Results 1 to 3 of 3

Thread: Không ma túy

Không ma túy

Các bạn hiểu thế nào là không ma túy? Hãy niệm từ " Không ma túy" hàng ngày bạn sẽ thấy mỗi một ngày bạn sẽ hiểu từ đó khác nhau. Chính con người bạn ngày càng thấm sâu và hiểu rõ hơn về thế nào là không ma túy. Cho đến khi điều ấy trở thành đương nhiên đối với bạn . bạn sẽ thành công. nên niệm ít nhất 365 ngày.

Quote Originally Posted by khongchuquan View Post
    Các bạn hiểu thế nào là không ma túy? Hãy niệm từ " Không ma túy" hàng ngày bạn sẽ thấy mỗi một ngày bạn sẽ hiểu từ đó khác nhau. Chính con người bạn ngày càng thấm sâu và hiểu rõ hơn về thế nào là không ma túy. Cho đến khi điều ấy trở thành đương nhiên đối với bạn . bạn sẽ thành công. nên niệm ít nhất 365 ngày.
    " Không matuy" nghĩa là không dùng matuy, hay là không nghĩ đến matuy ?nhưng không chơi ma túy còn đc chứ bảo không nghĩ tới matuy thì hơi khó , ngày nào em cũng dành vài phút để tưởng niệm nó , em tưởng niệm nó về những gì nó đã mang đến cho em , mới đó thôi em mới hơi có tí lăn tăn mà con bé người yêu em nó đã bỏ rơi em rồi
    Anh chẳng còn chi , ngoài con tim héo em ơi ới ới

:stick-1:
    Cảm ơn Amin đã cho em post bài này

Mỗi một ngày trôi qua không có sự hiện diện của matuy là một ngày thành công. Thành công chỉ được tính khi ta đã đạt đến nó, bởi có mấy ai tạo ra thành công rồi giữ nó bên mình cả đời mà không cố gắng đâu... Tóm lại là, thành công được lúc nào thì hay lúc đó, và càng có nhiều thành công thì càng tốt.. Hehe! Fighting! :20:
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!