Page 36 of 43 FirstFirst ... 263435363738 ... LastLast
Results 351 to 360 of 429

Thread: Nhật kí Niềm Tin - Hi Vọng [ 2011 ]

hic,mới kiểm tra tài khoản của người ta xong thấy 1 loạt cuộc gọi nhỡ của nhà gọi từ nửa đêm đến tận sáng ngày hôm sau tự nhiên mình thấy lo lắng quá. Đã nhắn tin hỏi bên nhà và nhận được câu trả lời vẫn bình thường như sao mình vẫn cảm thấy bất an quá. Nếu người ta bị lại thì mình sẽ thế nào nhỉ? huhu. Cầu mong người vẫn khỏe vẫn tốt, đừng tái lại nha. Nhất định không được tái lại đó.huhu

Gần 6 tháng mới lại nhận được tin nhắn từ số máy đó. hihi, dù đang rất lo cho chuyện của đứa em nhưng cũng cảm thấy vui và ấm lòng trước tin nhắn hỏi thăm tình hình của người. Cám ơn người - vì người mà hôm nay bao nhiêu mệt mỏi lo toan đều tan biến. Cám ơn người - vì người không "máu lạnh"

Quote Originally Posted by ly nguyen View Post
    Gần 6 tháng mới lại nhận được tin nhắn từ số máy đó. hihi, dù đang rất lo cho chuyện của đứa em nhưng cũng cảm thấy vui và ấm lòng trước tin nhắn hỏi thăm tình hình của người. Cám ơn người - vì người mà hôm nay bao nhiêu mệt mỏi lo toan đều tan biến. Cám ơn người - vì người không "máu lạnh"
    Có chuyện đó mà không thấy báo cáo chị Ly nhé... hihi... lâu rồi mới thấy em vui thế đó... dù cuộc sống có thế nào cũng luôn vui vẻ em nhé, quan trọng nhất là nên quan tâm và chăm sóc bản thân mình em ạ
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

Mấy hôm trước tinh thần xuống dốc nghiêm trọng , giờ thấy ổn định chút , mình cũng phục mình... là một người bản lĩnh ... không biết được mấy ngày khà khà
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Ôi mệt thật bị giam hãm cả gần tháng trời với 4 bức tường xung quanh giờ mới được thấy ánh mặt trời.Ôi tự do muôn năm.hj lâu em ko vào NT chúc cả nhà gặp thật nhiều may mắn nha !

...vậy thôi a cho e đi về nơi a chưa bắt đầu,nơi mà e khi chưa quen a,a thấy e vui hơn nhiều,a xin lỗi vì đã cướp mất khoảng trời của e nhưng có người sẽ cho e lại 1 bầu trời

...sẽ ko còn gì,sẽ ko còn gì đâu em yêu!!!
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Ôi tiếng gọi quê hương sao mãnh liệt quá nhớ nhà nhớ quê hay là nhớ Hê đây hả giời đất.hjx cuộc sống nó mới nhạt nhẽo làm sao....

Rum sao lạnh lẽo thế, chắc hết nghẹo roài
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Rum sao lạnh lẽo thế, chắc hết nghẹo roài
    Hết nghẹo hay là nghẹo hết rùi
    CẢM ƠN CUỘC ĐỜI VÌ CÓ EM ĐỂ YÊU VÀ HÀ NỘI ĐỂ NHỚ

Quote Originally Posted by xxxCRAZYxxx View Post
    Hết nghẹo hay là nghẹo hết rùi
    Nghẹo hết rồi anh ạ !!!
    Sống như thế sống ô sống nhục sống làm vẩn đục non sông...

Page 36 of 43 FirstFirst ... 263435363738 ... LastLast

Tags for this Thread