Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 21 to 30 of 39

Thread: Offline Tất niên!!!!!

^^ lâu rồi ko off cùng niềm tin >> xin 1 vé " Dự Phòng " hehe
    !! Đc CÁi Đẹp Zai...Kute...Ngoan Ngoãn...Hiền Lành...Có XE Đạp Riêng... Mỗi Tội Nghiện !! :97:

Danh sách em B đã cập nhật đầy đủ, hôm đó ai ở trong danh sách vắng mặt sẽ bị khóa nik 1 tháng , còn riêng em B nếu danh sách của em thiếu người nào sẽ bị khóa nik vĩnh viễn .............khâm thử............Riêng ninhtroc vì bị đau mắt ảnh hưởng đến dung nhan và sợ mang bệnh đến cho nhân dân Thủ đô nếu vắng mặt miễn truy cứu
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Danh sách em B đã cập nhật đầy đủ, hôm đó ai ở trong danh sách vắng mặt sẽ bị khóa nik 1 tháng , còn riêng em B nếu danh sách của em thiếu người nào sẽ bị khóa nik vĩnh viễn .............khâm thử............Riêng ninhtroc vì bị đau mắt ảnh hưởng đến dung nhan và sợ mang bệnh đến cho nhân dân Thủ đô nếu vắng mặt miễn truy cứu
    Cứ thử không đi đi xem có bị truy cứu "trách nhiệm hình sự" không? Không đi đi xem "hậu quả" sẽ như thế nào. Cứ thay đổi liên tục không biết đằng nào mà lần. Lý do đau mắt chỉ nhỏ như con kiến thôi. Không đi thì "niệu thần hôn"!
    Bống cập nhật lại danh sách (có bổ sung):

1. ltvt
    2. xxxCrazyxxx
    3. thanhrona
    4. trolai và phu nhân
    5. cuocsongmoi29
    6. thienlong
    7. Bống
    8. ngua_hoang
    9. Men7x.Pro
    10. phanhieu
    11. ninhtroc_7x

12. Mag "củ chuối"
    13. Tuan_2.0 (buochut)
    14. Mr Bem

15. Owen
    16. Tuan2010
    17. Quỳnh Anh và Bạn trai
    .........

Còn ai thiếu nữa tự bổ sung giúp Bống nhé! Chốt danh sách đến hết ngày thứ 6. Phiền mọi người để lại cả số điện thoại, nếu có ngủ quên thì còn alo (ngua_hoang nhé!)
    Thanks all!...

Quote Originally Posted by Vô Danh Khách View Post
    [COLOR=red]Anh Have Fun ko ra Hà Nội trùng vào dịp off của chúng ta, rất tiếc vì chưa có cơ hội và duyên kì ngộ đc gặp anh. Còn trung owen thì vẫn chưa thấy hồi âm. Do dạo trước mất sim nên đã mất số của Owen. Đề nghị Bống liên lạc với Owen khẩn cấp bằng điện thoại.
    Giao cho anh Béo có mỗi việc liên lạc với anh Fun và anh Owen cũng không làm xong, lại đùn đẩy cho em.
    Em liên lạc với anh Owen và nhận được câu trả lời "BẬN ĐẾN MẤY ANH CŨNG ĐI".
    vậy là oki, anh Béo kia trả công em nhanh!!!!

Sao lại quỳnh anh và bạn trai:alien-baby-8: yêu cầu sửa lại ko e ko đi đâu... Nó Là bạn thân e nó còn chưa nhận lời e đi 1 mình đó đê chị bống iu của lòng em xóa cái chữ " Bạn trai" đê:23: đã có đâu mà bạn vs chả trai....Bao h cũng bị đăng ký cuối cùng:26::36:

@ Bống: Em muốn trả công gì đây, cả cuộc đời a xin dâng hiến cho em a còn chả tiếc nữa là những thứ khác.
    @QA: Bạn trai cũng đc chứ sao. Ko thì chú điều cho con Taxi đến đón
    @ USD: Kết bông chùy cho anh, hum đi off là phải có, ko thì đừng trách anh sống bạc. :31:
    [/URL]

Quote Originally Posted by Vô Danh Khách View Post
    @ Bống: Em muốn trả công gì đây, cả cuộc đời a xin dâng hiến cho em a còn chả tiếc nữa là những thứ khác.
    @QA: Bạn trai cũng đc chứ sao. Ko thì chú điều cho con Taxi đến đón
    @ USD: Kết bông chùy cho anh, hum đi off là phải có, ko thì đừng trách anh sống bạc. :31:
    Xin lỗi chú nhớ nó k phải bạn zai con huhu....thế thì làm sao lấy đc chồng :alien-baby-6:

hehe ha ha hihi ;cuộc sống mới đẹp làm sao.Dù có lỗi với mọi người vì đăng ký cả bx và cậu ấm nhưng vì lý do riêng lên không đi được.Lý do là mình chuẩn bị có thêm nhóc nữa(sáng nay mới biết tin) vui quá. nhưng tớ vẫn sẽ có mặt đúng giờ. Lại được làm bố hahahahaha
    SỨC MẠNH KHÔNG ĐẾN TỪ THỂ CHẤT.
    NÓ ĐẾN TỪ Ý TRÍ BẤT KHUẤT.

Quote Originally Posted by trolai View Post
    hehe ha ha hihi ;cuộc sống mới đẹp làm sao.Dù có lỗi với mọi người vì đăng ký cả bx và cậu ấm nhưng vì lý do riêng lên không đi được.Lý do là mình chuẩn bị có thêm nhóc nữa(sáng nay mới biết tin) vui quá. nhưng tớ vẫn sẽ có mặt đúng giờ. Lại được làm bố hahahahaha
    Xin gửi lời chúc mừng tới bác Tái. Chúc gia đình bác luôn đầm ấm hạnh phúc!:29::29::29::29::29:

Quote Originally Posted by trolai View Post
    he he he! Mai nhà nhà người Niềm tin dc khao rui:alien-baby-5:

Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast