Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 15

Thread: Đang cai nghẹo nhìn những hình này chóng hết cả mặt

Đang cai nghẹo nhìn những hình này chóng hết cả mặt

2. Có 13 người hay 12 người

3. Tìm được hình mặt người phía trên tấm ảnh không ?

4. Chấm đen hay chấm trắng ?

5. Chuyển động hay không

6. Nhìn vào dấu chấm đen rồi lùi người ra phía sau hoặc phía trước

Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

8. Nhìn kĩ dấu cộng màu đen ......

9. Có 11 cái mặt. Người thường sẽ chỉ thấy 4-5 cái. Có óc quan sát thì thấy 6-8 cái. Thông minh thì thấy 9-10 cái. Chập mạch thì thấy hết ( nguocgio nhìn thấy hết )

10. Nhìn kĩ 4 dấu chấm đen trong khoảng 30s, sau đó nhìn chăm chú vào bức tường hoặc tờ giấy màu trắng

11.
    Theo các kết quả nghiên cứu, bán cầu não trái điều khiển nửa thân người bên phải, bán cầu não phải thì ngược lại. Bán cầu não trái có vai trò chính chỉ các kỹ năng nói, viết, tính toán, tư duy và phán đoán; còn bán cầu não phải đóng vai trò chủ đạo quyết định sự khéo léo, óc thẩm mỹ, khả năng cảm thụ âm nhạc, tình cảm, lòng say mê… Như vậy, mỗi bán cầu não đảm trách những nhiệm vụ cụ thể, riêng biệt và khi được phát triển, sẽ đem lại những bộ kỹ năng hoàn toàn khác nhau.

- Sẽ có 3 trường hợp xảy ra khi bạn xem tấm hình ở trên:

1. Ngược: Bạn luôn luôn hoặc trong đa số trường hợp thấy cô gái quay ngược chiều kim đồng hồ. Điều này có nghĩa là bạn sử dụng não trái nhiều hơn (hay bạn là người thiên về não trái).

2.Thuận: Bạn luôn luôn hoặc trong đa số trường hợp thấy cô gái quay theo chiều kim đồng hồ. Điều này có nghĩa là bạn sử dụng não phải nhiều hơn (hay bạn là người thiên về não phải).

3.Bạn thấy cô gái lúc quay chiều này lúc quay chiều kia. Điều này có nghĩa là bạn sử dụng đều cả não trái và não phải
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Nhìn bình thường cả 2 mắt thì tui thấy quay ngược chiều kim đồng hồ. Tui bịt mắt trái lại thì nhìn thấy cô gái quay ngược chiều kim đồng hồ, bịt mắt phải lại thì thấy quay theo chiều kim đồng hồ. Mới bỏ tay khỏi mặt bịt ra thì nó quay linh tinh, thủy tinh

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

Xời, nhức cả mắt thật. Mà cái cô gái đó em chỉ thấy quay ngược chiều kim đồng hồ thui. Chắc em chỉ sử dụng bán cầu trái :confused:

mềnh thì thấy chỉ quay xuôi chiều kim đồng hồ thui.
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

hơhơ, giờ thì lại thấy quay cả hai chiều, mệt óc thật.

quay lung tung anh ạ.lúc thì xuôi lúc thì ngược.cái bọn nghĩ ra cái này kinh nhỉ.hiểm vãi
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

đúng là hiểm thật. em ko tin vào mắt chột nữa .nhìn cô gái quay ngược...mà em nghĩ ku T chắc bị Đao khi nói quay xuôi,thử theo ông Men bịt một mắt lại thì lúc đấy mới tin nó quay cả xuôi nữa...hix. còn nhìn chăm chú vào giống cộng đen thì thấy mất hút các mặt màu hồng chỉ thấy mỗi vòng xanh quay tròn thôi..chắc em bị điên đến nơi òy...kinh thật.

ui, cái trò số 10 kia nhìn vào 4 dấu chấm đó rùi nhìn ra nền trắng em thấy hình mặt đức cha nhé!
    Hay nhở.

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Chả thấy gì nhỉ.............. Chả lẽ................... Close topic nhở

:y45:

.................................................. .................................................. ......
    Spam phát cho giống như ...... :y162: ...... :y57:

Page 1 of 2 12 LastLast