Results 1 to 6 of 6

Thread: Một chút tâm trạng

Một chút tâm trạng

Matuy là một nấm mồ vĩ đại , nó đã chôn vùi hàng vạn người , nó là bóng ma vật vờ bên bên những người lầm đường yêu nó...lúc cai tưởng như nó đã phai mờ , nhưng thật sự nó vẫn còn in hằn và đóng 1 vết tràm vào cuộc sống...Nếu như ai vô tình nó câu "thằng nghẹo" nó như ngàn mảng thủy tinh đâm vào cơ thể
    Muốn loại tất cả ra khỏi cái đầu ngu muội sao khó thế , một cuộc sống bình yên để yêu thương để báo hiếu mẹ cha tóc đã bạc trắng đầu, không còn cái bóng của đau thương , chỉ còn cách cố gắng tháo bỏ sợi đây oan nghiệt của matuy
    chẳng biết viết gì vào chữ ký
    riêng em matuy"cho không lấy thấy không chơi"

Hãy nhìn về phía trứoc anh ạ, còn nhiều điều cần phải làm mà, em không hiểu matuy nó như thế nào nhưng em có 1 niềm tin rằng nếu các anh muốn từ bỏ nó các anh có thể, sẽ có những người đứng sau các anh yêu thương để nói rằng ĐỪNG QUAY ĐẦU LẠI.
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

Trang web tuyệt vời! Nếu bạn có một cái nhìn tốt ở đó!
    Bên cạnh một tách trà, vì vậy tôi có thể ngồi và có một đọc tốt.
    Tôi biết một wahm ít người quan tâm đến việc quan sát quá

Quote Originally Posted by Kenjifujima View Post
    Trang web tuyệt vời! Nếu bạn có một cái nhìn tốt ở đó!
    Bên cạnh một tách trà, vì vậy tôi có thể ngồi và có một đọc tốt.
    Tôi biết một wahm ít người quan tâm đến việc quan sát quá
    vâng trang web tuyệt vời , ở đây tôi tìm được nhiều người cùng cảnh ngộ..... nếu thật sự muốn từ bỏ thì không có loại thuốc nào hay bằng những lời chia sẽ kinh nghiệm của những người như mình ma họ đã thật sự từ bỏ được.và điều đó chỉ có thể tìm thấy ở diễn dàn nay thôi .

Quote Originally Posted by tannat_coilong View Post
    Matuy là một nấm mồ vĩ đại , nó đã chôn vùi hàng vạn người , nó là bóng ma vật vờ bên bên những người lầm đường yêu nó...lúc cai tưởng như nó đã phai mờ , nhưng thật sự nó vẫn còn in hằn và đóng 1 vết tràm vào cuộc sống...Nếu như ai vô tình nó câu "thằng nghẹo" nó như ngàn mảng thủy tinh đâm vào cơ thể
    Muốn loại tất cả ra khỏi cái đầu ngu muội sao khó thế , một cuộc sống bình yên để yêu thương để báo hiếu mẹ cha tóc đã bạc trắng đầu, không còn cái bóng của đau thương , chỉ còn cách cố gắng tháo bỏ sợi đây oan nghiệt của matuy
    Khó khăn quá.. nhưng xin hãy cứ chiến đấu... bằng tất cả tinh thần mà mình có.. để được sống với những tháng ngày thật sự là của mình, ko vướng bận, ko lệ thuộc vào bất cứ thứ gì...

Chỉ mong bình yên quay trở về bên những người bạn NIEMTIN để những dòng tâm trạng như thế này được thay thế bằng dòng chữ lạc quan hơn, vui vẻ hơn
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Cố gắng lên các anh nhé , gia đình đang mong đợi sự cố gắng của các anh rất nhiều!!
    Can đảm ko phải là ko sợ hãi mà là dám bước đi trong sợ hãi...