Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 15 of 15

Thread: Đang cai nghẹo nhìn những hình này chóng hết cả mặt

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post

11.
    Theo các kết quả nghiên cứu, bán cầu não trái điều khiển nửa thân người bên phải, bán cầu não phải thì ngược lại. Bán cầu não trái có vai trò chính chỉ các kỹ năng nói, viết, tính toán, tư duy và phán đoán; còn bán cầu não phải đóng vai trò chủ đạo quyết định sự khéo léo, óc thẩm mỹ, khả năng cảm thụ âm nhạc, tình cảm, lòng say mê… Như vậy, mỗi bán cầu não đảm trách những nhiệm vụ cụ thể, riêng biệt và khi được phát triển, sẽ đem lại những bộ kỹ năng hoàn toàn khác nhau.

- Sẽ có 3 trường hợp xảy ra khi bạn xem tấm hình ở trên:

1. Ngược: Bạn luôn luôn hoặc trong đa số trường hợp thấy cô gái quay ngược chiều kim đồng hồ. Điều này có nghĩa là bạn sử dụng não trái nhiều hơn (hay bạn là người thiên về não trái).

2.Thuận: Bạn luôn luôn hoặc trong đa số trường hợp thấy cô gái quay theo chiều kim đồng hồ. Điều này có nghĩa là bạn sử dụng não phải nhiều hơn (hay bạn là người thiên về não phải).

3.Bạn thấy cô gái lúc quay chiều này lúc quay chiều kia. Điều này có nghĩa là bạn sử dụng đều cả não trái và não phải
    Choy` oy.. cái pà này.. pả quay tùm lum.. chóng mẹt wớ.. lúc xuôi lúc ngược à.. làm nhok "đỏ con mắt bên phải, ngứa con mắt bên trái" lun oy`.. híc.. kiểu này chak phải đi mua V-Rohto quá..

Chơi trò đó của Cua mệt mún chết.. chơi trò của nhok đơn giản hơn nhiều, dễ chơi, dễ trúng thưởng nè.
    Mọi người click vào đây thi xem ai nhanh tay nhanh mắt hơn nhé :y199:
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Công nhận dễ chơi thiệt đó . Vui quá chừng luôn . Đang đeo tai phone , ko nghe nhạc gì hết để tập trung chơi ... Tìm ra đc 3 điểm khác nhau rồi á . Bạn nào muốn so sánh kết quả thì pm tui nha . Xem đúng với kết quả mình tìm đc ko nha

Quote Originally Posted by tvc_vt View Post
    Công nhận dễ chơi thiệt đó . Vui quá chừng luôn . Đang đeo tai phone , ko nghe nhạc gì hết để tập trung chơi ... Tìm ra đc 3 điểm khác nhau rồi á . Bạn nào muốn so sánh kết quả thì pm tui nha . Xem đúng với kết quả mình tìm đc ko nha
    :y65: tvc còn ác hơn cả nhok.. kaka
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Page 2 of 2 FirstFirst 12