View Poll Results: Diễn đàn có cần đến Music Box không?

Voters
7. You may not vote on this poll
  • Có...

4 57.14%
  • Không...

3 42.86%
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: Forum nên có 1 box nhạc ADMIN SK ơi!

Red face Forum nên có 1 box nhạc ADMIN SK ơi!

Các bạn thông cảm ý mình là như thế này đã là 1 4rum thì nên có 1 box riêng cho âm nhạc để các mem có thể thỏa sức thể hiện cảm xúc của mình rồi tặng quà ..v..v.. nữa. Anh Song Khoa thấy ý kiến của em mà được thì mở box mới nhé! Nếu có mở thì nhớ dẫn đường link đến các trang như zippyshare hay 4share để anh em tiện upload đỡ phải đi ăn cắp link từ trang khác nhé! rất mong chờ câu trả lời của Bác!

Hồi trước 4rum mình có một muisc box nhưng vì sau này dung lượng host có hạn chế nên không thể duy trì được bạn à ! Để Việt Anh trả lời yêu cầu này của bạn có lẽ chính xác hơn mình lúc này. Thân
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Quote Originally Posted by LeTrung View Post
    Các bạn thông cảm ý mình là như thế này đã là 1 4rum thì nên có 1 box riêng cho âm nhạc để các mem có thể thỏa sức thể hiện cảm xúc của mình rồi tặng quà ..v..v.. nữa. Anh Song Khoa thấy ý kiến của em mà được thì mở box mới nhé! Nếu có mở thì nhớ dẫn đường link đến các trang như zippyshare hay 4share để anh em tiện upload đỡ phải đi ăn cắp link từ trang khác nhé! rất mong chờ câu trả lời của Bác!
    Thưa với bạn là 4rum trước đây cũng có box Music, nhưng ngoài ltvt ra cũng ko có ai sử dụng và up nhạc. Do vậy ltvt đã phải remove nó, vì hiện tại dung lượng và bandwidth hosting của 4rum rất hạn hẹp, hiện tượng lag liên tục xảy ra. Và hiện tại ở 4rum cũng có 1 số topic dành riêng để post nhạc và mới có thêm chức năng Quà tặng âm nhạc.

Dù vậy, ltvt thay mặt BQT củng rất cảm ơn sự đóng góp của bạn, và nếu Music Box thực sự cần thiết cho mọi người thì ltvt sẽ mở lại, nhưng với đk là phải được đa số phiếu bình chọn của các bạn.

Ơ thế Mu ríc bóc khác với QTAN thế nào hả anh ltvt? (E hẻm bít thiệt mới hỏi nhá, cấm ném đá )

thanks anh SK và bạn ltvt nhiều nhé. mình tưởng host mình dung lượng lớn chứ hj hj theo tình hình này mình nghĩ nên để 1 thời gian nữa xem sao đã, cảm ơn bạn đã up giúp mình bài Lối Mòn nhé! thanks bạn nhiều

thanks anh SK và bạn ltvt nhiều nhé. mình tưởng host mình dung lượng lớn chứ hj hj theo tình hình này mình nghĩ nên để 1 thời gian nữa xem sao đã, cảm ơn bạn đã up giúp mình bài Lối Mòn nhé! thanks bạn nhiều

úi úi, chít sặc

@letrung: mình hẻm có nói j tới bạn đâu đấy nha.

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Quote Originally Posted by hivongnhieu View Post
    úi úi, chít sặc

@letrung: mình hẻm có nói j tới bạn đâu đấy nha.
    Spam ghê quá đi thôi "em iu" à

Quote Originally Posted by ltvt View Post
    Spam ghê quá đi thôi "em iu" à
    Ai là em iu của anh hả:y126: Cho áp chảo xơi tái giờ :y154:
    Mà sao cái em hỏi hẻm trả lời nhỉ?

Ơ thế Mu ríc bóc khác với QTAN thế nào hả anh ltvt? (E hẻm bít thiệt mới hỏi nhá, cấm ném đá )

Music box # QTAN ở chỗ đơn giản nhất đó là khi bạn thấy có 1 bài hát nào đó thật hay đối với bạn bạn có thể lấy link trực tiếp và tự mình post lên 4rum cho mọi người cùng vào chia sẻ đồng cảm còn quà tặng âm nhạc thì có thể bài đó bạn thích nhưng người # chưa chắc đã thấy hay nên... ôi chả biết giải thích sao nữa nhờ ông ltvl đi

Music box # QTAN ở chỗ đơn giản nhất đó là khi bạn thấy có 1 bài hát nào đó thật hay đối với bạn bạn có thể lấy link trực tiếp và tự mình post lên 4rum cho mọi người cùng vào chia sẻ đồng cảm còn quà tặng âm nhạc thì có thể bài đó bạn thích nhưng người # chưa chắc đã thấy hay nên... ôi chả biết giải thích sao nữa nhờ ông ltvl đi

Ặc ặc, giải thix kiểu gì càng đọc càng chẳng hỉu
    Thế "ông ltvt" đâu roài? Cho vài dòng chú thích cái coi

Page 1 of 2 12 LastLast