Results 1 to 5 of 5

Thread: 1 lời ngặn gọn!!!

Exclamation 1 lời ngặn gọn!!!

Bạn hay mình đã bỏ được MT chưa? Qua nghiên cứu tranh luận trên dd, mình mong tôi và các bạn hãy cố gắng có thật nhiều nghị lực để vượt qua nó...vượt qua cám dỗ bằng chính suy nghĩ và nghị lực của bản thân. Mình ko phủ nhận hiệu quả của chống tái Met hoặc Nal...nhưng theo mình nghĩ nếu bạn còn dùng nó đồng nghĩa với việc bạn ko bao giờ quên đc MT...mình mong tôi và các bạn sẽ vững lòng tin...Cám ơn các bạn đã tiếp sức cho mình!!!

Quote Originally Posted by CoDungDuocKhong View Post
    Mình ko phủ nhận hiệu quả của chống tái Met hoặc Nal...nhưng theo mình nghĩ nếu bạn còn dùng nó đồng nghĩa với việc bạn ko bao giờ quên đc MT..

Nghiện MT là một BỆNH LÝ đặc biệt, có bệnh thì phải chữa, chữa là phải có...thuốc !!! Ko có đơn giản, và nếu đơn giản chả mấy ai trong chúng ta dính vào MT cả ! Rất tiếc, quan niệm của bạn là chưa được đúng đắn lắm bạn à...Thân !

Xin cám ơn đã góp ý...ý của mình là không thể sử dụng nó suốt đời...còn nếu dùng mãi thì cũng bất tiện nhỉ. Thuốc giúp mình vững vàng thêm tâm lý, nhưng khi tâm lý đã hoàn toàn vững vàng thì có lẽ ko cần thuốc nữa ha.. Theo ý nghĩ cá nhân của mình là vậy, mình hi vọng mình sẽ vững vàng...chân thành cảm ơn bạn!!!

Xin cám ơn đã góp ý...ý của mình là không thể sử dụng nó suốt đời...còn nếu dùng mãi thì cũng bất tiện nhỉ. Thuốc giúp mình vững vàng thêm tâm lý, nhưng khi tâm lý đã hoàn toàn vững vàng thì có lẽ ko cần thuốc nữa ha.. Theo ý nghĩ cá nhân của mình là vậy, mình hi vọng mình sẽ vững vàng...chân thành cảm ơn bạn!!!
    Mình cũng chỉ là vài lời cảm nhận từ cái cuộc đời tệ bạc của chính bản thân mình thôi, cũng rất mong bạn vững vàng tiến...Ko lùi nhé !!! Thân bạn !

Thuốc giúp mình vững vàng thêm tâm lý, nhưng khi tâm lý đã hoàn toàn vững vàng thì có lẽ ko cần thuốc nữa ha.. Theo ý nghĩ cá nhân của mình là vậy, mình hi vọng mình sẽ vững vàng...chân thành cảm ơn bạn!!!
    đúng đó CoDungDuocKhong
    uống thuốc chống tái là tốt, nhưng cũng đừng phụ thuộc vào nó quá kg nhẽ phải song hành cùng nó cả đời sao.
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.