Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: Tạm biệt Niềm Tin,tạm biệt mọi người!

Tạm biệt Niềm Tin,tạm biệt mọi người!

Tạm biệt những người bạn của tôi,mọi người đừng thắc mắc chuyện mình chia tay với diễn đàn,đơn giản chỉ vì mình muốn thay đổi,muốn 1 cuộc sống mới,làm 1 con người mới,cố gắng quên đi tất cả những gì liên quan đến Heroin,ko biết mình có làm đc ko nhưng mình hi vọng là đc,nếu vậy mọi người hãy mừng cho mình nhé!Mình sẽ thay đổi tất cả: IM,Mobile...và tạm thời sẽ ko vào NT nữa,cầu mong cho mọi người luôn vui vẻ và sống tốt,Goodbye!!!!!!
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Quote Originally Posted by Tuan_2.0 View Post
    Tạm biệt những người bạn của tôi,mọi người đừng thắc mắc chuyện mình chia tay với diễn đàn,đơn giản chỉ vì mình muốn thay đổi,muốn 1 cuộc sống mới,làm 1 con người mới,cố gắng quên đi tất cả những gì liên quan đến Heroin,ko biết mình có làm đc ko nhưng mình hi vọng là đc,nếu vậy mọi người hãy mừng cho mình nhé!Mình sẽ thay đổi tất cả: IM,Mobile...và tạm thời sẽ ko vào NT nữa,cầu mong cho mọi người luôn vui vẻ và sống tốt,Goodbye!!!!!!
    Ko biết em đi đâu làm j nhưng a vẫn cầu mong những điều tốt nhất , may mắn sẽ luôn đén với em...

chúc bạn thành công với những toan tính của mình !!!
    Hãy suy nghĩ tất cả những gì bạn nói nhưng đừng nói tất cả những gì bạn nghĩ !!!

Lại một người nữa giống như tôi ....
    Lại một người nữa ...sống lang thang ... tương lai thật đen tối ....
    - Đức Huy -
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Unhappy

hjx đại ca ơi đi đâu thế?cho e đi với hjx hjx e chán cái đất sài gòn này lắm rồi nhớ thủ đô quá....em đi vớiiiiiiiiiiiiiiiii

ku ngoan lắm. lúc nào đến hay đi cũng chào hỏi mọi người đàng hoàng
    chắc hẳn ai trong diễn đàn cũng đã có hơn một lần muốn thay đổi mình......
    nhưng phải nói chính xác hơn là tìm lại chính mình lúc chưa biết Heroin là cái chết toi j và quên đi tất cả ám ảnh về nó.
    Có làm đc cái điều mình muốn hay ko thì cũng chẳng quan trọng,vấn đề là phải làm hết sức mình Ku nhá.
    hẹn gặp lại vào một ngày gần nhất.

Nhok sẽ nhớ hụt lắm đấy, hì Ở đâu cũng phải luôn cố gắng, phải thật ổn nhé, BH!
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Không hiểu sao đọc những dòng này của Hụt Bống lại thấy rất vui. Sáng qua thấy add yahoo mới, B cũng biết là Hụt đã thay số mobile mới. Lâu B cũng không còn thói quen vào dd mỗi khi mở máy nữa, cũng chẳng biết vì sao? Không biết có phải vì những người thân quen đã lần lượt rời xa dd không nữa!? Không biết Hụt có đọc được những dòng này không nhưng B luôn mong rằng dù ở đâu, làm gì Hụt cũng sẽ luôn may mắn và thành công. Khởi đầu mới sẽ rất khó khăn Hụt ạ, cả B, cả Hụt đều biết điều đó, vì B cũng đang cố gắng khởi đầu (dù là hơi muộn). Hụt biết không, khi đọc những dòng này của Hụt qua điện thoại cho một người, B cảm nhận được niềm vui qua mỗi câu nói của người đó… Hụt ạ… và B cũng vui… Cố gắng nhé! B luon chờ mong những đổi thay mới từ Hụt! Bống sẽ thường xuyên qua nhà!
    Chúc Hụt thành công!!!

Em đã đến....................
    Tuan_2.0

This user has no status.

I am: ----

Please select a category to choose from: - Cancel
    • Default Criteria

Join DateMay 2010LocationHà NộiPosts185Thanks10Thanked 48 Times in 66 PostsDownloads0Uploads0

TÔi chỈ bƯỚc hỤt 1 bƯỚc mÀ Đi chẬm lẠi mẤt 14 nĂm

ach đây 14 năm,khi tôi 15 tuổi,mới bước lên những bậc thang đầu tiên của cuộc đời.Lúc đó tôi nghĩ mọi chuyện thật đơn giản "sống hết mình",để rồi sau đó tôi lao vào nhiều cuộc vui vô bổ với nhóm bạn của mình.Vào 1 ngày "đẹp trời" có người rủ tôi hút thử hêroin,lúc đó tôi cũng chẳng biết nó là gì nhưng tôi cũng trả lời "chơi thì chơi",tôi có ngờ đâu đó chính là bước hụt của tôi trên nấc thang của cuộc đời.Mấy hôm sau về gặp lại đám bạn cùng lớp tôi kể cho chúng nó nghe,bỗng có thằng bạn giơ tay bảo "em biết chỗ lấy".Kể từ đó chúng tôi kết nạp thêm 1 thành viên vào nhóm,đó là "em HIN",rồi càng ngày càng thân với "em" hơn....Sau đó vài năm đám bạn của tôi cứ vắng dần,đứa đi tù,đứa đi cai.Bản thân tôi thì gia đình phát hiện nên đã nhốt tôi lại và thay đổi môi trường sống cho tôi vì vậy tôi đã từ bỏ đc vài năm,tôi cứ nghĩ là sẽ kô bao giờ mình gặp lại "em hin" nữa nhưng....lại vào 1 ngày "đẹp trời" tôi gặp lại "em",lần này thì tôi không chơi thân với "em" nữa mà YÊU "em" luôn.Kể từ hôm đó tôi cứ đánh mất dần mọi thứ mình có được khi xa "em" nhưng cái đáng giá nhất chính là NHÂN CÁCH va LÒNG TIN.Giờ đây khi lại bị nhốt trong nhà,sau những ngày vật vã chiến đấu với "em" và chính bản thân mình tôi đã có thời gian để suy nghĩ đến cuộc đời mình,14 năm sau ngày đầu tiên tôi gặp "em" tôi vẫn như cậu bé 15 tuổi không có gì ngoài sự nhục nhã,khi đó gia đình cách ly tôi khỏi ma túy vì tôi còn cả 1 tương lai phía trước,giờ đây sau 14 năm tôi nghĩ mình chỉ còn 1/2 tương lai thôi.Giờ tôi mới nhân ra là chỉ vì tôi bước hụt 1 bước mà tôi đã đứng nguyên 1 chỗ trong 14 năm trời,tôi viết những dòng này chỉ để chia sẻ với mọi người trong 4room và mong sẽ không có ai bước hụt như tôi nữa.Tôi mới chia tay với "em hin" đc 1 tháng nhưng tôi đã quyết tâm từ bỏ "em" MỘT LẦN VÀ MÃI MÃI!!!

Và em đã đi!!!!!!

Anh em mình chơi thân với nhau ột thời gian dài T nhỉ , nhưng chỉ vì chút hiểu lầm mà giận nhau .... bỏ qua tất cả nhé , sau này ra đường gặp nhau thì vẫn là anh em T nhé
    Chúc em luôn mạnh khỏe và bình yên
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Page 1 of 2 12 LastLast