Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 21 to 30 of 32

Thread: giúp tôi

Guest_phuthuy
    Guest
    hi

Guest_phuthuy
    Guest

Red face

thì ra thằng khùng đó là kiler , hiihihihihihihi xin lỗi nhé , nếu phuthuy biết thì phuthuy đâu dám ...
    hả anh peter là người cao thượng + giỏi tòan diện nữa hả ? vậy phuthuy đâu dám chơi với người như thế . Du học thôi mà , có nghĩa gì đâu ...
    còn ngay_be là ai mà dám nói chuyện đó ra hả mày ? giỏi quá ha, KHA thì sao chứ? chuyện dĩ vãng rồi nhé.
    chào Ro , bạn là ai? ok make friend, tự giới thiệu trước : phuthuy85. rồi đấy, đến Ro đi
    bye

Access_banned
    Guest
    chời ơi kì ghê vậy ! tui không vào thăm topic này một thời gian thì lại thấy bà con chửi rủa tui quá chời ! huhuhu !! nói vậy thui tui không fải là người tòan diện ! và cũng không fải là người đẹp chai cho lém ! nhưng nói cho cùng tui chỉ thua anh webmaster ở chút xíu về tin học thui ! vì tui học có trường lớp không học giang hồ học hỏi ở mỗi người như anh webmaster ! nên không biết nhiều ! nhưng dù sao đi nữa thì mai mốt tui cũng biết thui , ông thầy đầu hối của tui cũng sẽ dạy cho tui thui ! còn về mặt tóan lí hóa sinh ... ngay cả môn thể dục tui hơn anh webmaster xa lắc xa lơ , về chuyện đi du học xa xôi của tui ! thì tui không bàn tới vì chuyện này tui đã lấy làm vinh dự rồi ! tôi là một trong 10 người đại diện VN đi du học tòan fần , được fía lãnh sự quán đức tài trợ 1/2 , còn về một nữa còn lại thì ba mẹ tui cho ! thì đâu có gì là xấu đâu đúng không các bạn ! anh webmaster nói quá rồi đó sao anh không qua đây thăm tui đi ! còn cô bé fù thủy nữa ! anh chỉ nói đùy với em cho vui thui ! em ơi ! anh với em bây giờ là bạn nhen !anh cũng thích văn lém ! nhưng nói thiệt văn anh thua anh webmaster nhưng bây giờ anh cũng ghét rồi vì thua anh webmaster ! thui nhen chúc bà con vui vẻ

Question

Yêu cầu bạn Phù Thủy nói chuyện nghiêm túc trong diễn đàn ! Cứhở ra là chưởi killer khùng lè sao ?!
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Guest_phuthuy
    Guest

Red face

anh bạn thân nói gì kì vâỵ?nghiêm túc là sao? ko nghiêm túc là như thế nào? bạn bè nhau ko tui chửi kiler làm chi chứ , vả lại killer ko nói thì thôi , bạn thân nói làm gì , mắc công mang tiếng " tám" đó nha . Killer đâu , lên tiếng giùm phuthuy đi . :angry:

Wink

Nếu Phù Thủy hỏi RO la` ai P. xin thưa rằng :
    RO là P. , năm nay vừa tròn 21 tuổi , đang là Sinh Viên , đang học tại tp HCM...được chưa ???

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

:angry: Eh các bạn đây là chuyên mục "Tư Vấn tình yêu" ma` ....tại sao lại như cái chợ tranh cải dzậy :
    Ro có chuyện buồn muốn hỏi các bạn nè :
    " Giữa hai người bạn thân với nhau. Nếu một người trong họ cảm thấy "xương" người kia mà người kia hong có "xương" lại ...làm sao để vẫn giữ được tình bạn của họ bây giờ ............!!!! "
    :rolleyes: Chú gải[U] : "Xương" là "thương" đó !!

ơ thì dzẫn bình thường chứ có sao đâu hử ?Cái người "xương" hông đúng chỗ kia phải biết đặt tập thể ( hai người) lên trên cá nhân (1 người) ,thế thui

tư dzấn thì cũng phải dzui dzẻ chứ lị ,bà con cứ thoải mái nhen ,hi`
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Wink

Uh Ro cũng nghĩ răng Họ nên biết đặt "Tình bạn" lên trên hết cả ... nhưng hong biết họ có nghĩ như vâỵ hông nữa ..để Ro kiểm nghiệm thử ..
    Tại vì mọi ngươi bây giờ thương không như vâỵ đâu ...một khi họ đã bị từ chối tình "IU" của mình ..họ sẽ đâm ra thù hânj , gen tức .. eo ôi ...ghê lắm ..nào là :
    + Tự tử với người mình IU na`.
    + ạt AXIT na` ...
    + Trả thù bạn trai hay gái của người đó nữa nà ..
    ... :angry: hic... và vô số hành động vô đạo đức khác nữa ...

Theo bạn thì chúng ta phải làm gì để ngăn cản "BẠO LỰC trong TÌNH YÊU" như vậy ??

Wink

... hic... sao hông ai chịu gíup P. gỡ rối tơ lòng dzậy .....?????

Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast