Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: Em sẽ đi lên lầu ...nếu anh muốn thì ...?

Em sẽ đi lên lầu ...nếu anh muốn thì ...?

Tôi và bạn gái đã quen nhau từ hơn 1 năm và chúng tôi quyết định đám cưới .
    Cha mẹ hai bên đều ủng hộ chúng tôi . Bạn bè ủng hộ chúng tôi . Còn bạn gái của tôi , cô ấy thực sự là ước mơ của tôi !
    Chỉ có một điều duy nhất … hơi phiền : đó là cô em gái của cô bạn tôi !
    Cô em vợ tương lai của tôi tròn đôi mươi, luôn mặc váy ngắn … không thể ngắn hơn được nữa ! Mỗi khi đến gần tôi thì cô ấy rất hay làm bộ cúi xuống nhặt cái gì đó khiến tôi có thể nhìn thấy … cả áo lót của cô ta !
    Tôi để ý thấy cô ta không làm như vậy khi đến gần những người khác .
    Một hôm , cô em vợ tương lai gọi tôi đến để kiểm tra danh sách khách mời đám cưới . Khi tôi đến thì cô ấy có một mình ở nhà ! Cô ấy thì thào vào tai tôi rằng cô ấy rất … ham muốn tôi , và vì tôi lại sắp lấy vợ nữa nên cô ấy không còn muốn kiềm chế nữa . Cô ấy nói muốn cùng tôi chỉ một lần thôi , rồi sẽ quên đi mãi mãi để tôi yên tâm lo cuộc sống gia đình riêng .
    Tôi rất sốc và chẳng nói được một lời nào , ngồi chết lặng !
    Cô ấy tiếp : Em sẽ đi lên lầu, nếu anh muốn thì … em chờ anh trên phòng ngủ của em .
    Tôi như hoá đá, ngồi lặng đi nhìn cô ấy đi lên lầu . Khi lên tới trên cầu thang , cô ấy kéo jupe xuống , tuột tất ra , rồi ném xuống cạnh chân tôi.
    Tôi đứng lặng đi một giây , rồi tôi quay đầu , lao ra phía cửa ra vào . Tôi mở cửa ra , đứng lặng một giây nữa , thở sâu , rồi đi về phía xe otô của mình.
    Bỗng tôi nhìn thấy bố vợ tương lai xuất hiện , ôm chầm lấy tôi , nươc mắt rưng rưng : Chúng ta rất hạnh phúc là con đã vượt qua lần test cuối cùng này . Chúng ta không thể nào tìm được một người đàn ông tốt hơn thế nữa cho con gái của chúng ta . Welcome to the family !
    st....

Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

test kiểu này mình tình nguyện trượt !
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

quan điểm của em là: thôi thì trúng thì trúng mà chẳng trúng thì trượt cũng đc anh ợ...

Ủa? Thiếu mất đoạn cuối quan trọng rồi . Hồi xưa em đọc ở đâu đó thì là anh này quay ra xe vì để quên BCS ngoài xe chứ cũng ko phải tốt đẹp gì
    ... Có một ngày trời đất bỗng nhẹ tênh
    Mây lênh đênh rong chơi cùng gió ...

Quote Originally Posted by Rainie View Post
    Ủa? Thiếu mất đoạn cuối quan trọng rồi . Hồi xưa em đọc ở đâu đó thì là anh này quay ra xe vì để quên BCS ngoài xe chứ cũng ko phải tốt đẹp gì
    Chết cười với coment này ! Thèng này gặp may , chứ là anh thì không dc may mắn như nó
    .

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Cô em vợ tương lai của tôi tròn đôi mươi, luôn mặc váy ngắn … không thể ngắn hơn được nữa ! Mỗi khi đến gần tôi thì cô ấy rất hay làm bộ cúi xuống nhặt cái gì đó khiến tôi có thể nhìn thấy … cả áo lót của cô ta
    Thêm cho ku trọc cái hình attach nè cho phù hợp với đoạn trên
    Attached Images Attached Images

Quote Originally Posted by Rainie View Post
    Có gì mà tốt với ko tốt chứ Rainie,hoa thơm thì phải oánh cả cụm mới là người biêt nâng niu những bông hoa chứ...ke..ke...
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Đúng roài!!! Ổng định đi lấy BCS đấy, mình cũng đọc truyện này rồi,,,ka ka, cũng may là ổng ko nói gì ha!!!

Truyện này cũng đọc đâu đó lâu rùi nên ko nhớ. Hum qua tính vào xì pam mà "bận" quá :y65:

Mà đúng là nhờ top này mới lòi mẹt chuột mấy bác nhà mình nhở, nhất là ku Tuấn với ku CĐTĐ. Bác chủ top thì thôi khỏi nói, cái mẹt gian thế kia mà

ý nghĩa của câu chuyện này là : đàn ông đi đâu cũng nên để BCS trong ô tô hoặc trong cốp xe máy
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Page 1 of 2 12 LastLast