Page 42 of 43 FirstFirst ... 3240414243 LastLast
Results 411 to 420 of 429

Thread: Nhật kí Niềm Tin - Hi Vọng [ 2011 ]

Không có chatbox chán nhờ

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

mấy năm cai nghẹo mình có chú này cai cùng , hôm nào mang lên Hà nội thi đấu chắc cướp được cờ ư tờ sắc

Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    mấy năm cai nghẹo mình có chú này cai cùng , hôm nào mang lên Hà nội thi đấu chắc cướp được cờ ư tờ sắc

Chim của ku Ninh đẹp phết. Thích có chatbox ko em, khi nào anh rảnh a làm cho

Quote Originally Posted by Men7x.Pro View Post
    Chim của ku Ninh đẹp phết. Thích có chatbox ko em, khi nào anh rảnh a làm cho
    hơn 1 năm già đi hay sao mà làm anh nhanh thế , nhớ có năm ông hỏi về metha giờ tôi có khoảng 50 lít . tôi ghét nhất chatbox
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

hơn 1 năm già đi hay sao mà làm anh nhanh thế , nhớ có năm ông hỏi về metha giờ tôi có khoảng 50 lít . tôi ghét nhất chatbox
    Có thật ko? Giá nhiêu? Tôi mua hết mút dần...hehe. Add nick YH tôi đi, nick cũ đấy

Quote Originally Posted by Men7x.Pro View Post
    Có thật ko? Giá nhiêu? Tôi mua hết mút dần...hehe. Add nick YH tôi đi, nick cũ đấy
    ông add nik tồi đi tôi đổi nik rồi ninhtroc_7x
    .

17 tháng này có vụ off của anh em chim cảnh tại khu vực Trường thể dục thể thao thanh thiếu nhi quận Hoàng Mai, anh em nào có chim mang ra đó khoe tý nhở , mình chắc lên đường từ 16 he hé vui lứm đây, hoạt động lành mạnh tý
    .

Sách báo cũng khuyên rằng: "Nuôi động vật sẽ khiến cho bạn luôn thoải mái và cảm nhận được tình yêu thương. Những người nuôi thú cưng thường sống lâu hơn và khỏe mạnh hơn những người không thích nuôi động vật trong nhà".

buồn quá

hợ hợ mùa đông mà như mùa hè , chợt thấy lòng trống rỗng ko có một chút sinh lực nào buồn và chán

ta tìm mùa hè
    trong chút nắng của mùa đông
    lang thang giữa cánh đồng
    ta tìm chút dư của ngày thơ bé
    ta tìm lời du của mẹ
    trong cánh cò trắng liệng bay
    ta vẫn tìm một ngày
    Bình yên trong cuộc đời vội vã
    biết bao lần ta gục ngã
    tìm cơ hội để đứng lên
    ta tìm cuộc sống êm đềm
    đời ko còn cô độc

Chú ý

Tất cả bây giờ chỉ còn là kỷ niệm, giờ mình đã có gia đình một gia đình có bước khởi đầu tương đối hạnh phúc, mình đã quên 1 lời cám ơn gửi tới anh, cảm ơn anh vì những gì anh dành cho em trong gần một năm, lúc mà em cảm thấy mình không thể đứng dậy đc! cảm ơn anh

Page 42 of 43 FirstFirst ... 3240414243 LastLast

Tags for this Thread