Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
Results 31 to 39 of 39

Thread: Offline Tất niên!!!!!

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Up nào............ :08:
    Còn một ngày để cho mọi người đăng kí tham gia, nhanh tay nhanh chân kẻo hết chỗ nào :07:
    Reply nhanh :53: ko chủ đề sẽ sớm đóng lại đó, lúc đó khóc ko kịp đâu :31:

theo danh sách thì cũng đc 3 mâm rồi nếu thiếu thì cũng đc 2 mâm , nhưng thế cũng là vui...yêu cầu anh chị em có mặt đầy đủ, sáng mai mình 4h bắt đầu khởi hành từ QN tạt té 11h30 tới nơi
    P/S Theo B nói mai người đàn ông của B bận , anh sẽ hy sinh cái "tôi" của mình để làm người đàn ông của B được hem
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    P/S Theo B nói mai người đàn ông của B bận , anh sẽ hy sinh cái "tôi" của mình để làm người đàn ông của B được hem
    Hy sinh cái je thế vài thèng nữa mún hy sinh thì ông tính sao? :28:
    Sống như thế sống ô sống nhục sống làm vẩn đục non sông...

12H trước buổi off ace miền bắc mình mong sẽ có nhiều nhiều người tham gia để mọi người trên dd NIEMTIN hiểu nhau hơn và cùng nhau hướng tới tương lai tươi sáng.
    thân.
    SỨC MẠNH KHÔNG ĐẾN TỪ THỂ CHẤT.
    NÓ ĐẾN TỪ Ý TRÍ BẤT KHUẤT.

Chúc tất cả anh em thành viên mới cũ miền Bắc có một buổi Offline vui vẻ,nhiều kỉ niệm...Xin hẹn tất cả các bạn một dịp khác. Mình thực ra rất muốn có mặt cùng với các bạn ngày hôm nay, những bạn trẻ thật cứng cỏi và đáng nể phục ! ( Rất thật lòng..Ko xã giao nhé ! ).Nhưng có chút lí do bất khả kháng nên ko thể...Có gì vui,chụp ảnh chia sẻ cho tớ mới nhé !!!! Thân !

tl với p.hieu sory cả nhà nhé. rất muốn vui đến cùng với nhà mình nhưng có việc kg đừng được.
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

o mình tưởng off 15 tháng 1 dương lịch cơ mà , off xong rồi à ... để mình đọc lại có sự nhầm lẫn nhẹ ở đây . hay năm ngoái nhỉ ? qê quá

h0ngan's Avatar

Quote Originally Posted by Khongduockhoc View Post
    o mình tưởng off 15 tháng 1 dương lịch cơ mà , off xong rồi à ... để mình đọc lại có sự nhầm lẫn nhẹ ở đây . hay năm ngoái nhỉ ? qê quá
    năm ngoái ngoái nữa bác àh có 1 sự nhầm lần nhẹ
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

Đề nghị đồng chí Admin đưa hình ảnh buổi offline lên cho anh em chiêm ngưỡng.
    Buổi gặp mặt thành công ko đồng chí?
    Cá nhân tôi ghi nhận sự nhiệt huyết,tình cảm của đồng chí.Nhưng tiếc rằng lòng tin đặt nhầm chỗ

Page 4 of 4 FirstFirst ... 234