Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 18 of 18

Thread: Cai nghiện làm gì?

ba cái chuyện tiêu cực cá nhân......cứ đem áp đặt,ám chỉ lung tung,bàn vớ bàn vẩn nào .

Chẳng phải cá nhân đâu CDTD nhỉ?
    Alone đọc nhiều bài trên DĐ mình, trong bài nào Alone cũng tìm thấy chút hình ảnh hay bóng dáng của mình và ng thân của mình trong đó. Alone chẳng nghiện đâu, Alone cũng chẳng mê cái thứ chết người đó đâu. Alone chỉ ko hiểu tại sao khi ng thân của Alone luôn sống như một người bình thường vậy mà chỉ vì dính vào MT mà không khí gia đình lúc nào cũng như có một bóng mây vô hình che phủ. Cả gia đình luôn coi và cố nghĩ những điều tốt đẹp nhất về người đó nhưng quả thật ko lúc nào thôi nghi ngờ.
    Người thân của Alone cũng nhận thức được sự lệ thuộc vào MT của mình. Người thân của Alone cũng muốn cai lắm. Nhưng cứ cai rồi chẳng được bao lâu lại tái. Thậm chí sau những mất mát tưởng chừng như ng thân của Alone có thể đoạn tuyệt được với MT thế mà rồi lại…
    Một chút tâm trạng, một chút thất vọng mà làm mọi người hiểu sai ý.
    Sorry…
    Mệt quá thân ta này, nằm xuống cỏ đất muôn đời...

Vẫn biết là ý kiến cá nhân .. nhưng chúng ta lên nhìn nhận theo hướng tích cực hơn ... rất nhiều người vẫn đang ngày ngày cố gắng để cai ... đọc bài của bạn tôi cảm nhận được bạn đang tuyệt vọng và mất lòng tin , nhưng ở đâu đó có người đã thành công... chỉ mong bạn cùng xã hội nhìn nhận về chúng tôi tích cực hơn , để đường về không cô độc
    Xin cảm ơn
    chẳng biết viết gì vào chữ ký
    riêng em matuy"cho không lấy thấy không chơi"

luôn lắng nghe và chia sẻ chân thành cũng như thông cảm sâu sắc cho một chút tâm trang+ với thất vọng của bạn và ko hiểu nhầm nếu như bài viết của bạn ko theo một chiều hướng tiêu cực...Nói vậy... chứ cũng chẳng ảnh hưởng.... j cả,chỉ mong bạn hãy mạnh mẽ hơn mà thôi.Hãy để cho những người trong cuộc tự phán xét họ khi bạn đã làm nhưng j có thể.Chúc nhanh lấy lại niềm tin cũng như có cái nhìn một cách khách quan hơn trong cộng đồng này.
    xin trân thành........và cảm ơn !

Quote Originally Posted by Alone View Post
    Chẳng phải cá nhân đâu CDTD nhỉ?
    Alone đọc nhiều bài trên DĐ mình, trong bài nào Alone cũng tìm thấy chút hình ảnh hay bóng dáng của mình và ng thân của mình trong đó. Alone chẳng nghiện đâu, Alone cũng chẳng mê cái thứ chết người đó đâu. Alone chỉ ko hiểu tại sao khi ng thân của Alone luôn sống như một người bình thường vậy mà chỉ vì dính vào MT mà không khí gia đình lúc nào cũng như có một bóng mây vô hình che phủ. Cả gia đình luôn coi và cố nghĩ những điều tốt đẹp nhất về người đó nhưng quả thật ko lúc nào thôi nghi ngờ.
    Người thân của Alone cũng nhận thức được sự lệ thuộc vào MT của mình. Người thân của Alone cũng muốn cai lắm. Nhưng cứ cai rồi chẳng được bao lâu lại tái. Thậm chí sau những mất mát tưởng chừng như ng thân của Alone có thể đoạn tuyệt được với MT thế mà rồi lại…
    Một chút tâm trạng, một chút thất vọng mà làm mọi người hiểu sai ý.
    Sorry…
    Không , đúng ra alone đã nghĩ được như thế thì alone phải đạt tới cảnh giới hư vô rồi mới phải ... sắc sắc ... không không...
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Quote Originally Posted by canabis View Post
    Không , đúng ra alone đã nghĩ được như thế thì alone phải đạt tới cảnh giới hư vô rồi mới phải ... sắc sắc ... không không...
    Bác này nói cái j chẳng hỉu j cả?
    Mệt quá thân ta này, nằm xuống cỏ đất muôn đời...

alone đã nghe chuyên Tái ông mất ngựa chưa ?
    Quote Originally Posted by Alone View Post
    Bác này nói cái j chẳng hỉu j cả?
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Closed Topic !!! and will be removed after 20/6.

Page 2 of 2 FirstFirst 12