Page 5 of 6 FirstFirst ... 3456 LastLast
Results 41 to 50 of 58

Thread: Cai nghiện tại nhà vào đây nhé!

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    200k đó phá nát biết bao nhiêu tâm huyết và tiền bạc của biết bao gia đình em đi nhiều trung tâm mà chỉ có độc nhất anh TVN cho 2 xị về xe tới SG có ae nào cầm 2 xị đó mà về tới nhà đưa lại cho ba má chưa ta? ai làm đc vậy điểm danh cái coi keke!
    Ku nói nhỏ nhỏ thôi chứ vài bữa nữa lên cai a.Ngọc éo cho tiền về xe đâu á. A cầm 2 xị qua đưa cho mấy a bán hàng ở đối diện trung tâm TVN daklak nè thấy a ngoan không kaka

Daquy0711 bỏ được bao lâu rồi,ổn đinh chưa Mà hồi bữa nge nói bạn bị ông Duy lừa hết 700k hả,lấy lại dược chưa

NguyenVNN's Avatar

Tiền còn ko đủ để bạn duylk bem nữa nói gì tới mà trả lại , vấn đề hồi âm này hơi bị khó á ^^! thôi coi như của đi thay người thôi daquy anh Tuấn à !

Quote Originally Posted by cand View Post
    Daquy0711 bỏ được bao lâu rồi,ổn đinh chưa Mà hồi bữa nge nói bạn bị ông Duy lừa hết 700k hả,lấy lại dược chưa
    Uh! hôm kia ổng có online xin lỗi và nói là để ổng binh gởi lại. Mà chắc không hi vọng gì quá, thôi coi như là xui xẻo chỉ tiếc là mất đi 1 người ae thôi. Bỏ tháng rưỡi rùi nhưng lâu lâu cũng té phát gọi là. Hihi, thanhk pác đã quan tâm. Có ku Nguyên là nhiệt tình với ae thui.

NguyenVNN's Avatar

vâng anh Nguyên rất là đẹp chai và nhiệt tình với anh em lắm đó anh Tuấn à ... kekkekeke

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    vâng anh Nguyên rất là đẹp chai và nhiệt tình với anh em lắm đó anh Tuấn à ... kekkekeke
    Chắc là đang tự sướng nè!

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Uh! hôm kia ổng có online xin lỗi và nói là để ổng binh gởi lại. Mà chắc không hi vọng gì quá, thôi coi như là xui xẻo chỉ tiếc là mất đi 1 người ae thôi. Bỏ tháng rưỡi rùi nhưng lâu lâu cũng té phát gọi là. Hihi, thanhk pác đã quan tâm. Có ku Nguyên là nhiệt tình với ae thui.
    Lâu lâu nhảy dù a.chắc chắn sẽ tại lại thôi,cũng vì cai tội nhảy dù mà ae mình mới luẩn quẩn hoài đó.Mà hình như ong Duy o bến xe miền đông thì phải,lúc trước nge nói Duy bỏ được mấy thàng rối mà

Tieu tien ca quyển con ko tiec, lua chi may bac vai tram k. Chẵng qua vk canh qua ko quay quo ji dc, ngheo dau fai ai cung nhu ai, co vai tram k ma cac bac da nghi ng ta nhu z. Da bi tieng xau thi cho xau lun... Eo lan tan tim hang cho ai het

Lâu lâu nhảy dù a.chắc chắn sẽ tại lại thôi,cũng vì cai tội nhảy dù mà ae mình mới luẩn quẩn hoài đó.Mà hình như ong Duy o bến xe miền đông thì phải,lúc trước nge nói Duy bỏ được mấy thàng rối mà
    Hehe được cái trên e hàng đắt với lại quyết tâm cũng cao lâu lâu nhảy 1 phát rồi ngưng nên cũng không đến nỗi nào pác ạ! Thôi chuyện đó qua rồi nhắc lại làm gì nữa pác ơi, có xấu hay không thì tự hiểu được rồi e không tức thì thôi pác tức làm gì cho mệt. Lúc trước pác làm CA à? Nghỉ lâu chưa?

Bạn này nói đúng,trong xã hội bây giờ tiền có thể giải quyết được tất cả,nhưng có những thứ không thể giải quyết bằng tiền được

Page 5 of 6 FirstFirst ... 3456 LastLast