Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 22

Thread: Quên hẳn ma túy nhờ con lươn

Quên hẳn ma túy nhờ con lươn

Đây là sự thật 100%.Trước đây mình cũng cai bằng các biện pháp như cai tại nhà,đi trung tâm cai nghiện nhưng tất cả đều không thành công.Cho đến một hôm mình đọc được một bài thuốc dân gian nói rằng để quên được thuốc phiện(thuốc đen)thì hãy dùng tiết lươn hòa với rượu để uống.Mình thử làm theo và thấy có kết quả cho đến thời điểm này (6 năm không dùng dù chỉ 1 lần).Áp dụng với tất cả các loại ma túY.
    với mình là vậy còn với người khác mình không biết thế nào nhưng cũng xin được chia xẻ với mọi người.

Hướng dẫn:
    1.Chuẩn bị nguyên liệu.
    + 1,5kg lươn( để trong chậu dùng đần)
    + 0,5lit rượu
    2.Cách làm.
    Các bạn lấy giấy báo vuốt từ đầu con lươn đến đuôi bao giờ thấy hết nhớt thì lấy dao chặt đứt đuôi(5 phân từ đuôi lên)hứng tiết ở đuôi con lươn chảy ra vào chén rượu nếu tiết không chảy thì lấy tay vuốt từ đầu lươn xuống cứ như vậy bao giờ được khoảng 5-7 giot tiết là được,các bạn khuấy đều và uống luôn.Còn phàn thịt lươn các bạn lấy dao loc xương ra phàn thịt có thể xào xả hoặc nấu cháo(không cần lọc xương).
    Mỗi ngày các bạn dùng 1 con lươn bao giờ hết 1,5kg thì dừng.sau 1 tuần các bạn lại dùng 1,5kg(mỗi ngày 1 con cho đến hết)sau 2 đợt thì thôi và sau 6 tháng các bạn sẽ không nhớ ma túy nữa cộng với lòng quyết tâm.

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG

anh oi làm như thế lúc nghỉ có đỡ vật tẹo nào k ?
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

không giúp được lúc cắt cơn,chỉ giúp quên ma túy thôi

Nhân vật " tôi" ở đây chính là lão Tái đấy hả?

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

Quote Originally Posted by Men7x.Pro View Post
    Nhân vật " tôi" ở đây chính là lão Tái đấy hả?
    chính là tớ còn ai vào đây nữa

Đang nghẹo mà uống rượu tiết lươn vào liệu có chịu dc nhiệt k nhỉ.gian nan phết.
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

có nửa chén rượu thôi làm gì mà khó khăn

Ko có lươn dùng rắn có đc ko bác Tái?
    Sống như thế sống ô sống nhục sống làm vẩn đục non sông...

Quote Originally Posted by ngua_hoang View Post
    Ko có lươn dùng rắn có đc ko bác Tái?
    anh ngựa thì phải cho dùng trăn nam mỹ
    YÊU CÚN NHẤT TRÊN ĐỜI

Quote Originally Posted by trolai View Post
    Đây là sự thật 100%.Trước đây mình cũng cai bằng các biện pháp như cai tại nhà,đi trung tâm cai nghiện nhưng tất cả đều không thành công.Cho đến một hôm mình đọc được một bài thuốc dân gian nói rằng để quên được thuốc phiện(thuốc đen)thì hãy dùng tiết lươn hòa với rượu để uống.Mình thử làm theo và thấy có kết quả cho đến thời điểm này (6 năm không dùng dù chỉ 1 lần).Áp dụng với tất cả các loại ma túY.
    với mình là vậy còn với người khác mình không biết thế nào nhưng cũng xin được chia xẻ với mọi người.

Hướng dẫn:
    1.Chuẩn bị nguyên liệu.
    + 1,5kg lươn( để trong chậu dùng đần)
    + 0,5lit rượu
    2.Cách làm.
    Các bạn lấy giấy báo vuốt từ đầu con lươn đến đuôi bao giờ thấy hết nhớt thì lấy dao chặt đứt đuôi(5 phân từ đuôi lên)hứng tiết ở đuôi con lươn chảy ra vào chén rượu nếu tiết không chảy thì lấy tay vuốt từ đầu lươn xuống cứ như vậy bao giờ được khoảng 5-7 giot tiết là được,các bạn khuấy đều và uống luôn.Còn phàn thịt lươn các bạn lấy dao loc xương ra phàn thịt có thể xào xả hoặc nấu cháo(không cần lọc xương).
    Mỗi ngày các bạn dùng 1 con lươn bao giờ hết 1,5kg thì dừng.sau 1 tuần các bạn lại dùng 1,5kg(mỗi ngày 1 con cho đến hết)sau 2 đợt thì thôi và sau 6 tháng các bạn sẽ không nhớ ma túy nữa cộng với lòng quyết tâm.

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG
    anh oi cho em hỏi chút là dùng hai đợt mỗi đợt 1,5kg lươn rồi dừng hay là dùng suốt trong sáu tháng? dùng xong sẽ ko còn nhớ tới ma túy nữa ạ?

Page 1 of 3 123 LastLast