Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 11 to 20 of 32

Thread: giúp tôi

Guest_phuthuy
    Guest

Exclamation

úi giùi ui anh adminquochuy giàu có đẹp trai hả?
    ớn quá đi
    anh có gì chứng minh ko đâý?
    cón guest là thằng nào thế? hơi bị khùng 1 tý nhưng khá dễ thương , làm quen đi nhá
    bye

Access_banned
    Guest
    lâu ngày không gặp fù thủy nghe giang hồ ghê vậy đó ! không biết ai lớn nhỏ hơn mình mà cứ kêu thằng nào ! nghe lạnh tóc gáy wé ! đáng lí ra là fải kỉ luật fù thủy ! nhưng thôi tha cho fù thủy lần này nhé ! cố gắng sửa chữa đi nhe ! còn về việc anh quốchuy có đẹp chai hay không đó là chuyện của anh quốchuy va bồ của anh quốchuy ! mắc mớ gì đến fù thủy mà fù thủy fải lo ! hihihih!

Guest_phuthuy
    Guest

Talking

hihihihihihihihihihihihihiihihihihihihihihihi
    anh peterquochuy ơi
    làm gì mà nói phuthuy giang hồ nghe ghê thế
    phuthuy chỉ hơi bị ngang bướng 1 tý thôi mà
    khùng thì thường kêu là thằng khùng chứ có ai kêu là anh khùng đâu phải ko nào?
    em phải lo cho chuyện đẹp trai của anh peterquochuy chứ bởi vì em đang có ý định thôn tính anh mà
    còn anh lâý quyền gì mà đòi kỉ luât phuthuy? còn kêu phuthuy sửa chửa nữa?đó là chuyện của phuthuy và người âý nhá
    bye

úi trùi ui! mấy người gan lắm nha ,dám gọi tui là thằng khùng ha? muốn chi't hông ? chưa nghe tui cảnh cáo trước gùi hả?

Access_banned
    Guest
    hihihizh ! thì ra đó là killer làm peter chửi lộn với fù thủy quá chời quá đất luôn ! nhưng peter vẫn là người ca thượng với fụ nữ tha tội cho fù thủy lần này đó !

ngày bé
    Guest
    anh quohuy chửi lộn với phù thủy e rằng hơi khó đó.
    phù thủy là học sinh giỏi văn mừ. nói chuyện với nó coi chừng bị thua đó nha

mà phù thủy nè , mày biết anh đẹp trai,dễ thương là ai ko, la KHA đó, hahaha

phuthuy chỉ giỏi mỗi môn văn ,còn anh QH là ............học sinh giỏi toàn diện (được đi du hoc hẳn hoi) thì có gì mờ ngán ,anh QH nhờ ,hehe ....
    Vỡ mộng gùi anh Huy ui ,người đẹp chai ,dễ xương là ai đó tên KHA chớ đâu phải là anh ? :lol: :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Chòi có nghe lộn không á &#33; Cu QH mà giỏi tòan diện hẻ &#33; chòi thèn cu đó ngu bà cố lun á &#33; Đi du học tự túc mè &#33; Nói thiệt nếu có tiền killer có thể cho một thèn nhóc học lớp 2 trường làng đi du học được nữa. Nói dzậy thì hơi oan &#33; QH không giỏi tòan diện nhưng cũng không dỡ tòan diện. Chỉ có anh bạn thân đẹp chai tui đây mới giỏi tòan diện, đạp chai tòan diện thôi á
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

....hic... Phù thuỷ ơi ....sao RO khoái bạn wá ....MAKE FRIEND nha&#39; ....
    RO cũng là người GIỎI toàn diện na` .....

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

hic hic ,hnkvmt <---- hơi bị .... í ẹ ,chắc phải đứng xa mà nhìn thui :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast