Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 26

Thread: Buồn nhỉ....

Quote Originally Posted by zhanhgu View Post
    Chán ghê...tiếp tục làm lại...
    Theo kinh nghiệm của anh thì một là bỏ hẳn hai là chơi thì chấp nhận luôn , chứ cái kiểu vừa cai vừa chơi nó hại người lắm ... nhiều chú chết và ko ra cái hồn người vì cứ dở dở dang dang như vậy ... khổ lắm . nên cái chính là xác định tư tưởng đi .
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Thât tình thì cũng xác định tư tưởng là bỏ,không muốn chơi nữa đâu.Nhưng khổ lắm... nó làm sao đó.Chơi thì không có tiền đủ để chơi,xoay sở tum lum...mà bỏ được máy ngày thì nó cứ lẩn quẩn như có ai kêu đi vậy... cũng muốn ra lắm chứ... thôi cố tiếp... cứ được nhiếu lắm là 3 ngày lại quay lại,cả mấy tháng nay rồi,chán thật...

cố lên bạn, bạn nghỉ làm lấy 1 thời gian ngắn đi chứ bạn vừa cai vừa đi làm không ổn đâu, biết là khó nhưng không còn cách nào khác đâu bạn ạ, bản thân mình thì không sao nhưng còn con bạn nữa, bé sắp chào đời mà ... còn cả tương lai của bé ở phía trước nữa chứ. Cố lên nhé. Thân!
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

Chán ghê...tiếp tục làm lại...
    Bạn nghĩ dc là bạn đã chiến thắng chính mình 50% rui đó ! Số còn lại mình tin bạn sẽ vượt qua dễ dàng thôi mà. Những j cần nói cả nhà đã nói cả rui. mọi ng trong gđ niềm tin này ai cũng tốt và quan tâm để ý từng bước của bạn đi đó-cố gắng đi nhé-ĐỪNG BỎ CUỘC==>> THÀNH CÔNG==>> ĐẠI THÀNH CÔNG
    Mình và mọi ng tin bạn sẽ làm dc , CHẮC CHẮN ! Nhỉ

Cai Heroin dễ như ăn kẹo vậy,có khó khăn gì đâu.Bằng chứng là mình đã cai đi cai lại cả chục lần rồi,mai lại cai tiếp lần nữa cho xem...ke..ke...Cố Lên!!!
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Chơi hết nửa xế này , anh cũng cai thôi .... nghĩ mà sợ ...
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Thà là bỏ đi hết Ta làm lại từ đầu đi bạn ơi....! 4rum NIEMTIN luôn ủng hộ bạn đó

Chán quá đi thôi....từ cái máy mở cái topic này là ngày 17/05,hôm nay là 20/06 rồi mà cũng không đâu vào dau06 là sao đây ta. Xã cũng sinh em bé rồi,em bé kưng lắm.Mà sao... sao vẫn không có động lực để vượt qua nó vậy.Con trai của ba,ba thương con lắm... mà sao ba không thể vượt qua bản thân mình vậy con.Bây giờ thì ba nhìn con, con cũng chỉ nhìn ba cười hoặc o e vậy thôi.Ba không muốn khi con biết suy nghĩ rồi mà ba vẫn như bây giờ,không muốn đâu con trai của ba.Buồn quá...nằm được 1-2 ngày đi ra đường lại lăn tăn lại đâm đầu vào.Tiền mọi người cho mua sữa mua tã cho con,ba cũng nướng hết vào nó,ba tệ quá hả bé ngoan của ba.Ba xin lỗi con,ba không muốn vậy đâu,ba sai rồi...ba thương con lắm,để ba cố nha con trai của ba.

Đầu tiên là chúc mừng zhanhgu đã lên chức bố, cầu mong cho em bé luôn mạnh khỏe, hay ăn chóng lớn....
    Cố lên zhanhgu ơi, thấy bạn lặn mất tăm đã nghi rồi...nhưng vẫn hy vọng là bạn đang bận chăm con nên không có thời gian online... Biết nói thế nào bây giờ nhỉ ? khi cái gì muốn nói chắc bạn cũng hiểu mà... chỉ biết động viên bạn cố lên...hãy nghĩ đến em bé mà từ bỏ đi thôi...còn tương lai của bé nữa chứ...không có ai lựa chọn được bố mẹ của mình cả... em bé của bạn cũng vậy nên hãy cho em bé cái quyền được tự hào về bố mẹ mình bạn nhé. Thân!
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

Chán quá đi thôi....từ cái máy mở cái topic này là ngày 17/05,hôm nay là 20/06 rồi mà cũng không đâu vào dau06 là sao đây ta. Xã cũng sinh em bé rồi,em bé kưng lắm.Mà sao... sao vẫn không có động lực để vượt qua nó vậy.Con trai của ba,ba thương con lắm... mà sao ba không thể vượt qua bản thân mình vậy con.Bây giờ thì ba nhìn con, con cũng chỉ nhìn ba cười hoặc o e vậy thôi.Ba không muốn khi con biết suy nghĩ rồi mà ba vẫn như bây giờ,không muốn đâu con trai của ba.Buồn quá...nằm được 1-2 ngày đi ra đường lại lăn tăn lại đâm đầu vào.Tiền mọi người cho mua sữa mua tã cho con,ba cũng nướng hết vào nó,ba tệ quá hả bé ngoan của ba.Ba xin lỗi con,ba không muốn vậy đâu,ba sai rồi...ba thương con lắm,để ba cố nha con trai của ba.
    Lại xuôi dòng rồi hả? thật đáng tiếc .. mong rằng nhok ra đời bạn có quyết tâm để làm lại lần nữa , làm lại để chăm sóc con và vợ, họ đang rất cần bạn suy nghĩ lại đi , cho mình thêm 1 cơ hội nữa , và cho vợ con gia đình thêm 1 lần hy vọng ..chúng ta không thể nói trước được điều gì , nhưng thật sự hiện giờ vợ con của bạn rất cần bạn , vợ đẻ rất cần tiền để chi tiêu , bạn không làm ra tiền mà cứ chơi thì vợ con bạn rất khổ , hãy để vợ bạn tư tưởng thoải mái chăm con , hãy để đứa con đã ra đời có một tương lai tốt
    Đó là những lời nói thật lòng , còn cố gắng hay không tùy thuộc vào suy nghĩ của bạn ............... hãy làm lại từ đầu , chúng tôi luôn ủng hộ bạn , giúp đỡ nếu bạn cần .
    Thân!
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast