Chào cả nhà,

Mình thì vào điễn đàn này đọc lâu rồi,hình như 1 lần nào đó trong năm 2005.Lần đó đang bị mẹ nhốt ở nhà cai,mệt wa không biết làm gì.Lên mạng search cái chữ MT để hy vọng tìm coi có ai bán trên mạng khong để mua đó mà.Tại vì trong lúc mẹ nhốt ở nhà cũng có máy thằng bạn nó đem tới nhà dùm,nhưng được mấy bữa thì tui nó không tới nữa.... haizz...sự tích biết website này là vậy.Mới đó mà đã 6 năm rồi nhanh thật.

Biết thì lâu vậy đó nhưng chưa bao giờ mình post bài hay ý kiến ý cò j hết,chỉ đọc của mọi người thôi.Nhưng hình như dạo này không thấy ai post bài mới nữa.Mình thích đọc những tâm sự của anh em trên này,thấy đôi khi cũng đồng cảm.Mà thật sự thì cũng chỉ có những người trong giới này mới hiểu được tâm trạng của nhau thôi.Vì hầu như tất cả đều giống nhau.

Mình ở SG,chơi cũng lâu rồi,từ hồi 1999 lúc còn đi học phổ thông.Ở SG nếu ai có lại Trần Bình Trọng nhà thằng Phương chơi thì chắc biết mình.Cũng như mọi người,cai nhiều mà tái cũng thật nhiều ^^!Đi ra tới Côn Đảo trốn mà tưởng thoát,ai ngờ ngoài đó cũng có,pó tay.Rồi bây giờ về đây,cứ tiếp tục....nản quá.Mới ngậm Su được hôm qua tới hôm nay,hồi trước ngậm Su thấy khỏe lắm,mà sao h thấy mệt không như lúc trước nữa...

Từ ngày biết web này là lúc mẹ còn sống,canh chừng,chăm sóc...đến bây giờ mẹ mất rồi,mình cũng có GĐ rồi,bx đang có em bé 1-2 tuần nữa là sinh rồi mà vẫn phải chăm sóc mình.Chẳng lo được cho ai hết,ngược lại ai cũng phải lo.Sắp làm cha rồi...mình muốn ra lắm....muốn lắm...không muốn trong cái vòng lẩn quẩn này nữa....