Mình dính dzô HE đc khoảng 13 năm rồi . Cai thì các bạn biết rồi đó , khoảng thời gian mình nghiện đến giờ thì ...đếm ko hết . Mình chưa bao giờ vào trường lần nào . Mình chủ yếu cai tay bo ko à .Lần cai cuối cùng là tháng 7 năm ngoái . Và Mình chơi lại cách đây chừng gần 3 tháng thôi . Nhưng mình đã cảm nhận đc là mình đã nghiện nặng lại rồi . Mình ko dám khoe với mọi người chứ sức chịu đựng của mình hơi bị good . Mình đã ngưng đc 1 ngày . Tính ra là 26 giờ . Ý mình là ngày bữa trước mình vẫn chơi nhưng qua đúng 26 tiếng rồi . Giờ đang là 8 giờ tối . Mình chưa đi ngủ . Và có lẽ sẽ ko ngủ đc rồi . Mình sợ nhất là đi tắm . Mình hiện đang uống thuốc Bông Sen nhưng mình biết chắc nó chĩ hỗ trợ cho mình phần nào thôi . Uống cho ba mẹ thấy vui thôi . Mình rất mệt nhưng vẫn tỏ ra bình thường . Hiện tại thì vẫn đang vật vã . Mình post bài lên đây là muốn hõi làm thế nào để ko bị nghiện lại ? Rất may là mình ko dính vào cái bệnh kia . Và cho hõi luôn khi ng ta sử dụng HE thì trong cơ thể ng đó có những bệnh gì trong người ?
Và sẵn đây mình cũng xin nói vài điều về chuyện cai tại nhà . Vì mình đang trãi qua nên mình biết chắc luôn là : nếu tự nguyện cai thì ko dám nói nghen còn mà gđ bắt cai thì đến bất cứ cái gì cã . Đúng là chã có cái thuốc gì mà làm mình ko vật vã đc . Vì thế khi cai chĩ có cách tay bo là hữu hiệu nhất .
Mệt rồi đây . Tớ đi tắm phát