Page 4 of 43 FirstFirst ... 2345614 ... LastLast
Results 31 to 40 of 429

Thread: Nhật kí Niềm Tin - Hi Vọng [ 2011 ]

<!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <wunctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <wontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0cm 5.4pt 0cm 5.4pt; mso-para-margin:0cm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]--> Ăm em Niềm tin ơi , cuối năm rồi vững vàng nhá , cuối năm có nhiều thói hư tật xấu hình thành lắm , vững vàng lên....
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

ủa, sao em thấy anh Trọc post cái j vào đây mà mở ko thấy j nhỉ? up thử 1 cái coi nó có lên ko nhé!

hơn 1 năm cuộc sống kg có MT. để rồi đến bây giờ chỉ thấy cuộc sống chán và buồn hơn bởi những người thân gần mình nhất.
    mệt mỏi

Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Lần đầu tiên mình được hường cái tết ko có Hê đồng hành . vui quá là vui ( Từ ngày dính vào Hê cuối năm 99 đầu năm 2000 )
    !! Đc CÁi Đẹp Zai...Kute...Ngoan Ngoãn...Hiền Lành...Có XE Đạp Riêng... Mỗi Tội Nghiện !! :97:

Mãi hnay mới sửa dc cái máy tính là ol DD ngay hihi.hôm đi off muốn ở lại cùng ae quá nhưng lại k ở lại lâu hơn dc,cũng thấy tiếc quá vì k dc đi cùng ae tăng 2 tăng 3.
    Quen nhau lâu lắm rồi hôm ý mới dc gặp a N hehe.A Ninh nhìn phong độ như thế mà cô Bống lại cá trê,thế có chán k cơ chứ hehe.
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Quote Originally Posted by MrBem View Post
    Mãi hnay mới sửa dc cái máy tính là ol DD ngay hihi.hôm đi off muốn ở lại cùng ae quá nhưng lại k ở lại lâu hơn dc,cũng thấy tiếc quá vì k dc đi cùng ae tăng 2 tăng 3.
    Quen nhau lâu lắm rồi hôm ý mới dc gặp a N hehe.A Ninh nhìn phong độ như thế mà cô Bống lại cá trê,thế có chán k cơ chứ hehe.

Anh với cô ấy 2 thái cực khác nhau yêu sao được" Bên tà bên chính" hô hô
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

hic gần tết nhiều việc ko vô dd thường xuyên đc bùn quá hic.....Tết mà cứ như ngày thường ý nhờ

em QA nhà mềnh đeo kính nhìn kute phết nhờ,tết chẳng qua cũng chỉ là cuối năm thôi có gì mà vui mới bùn
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

a N ơi ai là chính ai là tà hả anh.Đẹp zai phong độ như a thì k bao h phải lo ế hàng đâu.yên tâm đi anh ạ hehe
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Tết.. ko dc làm cái gì ra hồn.. Vô nghĩa.. :24:
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Page 4 of 43 FirstFirst ... 2345614 ... LastLast

Tags for this Thread