Page 35 of 43 FirstFirst ... 253334353637 ... LastLast
Results 341 to 350 of 429

Thread: Nhật kí Niềm Tin - Hi Vọng [ 2011 ]

Nhận được tin nhắn của em sau một thời gian dài, em nói có lần em đi qua nhà chị, đã đứng lại rất lâu vì nhớ chị nhưng không gọi và nhắn tin cho chị vì em vẫn chưa vượt qua cái tôi của mình. Chị cũng đã cố quên, đã xóa cả số điện thoại của em. Chị không muốn một cái gì gợi nhớ về em, về người đó và tất cả những gì khiến chị nhớ lại những chuyện đã qua... Chị biết cuốc sống hiện tại của em rất vất vả và khó khăn, giờ lại như vậy nữa, vẫn không đổi thay được điều gì. Nhưng giờ chị là người dưng rồi, không thể giúp được nữa. Chị và anh em đã chọn hai con đường đối lập nhau, và... chị không hối hận về những gì chị đã lựa chọn... Một ngày gần nhất chị sẽ về thăm em và cháu. Mấy hôm trước cũng định về rồi nhưng lại cứ mông lung suy nghĩ không biết có nên hay không. Em nói dù thế nào cũng luôn xem chị là chị gái của em. Cám ơn em vì điều đó. Nhận được tin nhắn của em, bao nhiêu giận hờn, bao nhiêu bực tức, bao nhiêu oán trách tan biến hết... Giờ chị thấy cuộc sống của chị thật thanh thản. Chị có những người rất mực yêu thương và quan tâm đến chị. Chị bằng lòng với cuộc sống hiện tại của mình em ạ!Mong một ngày em quay lại diễn đàn! Chị của em!!!

Dạo này mình sao thế nhỉ, cứ có hơi men trong người là thé. Rất rất muốn cầm cái điện thoại lên gọi và hét thằng vào trong máy "tui nhớ ông nhiều lắm và tui cũng ghét ông nữa" Vì ai vì cái gi mà mình như thế này chứ.huhu.

Quote Originally Posted by moon View Post
    HVN xem ảnh offline của niemtin chưa? anh nào cũng đẹp zai mờ... hehe ... nhất là ku Bem
    moon lại chửi khéo tớ rồi nhá.này thì chửi khéo này . oánh xong dỗi luôn,hít le luôn >:p
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Quote Originally Posted by MrBem View Post
    moon lại chửi khéo tớ rồi nhá.này thì chửi khéo này . oánh xong dỗi luôn,hít le luôn >:p
    Tớ thật cậu đẹp zai nhất trong đó thật mà, đẹp thứ 2 mới đến anh Trọc ...hehe
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

Quote Originally Posted by tannat_coilong View Post
    Nếu anh ở gần anh sẽ dưa em đi , nhưng xa quá , cố gắng ở mức có thể nhé , được hay không cũng do số đấy , biết đâu ở lại An bình , sau này có cơ để phát triển. biết là đi làm xa thì vất vả
    Cố gắng lên được thì được mà không đc thì thôi đừng lặng lề quá rồi thêm căng thẳng ... thư giãn chút đi , hôn cái cho vững vàng trước lúc đi thi
    Có thông tin là trong danh sách những người trúng tuyển ở hội sở chuyển về là có mình rồi, chỉ chờ chi nhánh làm tờ trình nữa là ok, vui không thể tả được, vậy là đã được về gần rồi.... không tự tin lắm mà may mắn thật.
    @tannat: Kế hoạch của chúng mình bước đầu thành công rồi đấy
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

Quote Originally Posted by moon View Post
    Có thông tin là trong danh sách những người trúng tuyển ở hội sở chuyển về là có mình rồi, chỉ chờ chi nhánh làm tờ trình nữa là ok, vui không thể tả được, vậy là đã được về gần rồi.... không tự tin lắm mà may mắn thật.
    @tannat: Kế hoạch của chúng mình bước đầu thành công rồi đấy
    Cùng nhau cố gắng nhé ! không ngờ tình yêu của mình giỏi thế
    chẳng biết viết gì vào chữ ký
    riêng em matuy"cho không lấy thấy không chơi"

ngày mai sad jh vào chùa tu

sad sẽ cầu nguyện cho mọi người [-O

Quote Originally Posted by sadlove View Post
    ngày mai sad jh vào chùa tu

sad sẽ cầu nguyện cho mọi người [-O
    thấy những người vô tình bị cuốn theo vòng xoáy của ma túy mà sao... ko khỏi chạnh lòng xót xa
    chúc cho em tìm được sự bình yên trong tâm hồn ở nơi thanh tịnh,ko vướng bụi trần tục

Quote Originally Posted by caydangtinhdoi View Post
    thấy những người vô tình bị cuốn theo vòng xoáy của ma túy mà sao... ko khỏi chạnh lòng xót xa
    chúc cho em tìm được sự bình yên trong tâm hồn ở nơi thanh tịnh,ko vướng bụi trần tục
    ^^!

hnay lần đầu điên đi tu ( tu 1 ngày ) đi xong thấy thanh thản

tụng kinh từ 6h sáng đến 11h xong chìu tụng từ 1h30 đến 3h ( hơi bị phê )

xám hối, cầu bình an, tụng kinh ko qên tụng kinh xám hối cho mọi người đâu

ai muốn cầu bình an nói sad nhá rầm này lễ ngưu lang đi tiếp có gì cầu an cho mọi người ^^!

Quote Originally Posted by sadlove View Post
    ^^!

hnay lần đầu điên đi tu ( tu 1 ngày ) đi xong thấy thanh thản

tụng kinh từ 6h sáng đến 11h xong chìu tụng từ 1h30 đến 3h ( hơi bị phê )

xám hối, cầu bình an, tụng kinh ko qên tụng kinh xám hối cho mọi người đâu

ai muốn cầu bình an nói sad nhá rầm này lễ ngưu lang đi tiếp có gì cầu an cho mọi người ^^!
    Len chùa nào mà phê cho anh theo với ngửi khói hương thấy phê à?
    chẳng biết viết gì vào chữ ký
    riêng em matuy"cho không lấy thấy không chơi"

Page 35 of 43 FirstFirst ... 253334353637 ... LastLast

Tags for this Thread