Page 37 of 43 FirstFirst ... 273536373839 ... LastLast
Results 361 to 370 of 429

Thread: Nhật kí Niềm Tin - Hi Vọng [ 2011 ]

Lâu lâu vào thử, mãi mới nhớ ra Pass Chúc ae mạnh khỏe.

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

vào rum không có gì để đọc , nhưng đã thành thói quen ngày nào cũng phải vào một tý , như kiểu 1 ngày tới cữ
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Hjx mấy hôm nay ngày nào cũng bị chảy máu cam suốt mà theo như trong phim hàn quốc thế này là mình bị ung thư.Ôi có lẽ nào....?

Về đi em con đau nay mai sẽ lành lại ngay thôi
    Duyên đôi ta gặp nhau chẳng cùng đường mai sau
    Em hãy đi về nơi có 1 nửa cho em
    Còn anh sẽ đi về nơi có 1 nửa cho anh....

Quote Originally Posted by Men7x.Pro View Post
    Lâu lâu vào thử, mãi mới nhớ ra Pass Chúc ae mạnh khỏe.
    Lao Cai thế nao huynh ơi, có rẻ ko để e lên đấy kiếm vợ . HN mùa này vắng những cơn...
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

ôi ! buồn thế chẳng có ai chơi , chẳng có gì để viết , ngày xưa ơi đêm buồn có người chém gió , giờ lạnh lẽo cô đơn năm rộng tháng dài, buồn chán bi thương , cách đây 3 năm anh em trên khắp miền về hội tụ chém suốt ngày suốt đêm... đến bây giờ ko biết ai còn ai mất , nếu 3 năm qua cứ bem liên tục có lẽ đứt 1 nửa rồi [-O
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    ôi ! buồn thế chẳng có ai chơi , chẳng có gì để viết , ngày xưa ơi đêm buồn có người chém gió , giờ lạnh lẽo cô đơn năm rộng tháng dài, buồn chán bi thương , cách đây 3 năm anh em trên khắp miền về hội tụ chém suốt ngày suốt đêm... đến bây giờ ko biết ai còn ai mất , nếu 3 năm qua cứ bem liên tục có lẽ đứt 1 nửa rồi [-O
    Chú nói làm anh lo quá , bem 3 năm liên tục thì mất nửa trên hay nửa dưới thế ? Mà chú học nhiều thế mà chưa biết là phải DIỄN mới có cát-xê à ? ai nó trả tiền cho thằng đi xem...
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Mưa gió buồn quá .... đời là 1 chuỗi buồn , buồn không thể nào tả được , quanh năm vất vả mà chẳng được gì vẫn là con số 0 số không cho tất cả hề hề , thế này cũng hay mỗi tội móm
    .

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Mưa gió buồn quá .... đời là 1 chuỗi buồn , buồn không thể nào tả được , quanh năm vất vả mà chẳng được gì vẫn là con số 0 số không cho tất cả hề hề , thế này cũng hay mỗi tội móm
    Hôm 24 xuống Hạ Long ăn trưa ở CLB Cánh buồm với đ/c Giám đốc PTTH HL rồi đi cao tốc ra làng chài Cửa vạn ngủ một đêm ở đó, trưa hôm sau đi thuyền quanh vịnh rồi lên bờ về HN luôn nên ko gọi cho chú trọc. Hẹn lần sau về sẽ alố alồ vì sắp tới có việc với HL .
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Quote Originally Posted by canabis View Post
    Hôm 24 xuống Hạ Long ăn trưa ở CLB Cánh buồm với đ/c Giám đốc PTTH HL rồi đi cao tốc ra làng chài Cửa vạn ngủ một đêm ở đó, trưa hôm sau đi thuyền quanh vịnh rồi lên bờ về HN luôn nên ko gọi cho chú trọc. Hẹn lần sau về sẽ alố alồ vì sắp tới có việc với HL .
    Bác quen ai ở đài truyền hình xin cho em một vai đóng thế tacardo , em dạo này đói lắm bác ợ , muốn nghiện quá mà không có tiền
    .

Page 37 of 43 FirstFirst ... 273536373839 ... LastLast

Tags for this Thread