Results 1 to 10 of 10

Thread: xì pham mấy ngày tết

xì pham mấy ngày tết

Mấy ngày tết , trời mưa phùn , chẳng biết đi đâu vào Diễn đàn chơi mà chẳng có ai, chẳng biết spam vào đâu tớ lập topic này cho các cậu xì pem thích viết gì cũng đc , gửi lời chúc cho nhau thêm ấm tình bạn hữu , và cũng mong năm sau anh em mình cố gắng hơn , vững bước hơn trên con đường tìm lại chính mềnh, chỉ mấy ngày tết thôi nhá sau đó đóng lại
    Có ai trong Miền nam gửi chút nắng ấm cho anh em Miền bắc" lạnh từ trong ruột lạnh ra , lạnh từ ngoài lạnh vào" ôi! cái rét miền bắc khổ thật , chỉ thương bố mẹ quanh năm tay lấm, chân bùn , thương đàn gà mới xuống ổ, thương đàn trâu đang cày bừa
    Chúc cả nhà có cái tết vui vẻ bên gia đình " và nói không với matuy ", xóc đĩa lô đề thì đc
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Càng cố gắng vun đắp thì càng cố tình đạp đổ, mong năm mới có cái mới quên hết cái cũ đi
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Hôm nay 30 rồi , không có gì thay đổi mai mùng 1 tết , sáng mai lại khoác balo lên đường, mùng 1,2 oánh phỏm làm vui, quyết không bem:01:
    Cảm ơn Amin đã cho em post bài này

30 tết rồi , ko khí nhộn nhịp quá , năm nay ăn tết ngon , người iu vui , bố mẹ vui mình cũng thấy vui , ấm áp hạnh phúc thế. Trong Nam nắng nóng kinh anh N ạ , gởi tí nắng ngày cuối cùng của năm cho ACE miền Bắc nhé .Ấm từ trong tim ấm ra , ấm luôn cả tấm lòng . Vững bước lên AE nhé , tết thật vui , tết ko nghẹo , cẩn thận ko đc để phải ngã nặng đấy . Chuẩn bị đếm dần những giờ cuối cùng của năm 2010 nào .........:onion-head-27:

THÔNG BÁO: Từ hôm nay, 30 tết, nhok chính thức nhận lì xì từ gia đình NIEMTIN bằng các hình thức sau: tiền mặt, chuyển khoản, quà cáp, card điện thoại, đồ ăn thức uống... hay tất tần tật những gì làm nhok vui là nhok nhận hết á.. kaka.. :45:

Cách lì xì có thể là: nhận trực tiếp, qua đường bưu điện, chuyển khoản hoặc tài khoản điện thoại... Ai thích cách nào thì click vào để biết thêm chi tiết nhá... Cứ tự nhiên, đừng ngại, hehe :55:
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

xì pem phát cuối không 2 ngày tiếp theo ko đc spem

Mình chúc mình năm mới oánh lô đc lô , oánh đề đc đề, và chúc ai cùng máu cũng thế
    chẳng biết viết gì vào chữ ký
    riêng em matuy"cho không lấy thấy không chơi"

Năm mới con chả mong ước gì nhiều,chỉ cần 1 tháng kiếm đc dăm bảy chục triệu là cũng tạm đủ rồi,còn về nhân duyên xin ơn trên cho con nhá tạm Mai Phương Thúy hoặc Jennifer Phạm cũng đc,con chỉ xin có vậy thôi hà...

ab
    Last edited by Tuan_2.0; 20-03-11 at 02:19 PM.
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Tối 30 xã rỉ tai "em đưa anh ít xiền mai anh lì xì ông nội với mấy mẹ con". Hic, "mỡ nó rán nó" :65: Nhưng "no star", xã zui, mình zui, cả nhà mìn zui là được nhỉ:70:

Quote Originally Posted by nhóc phù thủy View Post
    THÔNG BÁO: Từ hôm nay, 30 tết, nhok chính thức nhận lì xì từ gia đình NIEMTIN bằng các hình thức sau: tiền mặt, chuyển khoản, quà cáp, card điện thoại, đồ ăn thức uống... hay tất tần tật những gì làm nhok vui là nhok nhận hết á.. kaka.. :45:

Cách lì xì có thể là: nhận trực tiếp, qua đường bưu điện, chuyển khoản hoặc tài khoản điện thoại... Ai thích cách nào thì click vào để biết thêm chi tiết nhá... Cứ tự nhiên, đừng ngại, hehe :55:
    he he nhóc nè để laK chuyển phát nhanh cho nhóc cục kẹo nhá he he chúc nhóc năm mới vui vẻ và hạnh phúc bên người thân ! :55:

Quote Originally Posted by NguyễnMạnhHuy View Post
    he he nhóc nè để laK chuyển phát nhanh cho nhóc cục kẹo nhá he he chúc nhóc năm mới vui vẻ và hạnh phúc bên người thân ! :55:
    Nhok sẽ chờ cục kẹo đấy nha laK :56: hehe!
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!