Results 1 to 7 of 7

Thread: Chào

Chào

Chào các bạn.........
    mình mới biết chổ này,mong được làm quen với các bạn cùng cảnh ngộ (mình có H lâu lâu lắm rồi )

Xin chào , tôi nghe 1 người bạn có H nói " Đừng hỏi bạn sống được bao lâu , mà phải hỏi bạn lên sống thế nào "cùng cảnh thì ở đây có nhiều , còn "ngộ " thì ở đây chưa ai có
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Xin chào , tôi nghe 1 người bạn có H nói " Đừng hỏi bạn sống được bao lâu , mà phải hỏi bạn lên sống thế nào "cùng cảnh thì ở đây có nhiều , còn "ngộ " thì ở đây chưa ai có
    rất hân hạnh được làm quen với bạn

Chào bạn Tình yêu nơi đâu.bạn đã nghỉ chưa hay là vẫn đang chiến đấu thế ? Tôi giới thiệu trước nhé tôi tên thật là Minh nhưng tất cả mọi người đều gọi tôi là Bem.kể cả ngoài đời cũng vậy mọi ng toàn gọi thế ^^.Tôi sn 84 và cũng nhờ có DD mọi người động viên và giúp đỡ tôi rất nhiều về mặt tinh thần thế nên tôi cũng đã từ bỏ MT cũng dc 1 time rồi hihi.bạn có thể tự giới thiệu về bản thân 1 tý k? Bem rất vui khi dc làm quen vs bạn.
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Quote Originally Posted by tìnhyêunơiđâu View Post
    Chào các bạn.........
    mình mới biết chổ này,mong được làm quen với các bạn cùng cảnh ngộ (mình có H lâu lâu lắm rồi )
    Các bạn chào tìnhyêunơiđâu, hihi..........

"Chỗ này" cũng mới biết bạn, nhà NIEMTIN luôn sẵn lòng chào đón thành viên mới... cùng cảnh ngộ hay không cũng chẳng sao, quan trọng là có thể cảm thông và chia sẻ với nhau được hay không mà thôi... đồng ý hem nà?

Chúc bạn có nhiều niềm vui khi đến với 4rum nhé! :y12:

Quote Originally Posted by MrBem View Post
    Chào bạn Tình yêu nơi đâu.bạn đã nghỉ chưa hay là vẫn đang chiến đấu thế ? Tôi giới thiệu trước nhé tôi tên thật là Minh nhưng tất cả mọi người đều gọi tôi là Bem.kể cả ngoài đời cũng vậy mọi ng toàn gọi thế ^^.Tôi sn 84 và cũng nhờ có DD mọi người động viên và giúp đỡ tôi rất nhiều về mặt tinh thần thế nên tôi cũng đã từ bỏ MT cũng dc 1 time rồi hihi.bạn có thể tự giới thiệu về bản thân 1 tý k? Bem rất vui khi dc làm quen vs bạn.
    Bạn này tên gọi là Bem, còn có nick name là "Bem hột mít", cao 1m20, nặng 210kg... Yêu thể thao, thích du lịch, đặc biệt rất khoái món hột mít.. mong được làm quen với tất cả các bạn "lam lữ" trên diễn đàn NIEMTIN <<< Đây là lý lịch trích "dọc" của MrBem, nhok giới thiệu thêm cho tinhyeunoidau và mọi người được rõ hơn nhá.. kaka

P.s: Bem có đọc mí dòng này thì cũng đừng có nổi giận mà hành hung nhok nhá.. nhok chỉ nói sự thật thôi, nhưng tại cái sự thật đôi khi nó hơi mất lòng thế đấy.. haizz
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

hahahhahaha vui ngất ngay.cám ơn các bạn đã cho mình làm quen nha.
    Nói về mình hả,ok
    bị H hơn 10 năm
    không arv
    cao 1m70
    nặng 63kg
    CD4 >500

eo ơi sao huni lại nỡ vạch áo ox cho mọi người ngắm lưng thế.lần sau rut kinh nghiệm nhớ,các cụ ngày xưa có câu là "xấu chàng thì hổ ai" mà.hehe
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......