Results 1 to 10 of 15

Thread: Toi phai lam gi bay gio?

Threaded View

Toi phai lam gi bay gio?

Vào diễn đàn lâu rồi nhưng Hôm nay tôi thực sự cần đến những lời động Viên của Người khác về hoàn cảnh của mình.tôi là môt Người bình thường nhưng chồng tôi nghiện mt khá lâu rồi , tôi đã đưa đi cai nhiều nơi , tự cai , ,, nhưng cứ chỉ được một thời gian là lại tái ,hôm nay là ngày thứ 2 chồng tôi tự cai bằng thuốc ngủ nhưng đến trưa không ngủ nổi lại mò đi, chơi xong lại ngủ được luôn , Trong lúc ngủ thì Ko thở đuoc môi mắt Tím tái, tôi đua đi Viên họ tiêm Thuốc mới Tỉnh lại, Về đến nhà lại đòi đi.chưa bao giờ t Thấy sợ như lúc này, cai nhiều lần quá t chỉ sợ hại ngườii, mà ko cai thì bây giờ chồng tôi Ko còn là ngườii bình thường nũa, hay cáu gắt, bực bội, Và bất cần , tôi giờ Ko biết phải làm Sao đẻ giúp chồng tôi bây h , t phải nói thế nào, lúc bình thường thì rất quyết tâm đi cai nhưng chơi vào lại Ko muốn đi, cứ nghi Mình tự cai đuoc , nhưng có LẦN nào đượcc Đâu , nhìn chồng tôi ngủ Mà tôi Thấy xót xa , Ko biêt phải làm thé nào Trong Hoàn cảnh này đây
    Last edited by ninhtroc_7x; 06-04-11 at 10:57 PM. Reason: chú ý viết bài phải có dấu , đi sửa mệt lắm , cảm ơn