Results 1 to 4 of 4

Thread: Góp ý với Ban quản trị Diễn đàn !

Góp ý với Ban quản trị Diễn đàn !

Vào Diễn đàn đã thấy không khí Xuân với mai vàng...Đẹp thì chắc có đẹp nhưng khó đọc lắm Ban quản trị ơi...Căng cả mắt có khi mới đọc xong bài Post. Đề nghị thay cái wall khác cho mọi người dễ đọc.
    Cảm ơn !

Em sorry anh Khánh vì cái tội tà lanh tranh phần trả lời của Ban QT nha.:70:
    Ở dưới trang web của mình có cái ô "Chọn giao diện" đó anh. E cũng thấy cái giao diện Tết, và trước kia là giao diện Noel đẹp thì rất đẹp nhưng khi đọc bài thì một là em chọn giao diện khác, hai là em bôi đen cái bài em cần đọc anh ạ. Anh thử làm thế coi có ok ko anh!
    Một lần nữa sorry anh nhá :70:

Quote Originally Posted by hivongnhieu View Post
    Em sorry anh Khánh vì cái tội tà lanh tranh phần trả lời của Ban QT nha.:70:
    Ở dưới trang web của mình có cái ô "Chọn giao diện" đó anh. E cũng thấy cái giao diện Tết, và trước kia là giao diện Noel đẹp thì rất đẹp nhưng khi đọc bài thì một là em chọn giao diện khác, hai là em bôi đen cái bài em cần đọc anh ạ. Anh thử làm thế coi có ok ko anh!
    Một lần nữa sorry anh nhá :70:
    Cảm ơn HIVONGNHIEU, mình tìm thấy cái thay đổi giao diện rồi ! Mất thời gian cho mọi người quá....Thân bạn !

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Closed Topic!!!