Page 4 of 6 FirstFirst ... 23456 LastLast
Results 31 to 40 of 58

Thread: Cai nghiện tại nhà vào đây nhé!

Quote Originally Posted by nguyenly7846 View Post
    Thuốc của Tiêu Vĩnh Ngọc tôi thấy thực sự chẳng có tác dụng gì hết, cắt cơn cũng chẳng phải mà chống tái lại càng không, chẳng hiểu là loại quái gì, nói thật chứ thà cai bo còn hơn là dùng thuốc của Tiêu Vĩnh Ngọc. Nghe những quảng cáo này hoang đường lắm.
    Chuẩn không cần chỉnh, tôi cũng đã từng cai ở chỗ anh Ngọc. Nói xin lỗi a chứ tôi chẳng thấy thuốc của anh Ngọc có tác dụng gì thà cai bo bằng cách dội nước lạnh còn tốt hơn. Nói chung cai bo là tốt nhất

NguyenVNN's Avatar

Thuốc của anh Ngọc thì ko có dòi bò đâu anh em à, anh em mình uống vào đảm bảo sẽ bò mà quên luôn dòi bò kakaka! TVN áp dụng chế độ cai bo và canh giữ chứ chẳng có thuốc men gì tốt đâu anh em à ! vào đó mà ký giấy thì chấp nhận giống như bị tạm giam trên quận thôi ! vì mấy anh em của anh Ngọc là dân trường trại nên tham mưu cho anh Ngọc mở trường rồi canh gác giống như bên tạm giam và thuê đầu gấu từng vào cai làm bảo kê ý nhầm bảo vệ ... bảo vệ mà oánh anh em nghẹo còn hơn cái máy ! Sợ nhất là ngày đầu bước vào TVN ... thấy nước là chạy muốn quéo giái lun mà ko tắm là nó ben mình à... Có quả có vật vã có ốm yếu cỡ nào thì đã vào TVN thì chỉ có nước lã là thuốc tốt nhất của anh TVN thôi , chứ còn chén thuốc 1 chai 5 gì đó là ba cái vớ vẩn để anh Ngọc hợp thức hóa cái trung tâm cho có lệ thôi ! ai đã từng đi TVN thì biết quá rõ đòn roi và nước lạnh là thuốc của anh Ngọc mà !

NguyenVNN's Avatar

Hài nhất là anh TVN còn đăng lên Tivi cảnh quan thoáng đãng rồi thêm vài anh em nghẹo lên phỏng vấn là thuốc anh Ngọc tốt lắm, em uống vào là hết vật vã ngay ... nó nói mà nghe thấy nó sượng sượng và đơ đơ kakaka

Quote Originally Posted by nguyenvnn View Post
    Thuốc của anh Ngọc thì ko có dòi bò đâu anh em à, anh em mình uống vào đảm bảo sẽ bò mà quên luôn dòi bò kakaka! TVN áp dụng chế độ cai bo và canh giữ chứ chẳng có thuốc men gì tốt đâu anh em à ! vào đó mà ký giấy thì chấp nhận giống như bị tạm giam trên quận thôi ! vì mấy anh em của anh Ngọc là dân trường trại nên tham mưu cho anh Ngọc mở trường rồi canh gác giống như bên tạm giam và thuê đầu gấu từng vào cai làm bảo kê ý nhầm bảo vệ ... bảo vệ mà oánh anh em nghẹo còn hơn cái máy ! Sợ nhất là ngày đầu bước vào TVN ... thấy nước là chạy muốn quéo giái lun mà ko tắm là nó ben mình à... Có quả có vật vã có ốm yếu cỡ nào thì đã vào TVN thì chỉ có nước lã là thuốc tốt nhất của anh TVN thôi , chứ còn chén thuốc 1 chai 5 gì đó là ba cái vớ vẩn để anh Ngọc hợp thức hóa cái trung tâm cho có lệ thôi ! ai đã từng đi TVN thì biết quá rõ đòn roi và nước lạnh là thuốc của anh Ngọc mà !
    Pác nguyên chỉ được cái nói đúng! Lúc đầu e lên youtube thấy a.Tiêu đưa mấy a.gấu lên nói như đúng rồi, làm e giục bà già cho đi bằng được, vào uống 1 chén ra xong lại muốn vào uống chén thứ 2. Híc! vậy mà mấy a.gấu cứ bảo uống thuốc a.Tiêu vào không thèm không nhớ, e có thằng bạn cai ở cơ sở TVN Đắc lắc vào cai ra đối diện là ổ Mt ra phát là phang luôn, tính tới thời điểm này nó uống khoàng chục chén thuốc của a.Tiêu rùi.Vào a.tiêu cai cũng giống như mua cái khóa khóa bản thân mình lại thôi. Pác nói hài quá, đọc mà phun hết cả cơm ra màn hình này.
    P/s: vứa ăn cơm vừa check bài mà.

NguyenVNN's Avatar

kakaka, còn cái vụ cho 200k về xe nữa thằng bạn ko ai lên rước nó đưa 200k về xe, ôi thôi xong quá trình 20 ngày của thằng bạn mình nói vậy là ai củng hiểu anh Ngọc rồi keke

Quote Originally Posted by nguyenvnn View Post
    kakaka, còn cái vụ cho 200k về xe nữa thằng bạn ko ai lên rước nó đưa 200k về xe, ôi thôi xong quá trình 20 ngày của thằng bạn mình nói vậy là ai củng hiểu anh Ngọc rồi keke
    Thì đưa 200k là bước đầu tiên để mai mốt lên cai tiếp đó mừ. Chiêu này cũng độc hơn tàu khựa nữa.

h0ngan's Avatar

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Thì đưa 200k là bước đầu tiên để mai mốt lên cai tiếp đó mừ. Chiêu này cũng độc hơn tàu khựa nữa.
    trong kinh doanh cái này gọi là "giữ mối" đó
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

Quote Originally Posted by h0ngan View Post
    trong kinh doanh cái này gọi là "giữ mối" đó
    Chuẩn men!

NguyenVNN's Avatar

200k đó phá nát biết bao nhiêu tâm huyết và tiền bạc của biết bao gia đình em đi nhiều trung tâm mà chỉ có độc nhất anh TVN cho 2 xị về xe tới SG có ae nào cầm 2 xị đó mà về tới nhà đưa lại cho ba má chưa ta? ai làm đc vậy điểm danh cái coi keke!

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    200k đó phá nát biết bao nhiêu tâm huyết và tiền bạc của biết bao gia đình em đi nhiều trung tâm mà chỉ có độc nhất anh TVN cho 2 xị về xe tới SG có ae nào cầm 2 xị đó mà về tới nhà đưa lại cho ba má chưa ta? ai làm đc vậy điểm danh cái coi keke!
    Ku nói nhỏ nhỏ thôi chứ vài bữa nữa lên cai a.Ngọc éo cho tiền về xe đâu á. A cầm 2 xị qua đưa cho mấy a bán hàng ở đối diện trung tâm TVN daklak nè thấy a ngoan không kaka

Page 4 of 6 FirstFirst ... 23456 LastLast