Results 1 to 10 of 10

Thread: Không biết mấy topic ở diễn đàn rồi ! lần này quyết tâm

Không biết mấy topic ở diễn đàn rồi ! lần này quyết tâm

Mình đã rất nhiều lần quyết tâm mà ko được
    giờ vợ mới sinh em bé ngộ nghĩnh quá nhìn mà rơi nước mắt.........
    Mẹ mình biết và quan tâm rất nhiều .... hnay đang hít trong phòng . mẹ vào nhẹ nhàng nói con cai đi . nhìn bé ngộ nghĩnh ngoan kìa ... mà mình rơi nước mắt . bế em bé thì nó cười ... mới 5 ngày tuổi .
    Hnay mình đã quyết định bảo mẹ đưa ra nhà riêng khóa cửa ngoài 1 tuần ( nhà không có cửa phụ ) . vì ở nhà thì bố mình sẽ biết ....
    Không biết sau lần này thế nào . 1 tuần đủ hết cơn chưa .. nếu hết được mình phải cố gắng vì baby của mình thôi . dù biết rất gian khó

Sẽ khó khăn đó. Môi trường của bạn thì ráng nằm 7 ngày đi rồi uống Nal cho chắc, chứ ko dễ té lắm.

Co len ban toi oi...no vat tu 12 h den 48 gio la met nhat thoi...tinh gia co may chuc tieng ah..cn ve sau nhe nhag hon nhieu lam ban ah..minh hom nay la ngay 3 thay do hon hom wua nhieu lam.,.

Gio co baby la mot suc manh..niem tin de ben ban vuot qa kho khan....co len.,.tat ca vi tuong lai con em chung ta.,ko can nghi xa soi..chi càn vi be cat con 5 ngay...roi tinh tiep...

fffffffffffffffffffffffffffffffffffffff
    Last edited by nguoimoi; 23-11-15 at 10:49 AM.

jkhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
    Last edited by nguoimoi; 23-11-15 at 10:48 AM.

Cám ơn tất cả mọi người . Mình đang cố gắng tập trung vào game
    Hi vọng lần này k như mấy lần trc
    NGhĩ tới con mà thương quá . 2 ngày ko đc gặp bé rồi

Quan trọng nhất là ý chí quyết tâm trong thời gian này thôi chứ thật ra thuốc cũng chỉ hỗ trợ phần nào thôi bạn nguoimoi ạh. Nếu đơn giản như bạn nói thì có lẽ nhiều ae trong 4r ko phải vất vả sống dở chết dở với cái heroin này đâu nguoimoi ơi. Như nguoimoi nói hiện tại bạn đang nghiện ở mức nhẹ mình thấy điều đó thật sự là may mắn cho bạn và gia đình bạn đấy nguoimoi ah, cố gắng tránh xa heroin ra đừng suy nghĩ đơn giản và chủ quan như vậy nhé....thật sự nghiện rất rất khổ !!!

Chúc cho bro Cuocsongmauden có thật nhiều ý chí và quyết tâm trong lần cai này. Thương vợ thương con vậy hãy cố gắng lên... chúc bro thành công !!!

cám ơn giangx
    bạn nguoimoi bỏ cái ý nghĩ nghiện nhẹ đi . Mình vs thằng bạn . nó cũng là chủ tiệm net . 2 thằng ngày kiếm ra 2tr nên bỏ ra 200 nghìn nghĩ nó là ít . xong mồm lúc nào cũng ns mình chơi cho vui chứ nghiện gì..... ngồi hit nhà riêng thuốc nước laptop bên cạnh . cứ nghĩ thế là vui ...
    giờ ms có cảnh đang ngồi vật vã đây .......