hehe
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

moon mới gia nhập niemtin mà thấy như gắn bó lâu lắm rồi, hàng ngày lên cơ quan mở máy tính việc đầu tiên là mở niemtin, cũng không hiểu mình có giúp được gì cho niemtin hay không nhưng niemtin thì giúp moon nhiều lắm... moon thấy cuộc sống vui hơn, nhìn 1 số vấn đề có lạc quan hơn... và luôn tự tin vào ngày mai sẽ tươi sáng hơn... phải chăng niemtin cho moon niềm tin đó... thời gian này thấy niemtin vắng vẻ tự nhiên lại thấy thật cô đơn... lạ nhỉ??? thấy hơi buồn... biết đến rồi đi là chuyện thường nhưng vẫn thấy trống trải quá..
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

Mỗi lần qua nhà bên ấy là y như rằng về ko sao thoát ra được cái cảm giác khó chịu này. đến khi nào lòng mới ko dậy sóng nữa nhỉ. Đến khi nào mới có thể như ngày xưa

Bao giờ cho đến ngày xưa??? thời gian là thứ không thể lấy lại được mà..... cuộc sống thì vẫn cứ trôi còn mình thì cũng vẫn cứ tồn tại... cầu mong em sẽ vững vàng trong cuộc sống và sẽ cảm nhận được hạnh phúc vì hơn ai hết em xứng đáng được hưởng hạnh phúc mà
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

Có 1 số thói quen cần phải thay đổi, cái gì không thuộc về mình thì mãi mãi sẽ không thuộc về mình....cố gắng sống để không bao giờ phải thấy ân hận về điều gì cả... tình yêu và lòng thương hại không giống nhau... tình yêu càng là thứ không phải để chứng minh lòng quảng đại để đem ra ban phát.... haizzzzzzzzzzzzzzzzzz... thấy tâm trạng.... mà không hiểu????????????????????

Định ngủ sớm mà chẳng ngủ đc dậy bật máy đọc những dòng em nhắn trong yahoo thấy buồn ! bao nhiêu dự định , bao nhiêu mơ ước mà em coi đó là sự thương hại , trong tình cảm của chúng mình chưa bao giờ tồn tại 2 chữ thương hại , bản thân anh, anh còn không thất thương hại , thử hỏi anh còn biết thương hại ai... Nếu em nghĩ vậy thì hãy quên nhau đi , để đỡ khổ vè sau , chúc em hạnh phúc , hãy tìm cho mình một tình yêu mà em coi nó là đích thực bye TANNAT_coilong ...tan nát nhiều rồi ...chẳng lẽ lại thêm 1 lần tan nát nưsao?
    Last edited by ninhtroc_7x; 12-07-11 at 09:01 AM.
    chẳng biết viết gì vào chữ ký
    riêng em matuy"cho không lấy thấy không chơi"

bây giờ là 12h30, không thể nào chợp mắt được... đt thấy tắt máy chứng tỏ rằng đã cầm đến đt trước khi ngủ và tắt đi... liệu có thấy những cuộc nhỡ và tin nhắn trong đt không nhỉ? Đã bao giờ anh đi ngủ mà quên cái thói quen gọi hay nhắn cho em 1 câu gì đó chưa??? cứ nghĩ là ở đời này cho đi cái gì thì nhận về cái đó nhưng có lẽ không phải vậy... mình buồn cũng quen rồi mà...cố mà chịu đựng moon ơi!

Từ lúc biết nhậu tới giờ chưa bao giờ mất kiểm soát cảm xúc, vậy mà tối qua lại xỉn khóc tức tưởi ngay trên bàn nhậu chỉ vì 1 người. Bao nhiêu nỗi đau, bao nhiêu uất ức theo nước mắt mà tuôn rơi. Muốn tốt cho mình, vì mình là thế này sao. Có bao giờ tự hỏi rằng mình đã sống những tháng ngày như thế nào ko, vì ai mà mih phải thế này cơ chứ. Tại sao lại đối xử với mình như thế. Nếu đã xác định ko làm khổ mình thì sao còn đến làm gì, tại sao lại chọn mình mà ko phải 1 ai khác, Tại sao tại sao hả?

Các anh NIEMTIN nhà mình "tài" thiệt heng! Làm cho các chị hết lo lắng rồi đến ưu tư, buồn phiền...
    Đọc trang nhật ký này từ trên xuống dưới thấy sao mà ...
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

cái nhật kí niềm tin này sao toàn bị mấy bà với mấy cha lạm dụng than thở,ngỏ lời tình tứ riêng tư bừa bãi, xì pam xì pẹo linh linh beng.Chuyện riêng tư thì người ta giấu ko đc lại còn....
    là một nơi công cộng nhưng ko phải là công viên,nhà nghỉ, mà cứ ôm hôn nhau tình tứ thi thử hỏi người đi đường người ta nghĩ gì ?thiếu j nơi ? thiếu j chỗ ?

Page 30 of 43 FirstFirst ... 20282930313240 ... LastLast

Tags for this Thread